solid_qt - en to ta translation catalogue (65 entries)

[ctx: %1 is sharename, %2 is servername]
en: %1 on %2
ta: %2-இல் %1

[ctx: Solid::Backends::Fstab::FstabManager|]
en: Filesystem Volumes
ta: கோப்பு முறைமை வகிர்வுகள்

[ctx: Solid::Backends::Fstab::FstabManager|]
en: Mountable filesystems declared in your system
ta: இக்கணினியிலுள்ள ஏற்றக்கூடிய வகிர்வுகள்

[ctx: imobiledevice|Company name]
en: Apple
ta: ஆப்பிள்

[ctx: Solid::Backends::UDev::UDevDevice|]
en: Computer
ta: கணினி

[ctx: Solid::Backends::UDev::UDevDevice|]
en: Processor
ta: கணிப்பி

[ctx: Solid::Backends::UDev::UDevDevice|]
en: Portable Media Player
ta: பெயர்த்தகு ஊடக இயக்கி

[ctx: Solid::Backends::UDev::UDevDevice|]
en: Camera
ta: படக்கருவி

[ctx: Solid::Backends::UDev::UDevManager|]
en: Devices
ta: சாதனங்கள்

[ctx: Solid::Backends::UDev::UDevManager|]
en: Devices declared in your system
ta: இக்கணினியிலுள்ள சாதனங்கள்

[ctx: QObject|%1 is the size, %2 is the block device name e.g. sda, sda1]
en: %1 External Drive (%2)
ta: %1 கழற்றக்கூடிய வட்டு (%2)

[ctx: QObject|%1 is the size, %2 is the block device name e.g. sda, sda1]
en: %1 Internal Drive (%2)
ta: %1 உள்ளக வட்டு (%2)

[ctx: QObject|%1 is the block device name e.g. sda, sda1]
en: External Drive (%1)
ta: கழற்றக்கூடிய வட்டு (%1)

[ctx: QObject|%1 is the block device name e.g. sda, sda1]
en: Internal Drive (%1)
ta: உள்ளக வட்டு (%1)

[ctx: Solid::Backends::UDisks2::Device|%1 is CD-ROM/CD-R/etc; %2 is '/DVD-ROM'/'/DVD-R'/etc (with leading slash)]
en: External %1%2 Drive
ta: கழற்றக்கூடிய %1%2 வட்டு

[ctx: Solid::Backends::UDisks2::Device|%1 is CD-ROM/CD-R/etc; %2 is '/DVD-ROM'/'/DVD-R'/etc (with leading slash)]
en: %1%2 Drive
ta: %1%2 வட்டு

[ctx: Solid::Backends::UDisks2::Device|]
en: Drive
ta: வட்டு

[ctx: Solid::Backends::UDisks2::Device|%1 is the size]
en: %1 Encrypted Drive
ta: %1 மறையாக்கப்பட்டுள்ள வட்டு

[ctx: Solid::Backends::UDisks2::Device|]
en: Encrypted Drive
ta: மறையாக்கப்பட்டுள்ள வட்டு

[ctx: Solid::Backends::UDisks2::Device|%1 is the size]
en: %1 Removable Media
ta: %1 கழற்றக்கூடிய சாதனம்

[ctx: Solid::Backends::UDisks2::Device|]
en: Removable Media
ta: கழற்றக்கூடிய சாதனம்

[ctx: Solid::Backends::UDisks2::Device|%1 is the size]
en: %1 Media
ta: %1 சாதனம்

[ctx: Solid::Backends::UDisks2::Device|]
en: Storage Media
ta: சேமிப்பக சாதனம்

[ctx: Solid::Backends::UDisks2::Device|]
en: You are not authorized to perform this operation
ta: இந்த செயலுக்கான அனுமதி உங்களிடம் இல்லை

[ctx: Solid::Backends::UDisks2::Device|]
en: The device is currently busy
ta: சாதனம் இப்போது பணியில் உள்ளது

[ctx: Solid::Backends::UDisks2::Device|]
en: The requested operation has failed
ta: கோரிய செயல் தோல்வியடைந்துள்ளது

[ctx: Solid::Backends::UDisks2::Device|]
en: The requested operation has been canceled
ta: கோரிய செயல் ரத்துசெய்யப்பட்டுள்ளது

[ctx: Solid::Backends::UDisks2::Device|]
en: An invalid or malformed option has been given
ta: செல்லுபடியாகாத அல்லது முறையற்ற விருப்பம் தரப்பட்டது

[ctx: Solid::Backends::UDisks2::Device|]
en: The device is already mounted
ta: சாதனம் ஏற்கனவே ஏற்றப்பட்டுள்ளது

[ctx: Solid::Backends::UDisks2::Device|]
en: The device is not mounted
ta: சாதனம் ஏற்றப்படாமல் உள்ளது

[ctx: Solid::Backends::UDisks2::Device|]
en: The device is mounted by another user
ta: சாதனம் இன்னொரு பயனரால் ஏற்கனவே ஏற்றப்பட்டுள்ளது

[ctx: Solid::Backends::UDisks2::Device|]
en: The device is already unmounting
ta: சாதனத்தை இறக்கும் பணி ஏற்கனவே நடைபெறுகிறது

[ctx: Solid::Backends::UDisks2::Device|]
en: The operation timed out
ta: செயல் காலாவதியானது

[ctx: Solid::Backends::UDisks2::Device|]
en: The operation has already been canceled
ta: செயல் ஏற்கனவே ரத்து செய்யப்பட்டுள்ளது

[ctx: Solid::Backends::UDisks2::Device|]
en: The authentication prompt was canceled
ta: சான்றளிக்கும் சாளரம் ரத்த செய்யப்பட்டது

[ctx: Solid::Backends::UDisks2::Device|]
en: An unspecified error has occurred
ta: தெரியாத சிக்கல் நேர்ந்துள்ளது

[ctx: Solid::Backends::UDisks2::Manager|]
en: Storage
ta: சேமிப்பகம்

[ctx: Solid::Backends::UDisks2::Manager|]
en: Storage devices
ta: சேமிப்பக சாதனங்கள்

[ctx: Solid::Backends::UPower::UPowerDevice|%1 is battery technology]
en: %1 Battery
ta: %1 மின்கலம்

[ctx: Solid::Backends::UPower::UPowerDevice|battery technology]
en: Unknown
ta: தெரியாத

[ctx: Solid::Backends::UPower::UPowerManager|]
en: Power Management
ta: ஆற்றல் மேலாண்மை

[ctx: Solid::Backends::Win::WinDevice|battery technology]
en: Unknown
ta: தெரியாதது

[ctx: Solid::DeviceInterface|Unknown device type]
en: Unknown
ta: தெரியாதது

[ctx: Solid::DeviceInterface|Generic Interface device type]
en: Generic Interface
ta: பொதுவான இடைமுகப்பு

[ctx: Solid::DeviceInterface|Processor device type]
en: Processor
ta: கணிப்பி

[ctx: Solid::DeviceInterface|Storage Drive device type]
en: Storage Drive
ta: சேமிப்பக வட்டு

[ctx: Solid::DeviceInterface|Camera device type]
en: Camera
ta: படக்கருவி

[ctx: Solid::DeviceInterface|Portable Media Player device type]
en: Portable Media Player
ta: பெயர்த்தகு ஊடக இயக்கி

[ctx: Solid::DeviceInterface|Battery device type]
en: Battery
ta: மின்கலம்

[ctx: Solid::DeviceInterface|Network Share device type]
en: Network Share
ta: பிணையப் பகிர்வு

[ctx: solid-hardware|]
en: Syntax:
ta: இலக்கணம்:

[ctx: solid-hardware|]
en: Command to execute
ta: இயக்க வேண்டிய கட்டளை

[ctx: solid-hardware|]
en: Show available commands
ta: கிட்டுகின்ற கட்டளைகளைக் காட்டு

[ctx: solid-hardware|]
en: Show device details
ta: சாதன விவரங்களைக் காட்டு

[ctx: solid-hardware|]
en: Syntax Error: Unknown command '%1'
ta: இலக்கணப் பிழை: தேரியாத கட்டளை '%1'

[ctx: SolidHardware|]
en: no
ta: இல்லை

[ctx: SolidHardware|]
en: yes
ta: ஆம்

[ctx: SolidHardware|]
en: Device Check: %1
ta: சாதன சரிபார்ப்பு: %1

[ctx: SolidHardware|]
en: has error
ta: சிக்கல் உள்ளது

[ctx: SolidHardware|]
en: no error
ta: சிக்கல் இல்லை

[ctx: SolidHardware|]
en: Device Check: operation is not supported
ta: சாதன சரிபார்ப்பு: செயல்பாடு ஆதரிக்கப்படாத‍து

[ctx: SolidHardware|]
en: Error: %1
ta: சிக்கல்: %1

[ctx: solid-power|]
en: Tool to know and set the power management state of your device
ta: உங்கள் சாதனத்தின் ஆற்றல் மேலாண் நிலையை காணவும் அமைக்கவும்  உதவும் நிரல்

[ctx: solid-power|]
en: Command to execute
ta: இயக்க வேண்டிய கட்டளை

[ctx: solid-power|]
en: Show available commands
ta: பயன்படுத்தக்கூடிய கட்டளைகளைக் காட்டு
