qmlkonsole - en to ta translation catalogue (46 entries)

en: Terminal
ta: முனையம்

[ctx: @title:window]
en: Saved Commands
ta: சேமித்துள்ள கட்டளைகள்

en: Configure
ta: அமை

en: Close
ta: மூடு

en: No saved commands
ta: எக்கட்டளையும் சேமிக்கப்படவில்லை

en: Save commands to quickly run them without typing them out.
ta: கட்டளைகளை தட்டச்சிடாமலேயே விரைவாக இயக்க அவற்றை சேமியுங்கள்.

en: Saved Commands
ta: சேமித்துள்ள கட்டளைகள்

en: Add Command
ta: கட்டளையை சேர்

en: Edit
ta: திருத்து

en: Add command
ta: கட்டளையை சேர்

en: Command %1 removed
ta: %1 எனும் கட்டளை நீக்கப்பட்டது

en: General
ta: பொதுவானவை

en: About
ta: இதுபற்றி

en: Appearance
ta: தோற்றம்

en: Color scheme
ta: நிறத்திட்டம்

en: Font Family
ta: எழுத்துரு குடும்பம்

[ctx: @title:window]
en: Pick font
ta: எழுத்துருவை தேர்ந்தெடுத்தல்

en: Font Size
ta: எழுத்துருவின் அளவு

en: Window Transparency
ta: சாளர ஒளிபுகுமை

en: Blur Background
ta: பின்புலத்தை மங்கலாக்கு

en: Settings
ta: அமைப்புகள்

en: Toggle Virtual Keyboard
ta: மெய்நிகர் விசைப்பலகையை காட்டு/மறை

[ctx: @action:intoolbar]
en: New Tab
ta: புதிய கீற்று

[ctx: @action:intoolbar]
en: Saved Commands
ta: சேமித்துள்ள கட்டளைகள்

en: Cancel current command
ta: தற்போதைய கட்டளையை ரத்து செய்

en: Send EOF
ta: EOF-ஐ அனுப்பு

en: Cursor to line start
ta: வரிதுவக்கத்திற்கு இடஞ்சுட்டியை நகர்த்து

en: Cursor to line end
ta: வரிமுடிவுக்கு இடஞ்சுட்டியை நகர்த்து

en: Kill to line end
ta: வரியின் முடிவுவரை நீக்கு

en: Paste from kill buffer
ta: நீக்கியவற்றை ஒட்டு

en: Copy
ta: நகலெடு

en: Paste
ta: ஒட்டு

[ctx: @title:window]
en: Confirm closing %1
ta: %1 தனை மூடுவதை உறுதி செய்யுங்கள்

en: A process is currently running in this tab. Are you sure you want to close it?
ta: இக்கீற்றில் ஓர் பணி ஓடிக்கொண்டிருக்கிறது. உறுதியாக இதை மூட வேண்டுமா?

[ctx: @title:window]
en: Confirm closing window
ta: சாளரத்தை மூடுவதை உறுதி செய்யவும்

en: There are processes currently running in this window. Are you sure you want to close it?
ta: இச்சாளரத்தில் பணிகள் ஓடிக்கொண்டிருக்கின்றன. உறுதியாக இதை மூட வேண்டுமா?

en: A process is currently running in this window. Are you sure you want to close it?
ta: இச்சாளரத்தில் ஓர் பணி ஓடிக்கொண்டிருக்கிறது. உறுதியாக இதை மூட வேண்டுமா?

[ctx: @title:window]
en: Select Tab
ta: கீற்றை தேர்வு செய்வது

en: selection mode
ta: தேர்வு பயன்முறை

en: Disable
ta: முடக்கு

en: © 2020-2022 KDE Community
ta: © 2020-2022 கே.டீ.யீ. சமூகம்

en: Jonah Brüchert
ta: ஜோனா புருச்செற்டு

en: Devin Lin
ta: டெவின் லின்

en: Command to execute
ta: செயல்படுத்த வேண்டிய கட்டளை

en: Set the initial working directory to 'dir'
ta: துவக்க அடைவை 'dir' என்பதாக அமைக்கும்

en: Tab %1
ta: கீற்று %1
