plasma-desktop - en to vi translation catalogue (70 entries)

en: No fingerprint device found.
vi: Không tìm thấy thiết bị dấu vân tay nào.

en: Retry scanning your finger.
vi: Thử quét lại ngón tay của bạn.

en: Swipe too short. Try again.
vi: Cú hất quá ngắn. Hãy thử lại.

en: Finger not centered on the reader. Try again.
vi: Ngón tay bị đặt lệch khỏi bộ đọc. Hãy thử lại

en: Remove your finger from the reader, and try again.
vi: Bỏ ngón tay khỏi bộ đọc và thử lại.

en: Fingerprint enrollment has failed.
vi: Việc thêm dấu vân tay đã thất bại.

en: There is no space left for this device, delete other fingerprints to continue.
vi: Không còn chỗ trống trên thiết bị này, hãy xoá các dấu vân tay khác để tiếp tục.

en: The device was disconnected.
vi: Thiết bị đã bị ngắt kết nối.

en: An unknown error has occurred.
vi: Đã xảy ra một lỗi không rõ.

en: Change Password
vi: Đổi mật khẩu

en: Set Password
vi: Đặt mật khẩu

en: Password
vi: Mật khẩu

en: Confirm password
vi: Xác nhận mật khẩu

en: Passwords must match
vi: Mật khẩu phải khớp

en: Change Wallet Password?
vi: Đổi mật khẩu của ví?

[ctx: @info]
en: Now that you have changed your login password, you may also want to change the password on your default KWallet to match it.
vi: Giờ bạn đã đổi mật khẩu đăng nhập, bạn có thể cũng sẽ muốn đổi mật khẩu ở KWallet mặc định của mình để khớp với nó.

en: What is KWallet?
vi: KWallet là cái gì?

en: KWallet is a password manager that stores your passwords for wireless networks and other encrypted resources. It is locked with its own password which differs from your login password. If the two passwords match, it can be unlocked at login automatically so you don't have to enter the KWallet password yourself.
vi: KWallet là một trình quản lí mật khẩu, lưu trữ các mật khẩu cho mạng không dây và các tài nguyên mật mã hoá khác. Nó được khoá với một mật khẩu riêng, khác với mật khẩu đăng nhập của bạn. Nếu hai mật khẩu đó khớp nhau, nó có thể được tự động mở khoá khi đăng nhập để bạn không cần phải tự mình nhập mật khẩu KWallet nữa.

en: Change Wallet Password
vi: Đổi mật khẩu của ví

en: Leave Unchanged
vi: Giữ nguyên

en: Create User
vi: Tạo người dùng

en: Name:
vi: Tên:

en: Username:
vi: Tên người dùng:

en: Standard
vi: Thông thường

en: Administrator
vi: Quản trị viên

en: Account type:
vi: Kiểu danh khoản:

en: Password:
vi: Mật khẩu:

en: Confirm password:
vi: Xác nhận mật khẩu:

en: Create
vi: Tạo

en: Configure Fingerprints
vi: Cấu hình dấu vân tay

en: Add
vi: Thêm

en: Cancel
vi: Huỷ

en: Done
vi: Xong

en: Re-enroll finger
vi: Thêm lại dấu vân tay

en: Delete fingerprint
vi: Xoá dấu vân tay

en: No fingerprints added
vi: Không thêm dấu vân tay nào

en: Pick a finger to enroll
vi: Chọn một ngón tay để thêm dấu vân

[ctx: @title]
en: Change Avatar
vi: Đổi hiện thân ảo

[ctx: @item:intable]
en: It's Nothing
vi: Không có gì

[ctx: @item:intable]
en: Feisty Flamingo
vi: Hồng hạc

[ctx: @item:intable]
en: Dragon's Fruit
vi: Thanh long

[ctx: @item:intable]
en: Sweet Potato
vi: Khoai tây

[ctx: @item:intable]
en: Ambient Amber
vi: Hổ phách

[ctx: @item:intable]
en: Sparkle Sunbeam
vi: Tia nắng

[ctx: @item:intable]
en: Lemon-Lime
vi: Chanh cốm

[ctx: @item:intable]
en: Verdant Charm
vi: Lá cây

[ctx: @item:intable]
en: Mellow Meadow
vi: Đồng cỏ

[ctx: @item:intable]
en: Tepid Teal
vi: Mòng két

[ctx: @item:intable]
en: Plasma Blue
vi: Điện tương

[ctx: @item:intable]
en: Pon Purple
vi: Tía tươi

[ctx: @item:intable]
en: Bajo Purple
vi: Tía tối

[ctx: @item:intable]
en: Burnt Charcoal
vi: Than củi

[ctx: @item:intable]
en: Paper Perfection
vi: Giấy viết

[ctx: @item:intable]
en: Cafétera Brown
vi: Nâu nhờ

[ctx: @item:intable]
en: Rich Hardwood
vi: Nâu đậm

[ctx: @action:button]
en: Choose File…
vi: Chọn tệp…

[ctx: @title]
en: Choose a picture
vi: Chọn một ảnh

en: Change avatar
vi: Đổi hiện thân ảo

en: Email address:
vi: Địa chỉ thư điện tử:

en: Delete files
vi: Xoá tệp

en: Keep files
vi: Giữ tệp

en: Delete User…
vi: Xoá người dùng…

en: Configure Fingerprint Authentication…
vi: Cấu hình xác thực bằng dấu vân tay...

[ctx: @info]
en: Fingerprints can be used in place of a password when unlocking the screen and providing administrator permissions to applications and command-line programs that request them.<nl/><nl/>Logging into the system with your fingerprint is not yet supported.
vi: Dấu vân tay có thể được dùng thay cho mật khẩu khi mở khoá màn hình và cấp quyền quản trị viên cho các ứng dụng và chương trình dòng lệnh có yêu cầu.<nl/><nl/>Việc dùng dấu vân tay để đăng nhập vào hệ thống chưa được hỗ trợ.

en: Could not get permission to save user %1
vi: Không được cho phép lưu người dùng %1

en: There was an error while saving changes
vi: Đã có lỗi khi lưu các thay đổi

en: Failed to resize image: opening temp file failed
vi: Đổi cỡ ảnh thất bại: mở tệp tạm thất bại

en: Failed to resize image: writing to temp file failed
vi: Đổi cỡ ảnh thất bại: ghi vào tệp tạm thất bại

en: Your Account
vi: Danh khoản của bạn

en: Other Accounts
vi: Danh khoản khác
