kcmstyle - en to vi translation catalogue (33 entries)

en: %1 is not a valid GTK Theme archive.
vi: %1 không phải là một kho trữ chủ đề của GTK hợp lệ.

en: There was an error loading the configuration dialog for this style.
vi: Có một lỗi khi tải hộp thoại cấu hình cho kiểu cách này.

en: Failed to apply selected style '%1'.
vi: Áp dụng kiểu cách được chọn '%1' thất bại.

en: Configure %1
vi: Cấu hình %1

note: i18n: ectx: attribute (title), widget (QWidget, tab_1)
en: Tab 1
vi: Thẻ 1

note: i18n: ectx: property (text), widget (QPushButton, pushButton)
en: Push Button
vi: Nút nhấn

note: i18n: ectx: property (text), item, widget (QComboBox, comboBox)
en: Combo box
vi: Hộp kết hợp

note: i18n: ectx: property (text), widget (QCheckBox, checkBox)
en: Checkbox
vi: Hộp kiểm

note: i18n: ectx: property (text), widget (QRadioButton, radioButton_2) i18n: ectx: property (text), widget (QRadioButton, radioButton_1)
en: Radio button
vi: Nút chọn một

note: i18n: ectx: attribute (title), widget (QWidget, tab_2)
en: Tab 2
vi: Thẻ 2

note: i18n: ectx: label, entry (widgetStyle), group (KDE)
en: Application style
vi: Kiểu cách ứng dụng

note: i18n: ectx: label, entry (iconsOnButtons), group (KDE)
en: Show icons on buttons
vi: Hiện biểu tượng trên nút

note: i18n: ectx: label, entry (iconsInMenus), group (KDE)
en: Show icons in menus
vi: Hiện biểu tượng trong trình đơn

note: i18n: ectx: label, entry (toolButtonStyle), group (Toolbar style)
en: Main toolbar label
vi: Nhãn trên thanh công cụ chính

note: i18n: ectx: label, entry (toolButtonStyleOtherToolbars), group (Toolbar style)
en: Secondary toolbar label
vi: Nhãn trên thanh công cụ thứ

en: Show icons:
vi: Hiện biểu tượng:

en: On buttons
vi: Trên nút

en: In menus
vi: Trong trình đơn

en: Main toolbar label:
vi: Nhãn trên thanh công cụ chính:

en: None
vi: Không

en: Text only
vi: Chỉ chữ

en: Beside icons
vi: Cạnh biểu tượng

en: Below icon
vi: Dưới biểu tượng

en: Secondary toolbar label:
vi: Nhãn trên thanh công cụ thứ:

en: GNOME/GTK Application Style
vi: Kiểu cách ứng dụng GNOME/GTK

en: GTK theme:
vi: Chủ đề GTK:

en: Preview…
vi: Xem thử…

en: Install from File…
vi: Cài từ tệp…

en: Get New GNOME/GTK Application Styles…
vi: Lấy kiểu cách ứng dụng GNOME/GTK mới…

en: Select GTK Theme Archive
vi: Chọn kho trữ chủ đề GTK

en: GTK Theme Archive (*.tar.xz *.tar.gz *.tar.bz2)
vi: Kho trữ chủ đề GTK (*.tar.xz *.tar.gz *.tar.bz2)

en: Configure GNOME/GTK Application Style…
vi: Cấu hình kiểu cách ứng dụng GNOME/GTK…

en: Configure Style…
vi: Cấu hình kiểu cách…
