plasma-workspace - en to vi translation catalogue (20 entries)

note: i18n: ectx: label, entry (name), group (Theme)
en: Name of the current Plasma Style
vi: Tên kiểu cách Plasma hiện tại

en: Unable to create a temporary file.
vi: Không thể tạo một tệp tạm.

en: Unable to download the theme: %1
vi: Không thể tải về chủ đề: %1

en: Theme installed successfully.
vi: Cài đặt chủ đề thành công.

en: Theme installation failed.
vi: Cài đặt chủ đề thất bại.

en: Removing theme failed: %1
vi: Xoá chủ đề thất bại: %1

en: This tool allows you to set the theme of the current Plasma session, without accidentally setting it to one that is either not available, or which is already set.
vi: Công cụ này cho phép bạn đặt chủ đề cho phiên Plasma hiện tại, mà không bị lỡ đặt nó thành một cái hiện không có hoặc đã được đặt rồi.

en: The name of the theme you wish to set for your current Plasma session (passing a full path will only use the last part of the path)
vi: Tên của chủ đề mà bạn muốn đặt cho phiên Plasma hiện tại (truyền vào một đường dẫn đầy đủ sẽ chỉ dùng phần cuối của đường dẫn)

en: Show all the themes available on the system (and which is the current theme)
vi: Hiện tất cả các chủ đề đang có trong hệ thống (và cái nào là chủ đề hiện tại)

en: The requested theme "%1" is already set as the theme for the current Plasma session.
vi: Chủ đề được yêu cầu "%1" đã được đặt làm chủ đề cho phiên Plasma hiện tại rồi.

en: The current Plasma session's theme has been set to %1
vi: Chủ đề của phiên Plasma hiện tại đã được đặt thành %1

en: Could not find theme "%1". The theme should be one of the following options: %2
vi: Không tìm được chủ đề "%1". Chủ đề nên là một trong các lựa chọn sau: %2

en: You have the following Plasma themes on your system:
vi: Bạn có các chủ đề Plasma sau trong hệ thống:

en: Install from File…
vi: Cài từ tệp…

en: Follows color scheme
vi: Tuân theo quy hoạch màu

en: Edit Theme…
vi: Sửa chủ đề…

en: Remove Theme
vi: Xoá chủ đề

en: Restore Theme
vi: Khôi phục chủ đề

en: Open Theme
vi: Mở chủ đề

en: Theme Files (*.zip *.tar.gz *.tar.bz2)
vi: Tệp chủ đề (*.zip *.tar.gz *.tar.bz2)
