plasma-workspace - en to ta translation catalogue (13 entries)

en: &Execute
ta: &இயக்கு

[ctx: Toolbar Button to switch to Plasma Scripting Mode]
en: Plasma
ta: பிளாஸ்மா

[ctx: Toolbar Button to switch to KWin Scripting Mode]
en: KWin
ta: கேவின்

en: Templates
ta: வார்ப்புருகள்

en: Editor
ta: திருத்தி

en: Load
ta: ஏற்று

en: Use
ta: பயன்படுத்து

en: Output
ta: வெளியீடு

en: Unable to load script file <b>%1</b>
ta: <b>%1</b> எனும் சிறுநிரல் கோப்பை ஏற்ற முடியவில்லை

en: Open Script File
ta: சிறுநிரல் கோப்பை திற

en: Save Script File
ta: சிறுநிரல் கோப்பாக சேமி

en: Executing script at %1
ta: %1 அன்று சிறுநிரல் இயக்கப்பட்டது

en: Runtime: %1ms
ta: இயக்கநேரம்: %1மி.நொ.
