plasma-workspace - en to ta translation catalogue (12 entries)

[ctx: @info %1 notification body %2 application name]
en: %1 from %2
ta: %2 என்பதிலிருந்து %1

[ctx: Copying n of m files to locaton]
en: %2 of %1 file to %3 | %2 of %1 files to %3
ta[0]: %1-இல் %2 கோப்பு %3 என்ற இடத்திற்கு
ta[1]: %1-இல் %2 கோப்புகள் %3 என்ற இடத்திற்கு

[ctx: Copying n files to location]
en: %1 file to %2 | %1 files to %2
ta[0]: %1 கோப்பு %2 என்ற இடத்திற்கு
ta[1]: %1 கோப்புகள் %2 என்ற இடத்திற்கு

[ctx: Copying n of m files]
en: %2 of %1 file | %2 of %1 files
ta[0]: %1 கோப்பில் %2
ta[1]: %1 கோப்புகளில் %2

[ctx: Copying n files]
en: %1 file | %1 files
ta[0]: %1 கோப்பு
ta[1]: %1 கோப்புகள்

[ctx: Copying n of m items]
en: %2 of %1 item | %2 of %1 items
ta[0]: %1 உருப்படியில் %2
ta[1]: %1 உருப்படிகளில் %2

[ctx: Copying n items]
en: %1 item | %1 items
ta[0]: %1 உருப்படி
ta[1]: %1 உருப்படிகள்

[ctx: Copying file to location]
en: %1 to %2
ta: %1 %2 என்ற இடத்திற்கு

[ctx: Copying n items to location]
en: %1 file to %2 | %1 items to %2
ta[0]: %1 கோப்பு %2 என்ற இடத்திற்கு
ta[1]: %1 உருப்படிகள் %2 என்ற இடத்திற்கு

[ctx: Copying unknown amount of files to location]
en: to %1
ta: %1 என்ற இடத்திற்கு

[ctx: @info %1 notification body %2 job name]
en: %1 from %2
ta: %2 என்பதிலிருந்து %1

en: Application closed unexpectedly.
ta: செயலி எதிர்பாராத விதமாக மூடியது.
