plasma-workspace - en to ta translation catalogue (10 entries)

[ctx: @title:notifications]
en: Display Detected
ta: திரை கண்டறியப்பட்டது

en: A display has been plugged in.
ta: திரை சொருகப்பட்டுள்ளது.

[ctx: @title:notifications]
en: Display Removed
ta: திரை கழற்றப்பட்டுள்ளது

en: A display has been unplugged.
ta: ஓர் திரை கழற்றப்பட்டுள்ளது.

en: %1 has been plugged in.
ta: %1 சொருகப்பட்டுள்ளது.

en: A USB device has been plugged in.
ta: USB சாதனம் சொருகப்பட்டுள்ளது.

[ctx: @title:notifications]
en: USB Device Detected
ta: USB சாதனம் கண்டறியப்பட்டது

en: %1 has been unplugged.
ta: %1 கழற்றப்பட்டுள்ளது

en: A USB device has been unplugged.
ta: ஓர் USB சாதனம் கழற்றப்பட்டுள்ளது.

[ctx: @title:notifications]
en: USB Device Removed
ta: USB சாதனம் கழற்றப்பட்டுள்ளது
