kcmstyle - en to ta translation catalogue (35 entries)

en: %1 is not a valid GTK Theme archive.
ta: %1 ஒரு முறையான GTK தோற்றத்திட்டப் பெட்டகம் இல்லை

en: There was an error loading the configuration dialog for this style.
ta: இந்த பாணிக்காக வடிவமைப்பு உரையாடலை ஏற்றுவதில் பிழை.

en: Failed to apply selected style '%1'.
ta: தேர்ந்தெடுக்கப்பட்ட '%1' என்ற தோற்றத்திட்டத்தை இயக்குதல் தோல்வியடைந்தது.

en: Configure %1
ta: %1 அமைத்தல்

note: i18n: ectx: attribute (title), widget (QWidget, tab_1)
en: Tab 1
ta: கீற்று 1

note: i18n: ectx: property (text), widget (QPushButton, pushButton)
en: Push Button
ta: அழுத்தக்கூடிய பட்டன்

note: i18n: ectx: property (text), item, widget (QComboBox, comboBox)
en: Combo box
ta: கீழிறங்கு பெட்டி

note: i18n: ectx: property (text), widget (QCheckBox, checkBox)
en: Checkbox
ta: தேர்வுப்பெட்டி

note: i18n: ectx: property (text), widget (QRadioButton, radioButton_2) i18n: ectx: property (text), widget (QRadioButton, radioButton_1)
en: Radio button
ta: ஒற்றைத்தேர்வு பட்டன்

note: i18n: ectx: attribute (title), widget (QWidget, tab_2)
en: Tab 2
ta: கீற்று 2

note: i18n: ectx: label, entry (widgetStyle), group (KDE)
en: Application style
ta: செயலி தோற்றம்

note: i18n: ectx: label, entry (iconsOnButtons), group (KDE)
en: Show icons on buttons
ta: பட்டன்களில் சின்னங்களை காட்டு

note: i18n: ectx: label, entry (iconsInMenus), group (KDE)
en: Show icons in menus
ta: பட்டிகளில் சின்னங்களை காட்டு

note: i18n: ectx: label, entry (toolButtonStyle), group (Toolbar style)
en: Main toolbar label
ta: பிரதான கருவிப்பட்டையில் பெயர்கள்

note: i18n: ectx: label, entry (toolButtonStyleOtherToolbars), group (Toolbar style)
en: Secondary toolbar label
ta: மற்ற கருவிப்பட்டைகளில் பெயர்கள்

[ctx: @title:window]
en: Configure Icons and Toolbars
ta: சின்னங்களையும் கருவிப்பட்டைகளையும் அமை

en: Show icons:
ta: சின்னங்களைக் காட்டு:

en: On buttons
ta: பட்டன்களில்

en: In menus
ta: பட்டிகளில்

en: Main toolbar label:
ta: பிரதான கருவிப்பட்டையில் பெயர்கள்:

en: None
ta: வேண்டாம்

en: Text only
ta: பெயர் மட்டும்

en: Beside icons
ta: சின்னங்களுக்கு பக்கத்தில்

en: Below icon
ta: சின்னத்திற்கு கீழே

en: Secondary toolbar label:
ta: மற்ற கருவிப்பட்டைகளில் பெயர்கள்:

en: GNOME/GTK Application Style
ta: GNOME/GTK செயலி தோற்றம்

en: GTK theme:
ta: GTK தோற்றத்திட்டம்:

en: Preview…
ta: முன்தோற்றம்…

en: Install from File…
ta: கோப்பிலிருந்து நிறுவு…

en: Get New GNOME/GTK Application Styles…
ta: புதிய GNOME/GTK செயலி தோற்றத்திட்டங்களை பதிவிறக்கு…

en: Select GTK Theme Archive
ta: GTK தோற்றத்திட்ட பெட்டகத்தை தேர்வு செய்தல்

en: GTK Theme Archive (*.tar.xz *.tar.gz *.tar.bz2)
ta: GTK தோற்றத்திட்ட பெட்டகம் (*.tar.xz *.tar.gz *.tar.bz2)

en: Configure Icons and Toolbars…
ta: சின்னங்களையும் கருவிப்பட்டைகளையும் அமை…

en: Configure GNOME/GTK Application Style…
ta: GNOME/GTK செயலி தோற்றத்தை அமை…

en: Configure Style…
ta: தோற்றத்தை அமை…
