plasma-workspace - en to ta translation catalogue (48 entries)

en: Toggle do not disturb
ta: தொந்தரவு செய்யாமையை நிலைமாற்று

en: Other Applications
ta: மற்ற செயலிகள்

en: Show popups
ta: தெரித்தெழும் அறிவிப்புகளை காட்டு

en: Show in do not disturb mode
ta: தொந்தரவு செய்யாத பயன்முறையில் காட்டு

en: Show in history
ta: வரலாற்றில் காட்டு

en: Show notification badges
ta: அறிவிப்பு அடையாளக்குறிகளைக் காட்டு

[ctx: @title:table Configure individual notification events in an app]
en: Configure Events
ta: நிகழ்வுகளை அமைப்பது

en: This application does not support configuring notifications on a per-event basis
ta: தனிப்பட்ட நிகழ்வுகளுக்கான அறிவிப்புகளை அமைத்தலை இந்த செயலி ஆதரிக்கவில்லை

en: Show a message in a pop-up
ta: மேல்தோன்றும் அறிவிப்பை காட்டு

en: Play a sound
ta: ஒலியெழுப்பு

[ctx: @info:tooltip]
en: Preview sound
ta: ஒலியின் முன்னோட்டம்

[ctx: Reset the notification sound to a default one]
en: Reset
ta: மீட்டமை

en: Choose sound file
ta: ஒலிக்கோப்பை தேர்ந்தெடு

[ctx: @action:button Plasma-specific notifications]
en: System Notifications
ta: கணினி அறிவிப்புகள்

[ctx: @action:button Application-specific notifications]
en: Application Settings
ta: செயலி அமைப்புகள்

en: Could not find a 'Notifications' widget, which is required for displaying notifications. Make sure that it is enabled either in your System Tray or as a standalone widget.
ta: அறிவிப்புகளைக் காட்ட தேவையான 'அறிவிப்புகள்' பிளாஸ்மாய்டை கண்டுபிடிக்க முடியவில்லை. உங்கள் சாதனத் தட்டிலோ தனிப்பட்ட பிளாஸ்மாய்டாகவோ இயக்கப்பட்டுள்ளதா என்று சரிபாருங்கள்.

[ctx: Vendor and product name]
en: Notifications are currently provided by '%1 %2' instead of Plasma.
ta: பிளாஸ்மாவுக்கு பதிலாக தற்போது '%1 %2' அறிவிப்புகளை வழங்குகிறது.

en: Notifications are currently not provided by Plasma.
ta: தற்போது அறிவிப்புகளை பிளாஸ்மா வழங்கவில்லை.

[ctx: @title:group]
en: Do Not Disturb mode
ta: தொந்தரவு செய்யாத பயன்முறை

[ctx: Automatically enable Do Not Disturb mode when screens are mirrored]
en: Enable automatically:
ta: தானாக செயல்படுத்துவது:

[ctx: Automatically enable Do Not Disturb mode when screens are mirrored]
en: When screens are mirrored
ta: திரைகள் பிரதிபலிக்கப்படும்போது

[ctx: Automatically enable Do Not Disturb mode during screen sharing]
en: During screen sharing
ta: திரையைப் பகிரும்போது

[ctx: Keyboard shortcut to turn Do Not Disturb mode on and off]
en: Manually toggle with shortcut:
ta: இச்சுருக்குவழியால் கைமுறையாக நிலைமாற்று:

[ctx: @title:group]
en: Visibility conditions
ta: எப்போது காட்ட வேண்டும்

en: Critical notifications:
ta: முக்கியமான அறிவிப்புகள்:

en: Show in Do Not Disturb mode
ta: தொந்தரவு செய்யாத பயன்முறையில் காட்டு

en: Normal notifications:
ta: சாதாரண அறிவிப்புகள்:

en: Show over full screen windows
ta: முழுத்திரை சாளரங்களுக்கு மேலே காட்டு

en: Low priority notifications:
ta: அற்பமான அறிவிப்புகள்:

en: Show popup
ta: தெரித்தெழும் அறிவிப்பை காட்டு

[ctx: @title:group As in: 'notification popups']
en: Popups
ta: தெரித்தெழும் அறிவிப்புகள்

[ctx: @label]
en: Location:
ta: இருப்பிடம்:

[ctx: Popup position near notification plasmoid]
en: Near notification icon
ta: அறிவிப்பு சின்னத்திற்கு அருகில்

en: Choose Custom Position…
ta: வேறு இடத்தை தேர்ந்தெடு…

en: %1 second | %1 seconds
ta[0]: %1 நொடி
ta[1]: %1 நொடிகள்

[ctx: Part of a sentence like, 'Hide popup after n seconds']
en: Hide after:
ta: இதற்கு பிறகு மறை:

[ctx: @title:group]
en: Additional feedback
ta: மேம்பட்ட பின்னூட்டம்

[ctx: Show application jobs in notification widget]
en: Show in notifications
ta: அறிவிப்புகளில் காட்டு

en: Application progress:
ta: செயலி முன்னேற்றம்

[ctx: Keep application job popup open for entire duration of job]
en: Keep popup open during progress
ta: நடைபெறும்போது திறந்தே வைத்திரு

en: Notification badges:
ta: அறிவிப்பு அடையாளக்குறிகள்:

en: Show in task manager
ta: பணி மேலாளரில் காட்டு

en: Popup Position
ta: தெரித்தெழும் அறிவிப்பின் இருப்பிடம்

en: Application Settings
ta: செயலி அமைப்புகள்

en: Applications
ta: செயலிகள்

en: System Services
ta: கணினி சேவைகள்

en: No application or event matches your search term
ta: உங்கள் தேடலுக்கு எந்த செயலியோ நிகழ்வோ பொருந்தவில்லை

en: Select an application from the list to configure its notification settings and behavior
ta: ஒரு செயலியின் அறிவிப்பு அமைப்புகள் மற்றும் நடத்தையை மாற்ற, அதை பட்டியலிலிருந்து தேர்வு செய்யுங்கள்
