plasma-workspace - en to ta translation catalogue (48 entries)

en: You have to restart the Plasma session for these changes to take effect.
ta: இந்த மாற்றங்கள் செயல்பட, பிளாஸ்மா அமர்வை நீங்கள் மீள்துவக்க வேண்டும்.

en: Cursor Settings Changed
ta: சுட்டிக்குறி அமைப்புகள் மாற்றப்பட்டன

en: Global Theme Tool
ta: பொது தோற்றத்திட்ட கருவி

en: Command line tool to apply global theme packages for changing the look and feel.
ta: பணிமேடையின் தோற்றத்தை மாற்றும் பொது தோற்றத்திட்ட தொகுப்புகளை நிறுவு உதவும் முனைய நிரல்.

en: Copyright 2017, Marco Martin
ta: பதிப்புரிமை 2017, மார்க்கோ மார்ட்டின்

en: Marco Martin
ta: மார்க்கோ மார்ட்டின்

en: Maintainer
ta: பராமரிப்பாளர்

en: List available global theme packages
ta: கிட்டுகின்ற பொது தோற்றத்திட்ட தொகுப்புகளை பட்டியலிடு

en: Apply a global theme package. This can be the name of a package, or a full path to an installed package, at which point this tool will ensure it is a global theme package and then attempt to apply it
ta: பொது தோற்றத்திட்டத் தொகுப்பை செயல்படுத்தும். இது ஓர் தொகுப்பின் பெயராகவோ, நிறுவியுள்ள தொகுப்புக்கான முழுப் பாதையாகவோ இருக்கலாம். கொடுக்கப்பட்டுள்ளது ஓர் முறையான தோற்றத்திட்டமா என்பதை உறுதி செய்தபின் இந்நிரல் அதை செயல்படுத்தும்

en: packagename
ta: தொகுப்புப்பெயர்

en: Reset the Plasma Desktop layout
ta: பிளாஸ்மா பணிமேடையின் தளவமைப்பை இயல்பிருப்புக்கு மீட்டமை

note: i18n: ectx: label, entry (lookAndFeelPackage), group (KDE)
en: Global look and feel
ta: பொதுவான தோற்றம்

[ctx: @title:window]
en: Delete Permanently
ta: நிரந்தரமாக அழிப்பது

[ctx: @label]
en: Do you really want to permanently delete this theme?
ta: இத்தோற்றத்திட்டத்தை நிரந்தரமாக அழிக்க வேண்டுமா?

[ctx: @action:button]
en: Delete Permanently
ta: நிரந்தரமாக அழி

[ctx: @action:button]
en: Cancel
ta: ரத்து செய்

en: Get New…
ta: புதியவற்றை பெறு…

en: Contains Desktop layout
ta: பணிமேடைத் தளவமைப்பைக் கொண்டுள்ளது

en: Preview Theme
ta: தோற்றத்திட்டத்தின் முன்னோட்டம்

[ctx: @info:tooltip]
en: Remove theme
ta: தோற்றத்திட்டத்தை நீக்கு

[ctx: @info:tooltip]
en: Cannot delete the active theme
ta: செயலிலுள்ள தோற்றத்திட்டத்தை நீக்க முடியாது

[ctx: @info:tooltip]
en: Cannot delete system-installed themes
ta: கணினி முழுவதற்கும் நிறுவப்பட்டுள்ள தோற்றத்திட்டத்தை நீக்க முடியாது

[ctx: Confirmation question about applying the Global Theme - %1 is the Global Theme's name]
en: Apply %1?
ta: %1 என்பதை செயல்படுத்தலாமா?

en: Choose what to apply…
ta: செயல்படுத்தவேண்டியவை…

en: Show fewer options…
ta: குறைவான விருப்பங்களையே காட்டு…

en: Apply
ta: செயல்படுத்து

en: Cancel
ta: ரத்து செய்

en: Layout settings:
ta: தளவமைப்பு அமைப்புகள்:

en: Desktop layout
ta: பணிமேடையின் தளவமைப்பு

en: Titlebar Buttons layout
ta: தலைப்புப்பட்டை பட்டன்களின் தளவமைப்பு

en: Applying a Desktop layout will delete the current set of desktops, panels, docks, and widgets, replacing them with what the theme specifies.
ta: பணிமேடைத் தளவமைப்பை செயல்படுத்துவது, தற்போதுள்ள பணிமேடைகள், பலகைகள், மற்றும் பிளாஸ்மாய்டுகளை நீக்கி, தளவமைப்பில் குறிப்பிடப்பட்டுள்ளவாறு உருவாக்கும்.

en: Appearance settings:
ta: தோற்ற அமைப்புகள்:

en: Colors
ta: நிறங்கள்

en: Application Style
ta: செயலி தோற்றம்

en: Window Decoration Style
ta: சாளர விளிம்புத்திட்டம்

en: Window Decoration Size
ta: சாளர விளிம்புகளின் அளவு

en: Icons
ta: சின்னங்கள்

en: Plasma Style
ta: பிளாஸ்மா தோற்றத்திட்டம்

en: Cursors
ta: சுட்டிக்குறிகள்

en: Fonts
ta: எழுத்துருக்கள்

en: Task Switcher
ta: பணி மாற்றி

en: Splash Screen
ta: துவக்கத் திரை

en: The following will be applied by this Global Theme:
ta: இப்பொதுத் தோற்றத்திட்டம், பின்வருபவற்றை மாற்றும்:

en: Appearance settings
ta: தோற்ற அமைப்புகள்

[ctx: List item]
en: • Appearance settings
ta: • தோற்ற அமைப்புகள்

en: Desktop and window layout
ta: பணிமேடை மற்றும் சாளர தளவமைப்பு

[ctx: List item]
en: • Desktop and window layout
ta: • பணிமேடை மற்றும் சாளர தளவமைப்பு

en: This Global Theme does not provide any applicable settings. Please contact the maintainer of this Global Theme as it might be broken.
ta: உரிய அமைப்புகளை இப்பொது தோற்றத்திட்டம் வழங்கவில்லை. இத்திட்டம் முறையற்றதாக இருக்கலாம்; இதன் பராமரிப்பாளரைத் தொடர்புகொள்ளுங்கள்.
