plasma-workspace - en to ta translation catalogue (6 entries)

en: User Feedback has been disabled centrally. Please contact your distributor.
ta: பயனர் பின்னூட்டம் நிர்வாகியால் முடக்கப்பட்டுள்ளது. உங்கள் இயக்குதள நிறுவனத்தை தொடர்பு கொள்ளுங்கள்.

en: Plasma:
ta: பிளாஸ்மா:

[ctx: @info]
en: You can help KDE improve Plasma by contributing information on how you use it, so we can focus on things that matter to you.<nl/><nl/>Contributing this information is optional and entirely anonymous. We never collect your personal data, files you use, websites you visit, or information that could identify you.<nl/><nl/>You can read about <link url='https://kde.org/privacypolicy-apps.php'>our privacy policy here.</link>
ta: நீங்கள் கே.டீ.யீ. பிளாஸ்மாவை பயன்படுத்தும் விதத்தைக் குறித்த சில விவரங்களை அனுப்பி, அதனை மேம்படுத்த உதவலாம்; இவ்வாறு செய்வதன் மூலம், பயனர்களுக்கு தேவையான அம்சங்கள் எவையென்று நாங்கள் தெரிந்துகொள்கிறோம்.<nl/><nl/>இவ்விவரங்களை அனுப்புதல் கட்டாயமில்லை, மேலும் உங்கள் அடையாளத்தை எங்களுக்கு தெரியப்படுத்தாது. உங்கள் தனிப்பட்ட தரவுகள், நீங்கள் பயன்படுத்தும் கோப்புகள், நீங்கள் பார்க்கும் இணையதளங்கள், அல்லது உங்களை அடையாளங்காண பயன்படும் விவரங்களை நாங்கள் ஒருபோதும் சேகரிக்க மாட்டோம். <nl/><nl/>எங்கள் தனியுரிமை கொள்கையை பற்றி <link url='https://kde.org/privacypolicy-apps.php'>இங்கு படிக்கலாம்.</link>

en: Plasma
ta: பிளாஸ்மா

en: The following information will be sent:
ta: கீழ்காணும் விவரங்கள் அனுப்பப்படும்:

en: View sent data:
ta: அனுப்பியுள்ள தரவை பாருங்கள்:
