kfontinst - en to pa translation catalogue (427 entries)

en: Do you wish to install the font(s) for personal use (only available to you), or system-wide (available to all users)?
pa: ਕੀ ਤੁਸੀਂ ਫੋਂਟ ਨਿੱਜੀ ਵਰਤੋਂ ਲਈ ਇੰਸਟਾਲ ਕਰਨੇ ਚਾਹੁੰਦੇ ਹੋ (ਕੇਵਲ ਤੁਸੀਂ ਹੀ ਵਰਤਣੇ ਹਨ) ਜਾਂ ਸਿਸਟਮ ਲਈ (ਸਭ ਵਰਤੋਂਕਾਰਾਂ ਲਈ)?

en: Where to Install
pa: ਕਿੱਥੇ ਇੰਸਟਾਲ ਕਰਨੇ

en: Font Installer
pa: ਫੋਂਟ ਇੰਸਟਾਲਰ

en: Simple font installer
pa: ਸਧਾਰਨ ਫੋਂਟ ਇੰਸਟਾਲਰ

en: URL to install
pa: ਇੰਸਟਾਲ ਕਰਨ ਲਈ URL

en: Print
pa: ਪਰਿੰਟ ਕਰੋ

en: Canceling…
pa: …ਰੱਦ ਕੀਤਾ ਜਾ ਰਿਹਾ ਹੈ

en: Font Printer
pa: ਫੋਂਟ ਪਰਿੰਟਰ

en: Simple font printer
pa: ਸੈਂਪਲ ਫੋਂਟ ਇੰਸਟਾਲਰ

en: Makes the dialog transient for an X app specified by winid
pa: winid ਰਾਹੀਂ ਦਿੱਤੀ X ਐਪਲੀਕੇਸ਼ਨ ਲਈ ਅਸਥਾਈ ਡਾਈਲਾਗ ਬਣਾਓ

en: Size index to print fonts
pa: ਫੋਂਟ ਛਾਪਣ ਲਈ ਇੰਡੈਕਸ ਆਕਾਰ

en: File containing list of fonts to print
pa: ਪਰਿੰਟ ਕਰਨ ਲਈ ਫੋਂਟਾਂ ਦੀ ਲਿਸਟ ਰੱਖਣ ਵਾਲੀ ਫਾਇਲ

en: Remove file containing list of fonts to print
pa: ਪਰਿੰਟ ਕਰਨ ਲਈ ਫੋਂਟਾਂ ਦੀ ਲਿਸਟ ਰੱਖਣ ਵਾਲੀ ਫਾਇਲ ਹਟਾਓ

en: Open an existing font file
pa: ਮੌਜੂਦਾ ਫ਼ੋਂਟ ਫਾਇਲ ਨੂੰ ਖੋਲ੍ਹੋ

en: Print font preview
pa: ਫੋਂਟ ਝਲਕ ਨੂੰ ਛਾਪੋ

en: Select Font to View
pa: ਵੇਖਣ ਲਈ ਫੋਂਟ ਚੁਣੋ

en: URL to open
pa: ਖੋਲ੍ਹਣ ਲਈ URL

en: Font Viewer
pa: ਫੋਂਟ ਦਰਸ਼ਕ

en: Simple font viewer
pa: ਸੈਂਪਲ ਫੋਂਟ ਦਰਸ਼ਕ

en: Duplicate Fonts
pa: ਡੁਪਲੀਕੇਟ ਫੋਂਟ

en: Scanning for duplicate fonts. Please wait…
pa: …ਡੁਪਲੀਕੇਟ ਫੋਂਟਾਂ ਦੀ ਜਾਂਚ ਜਾਰੀ ਹੈ। ਉਡੀਕੋ

en: No duplicate fonts found.
pa: ਕੋਈ ਡੁਪਲੀਕੇਟ ਫੋਂਟ ਨਹੀਂ ਲੱਭੇ।

en: Delete Marked Files
pa: ਨਿਸ਼ਾਨਬੱਧ ਕੀਤੀਆਂ ਫਾਇਲਾਂ ਹਟਾਓ

en: %1 duplicate font found. | %1 duplicate fonts found.
pa[0]: %1 ਡੁਪਲੀਕੇਟ ਫੋਂਟ ਲੱਭੇ ਹਨ।
pa[1]: %1 ਡੁਪਲੀਕੇਟ ਫੋਂਟ ਲੱਭੇ ਹਨ।

en: Are you sure you wish to delete:
    %1
pa: ਕੀ ਤੁਸੀਂ ਹਟਾਉਣਾ ਚਾਹੁੰਦੇ ਹੋ:
    %1

en: Are you sure you wish to delete:
pa: ਕੀ ਤੁਸੀਂ ਹਟਾਉਣਾ ਚਾਹੁੰਦੇ ਹੋ:

en: Cancel font scan?
pa: ਫੋਂਟ ਸਕੈਨ ਰੱਦ ਕਰਨਾ?

en: Font/File
pa: ਫੋਂਟ/ਫਾਇਲ

en: Size
pa: ਅਕਾਰ

en: Date
pa: ਮਿਤੀ

en: Links To
pa: ਲਿੰਕ ਕਰੋ

en: Open in Font Viewer
pa: ਫੋਂਟ ਦਰਸ਼ਕ ਵਿੱਚ ਖੋਲ੍ਹੋ

en: Properties
pa: ਵਿਸ਼ੇਸ਼ਤਾ

en: Unmark for Deletion
pa: ਹਟਾਉਣ ਲਈ ਅਣ-ਮਾਰਕ

en: Mark for Deletion
pa: ਹਟਾਉਣ ਲਈ ਮਾਰਕ

en: Open font in font viewer? | Open all %1 fonts in font viewer?
pa[0]: ਕੀ ਫੋਂਟ ਫੋਂਟ ਦਰਸ਼ਕ ਵਿੱਚ ਖੋਲ੍ਹਣਾ ਹੈ?
pa[1]: ਕੀ ਸਭ %1 ਫੋਂਟ ਫੋਂਟ ਦਰਸ਼ਕ ਵਿੱਚ ਖੋਲ੍ਹਣੇ ਹਨ?

en: Family
pa: ਫੈਮਲੀ

en: Style
pa: ਸਟਾਇਲ

en: Foundry
pa: ਫਾਊਂਡਰੀ

en: FontConfig Match
pa: FontConfig ਮੇਲ

en: File Type
pa: ਫਾਇਲ ਕਿਸਮ

en: File Name
pa: ਫਾਇਲ ਨਾਂ

en: File Location
pa: ਫਾਇਲ ਟਿਕਾਣਾ

en: Writing System
pa: ਲਿਖਣ ਸਿਸਟਮ

en: Set Criteria
pa: ਸੀਮਾ ਸੈੱਟ ਕਰੋ

en: Symbol/Other
pa: ਸਿੰਬਲ/ਹੋਰ

en: Filter by %1…
pa: …%1 ਰਾਹੀਂ ਫਿਲਟਰ ਕਰੋ

en: Font
pa: ਫੋਂਟ

en: Status
pa: ਹਾਲਤ

en: …plus %1 more
pa: …ਇੱਕ %1 ਹੋਰ

en: Delete
pa: ਹਟਾਓ

en: Enable
pa: ਯੋਗ

en: Disable
pa: ਆਯੋਗ

en: Print…
pa: …ਪਰਿੰਟ ਕਰੋ

en: Reload
pa: ਮੁੜ-ਲੋਡ

en: Open all %1 fonts in font viewer?
pa: ਕੀ ਸਭ %1 ਫੋਂਟ ਫੋਂਟ ਦਰਸ਼ਕ ਵਿੱਚ ਖੋਲ੍ਹਣੇ ਹਨ?

en: All Fonts
pa: ਸਭ ਫੋਂਟ

en: Personal Fonts
pa: ਨਿੱਜੀ ਫੋਂਟ

en: System Fonts
pa: ਸਿਸਟਮ ਫੋਂਟ

en: Unclassified
pa: ਅਣ-ਕਲਾਸੀਫਾਈਡ

en: Group
pa: ਗਰੁੱਪ

en: Remove Group
pa: ਗਰੁੱਪ ਹਟਾਓ

en: Remove
pa: ਹਟਾਓ

en: Remove group
pa: ਗਰੁੱਪ ਹਟਾਓ

en: <qt>A group named <b>'%1'</b> already exists.</qt>
pa: <qt>ਇੱਕ ਗਰੁੱਪ <b>'%1'</b> ਨਾਂ ਨਾਲ ਪਹਿਲਾਂ ਹੀ ਮੌਜੂਦ ਹੈ!</qt>

en: Rename…
pa: …ਨਾਂ-ਬਦਲੋ

en: Export…
pa: …ਐਕਸਪੋਰਟ

en: Add to "%1".
pa: "%1" ਵਿੱਚ ਜੋੜੋ।

en: Remove from current group.
pa: …ਮੌਜੂਦਾ ਗਰੁੱਪ 'ਚੋਂ ਹਟਾਓ।

en: Move to personal folder.
pa: ਨਿੱਜੀ ਫੋਲਡਰ ਵਿੱਚ ਭੇਜੋ।

en: Move to system folder.
pa: ਸਿਸਟਮ ਫੋਲਡਰ ਉੱਤੇ ਭੇਜੋ।

en: Skip
pa: ਛੱਡੋ

en: AutoSkip
pa: ਆਟੋ-ਛੱਡੋ

en: <h3>Cancel?</h3><p>Are you sure you wish to cancel?</p>
pa: <h3>ਰੱਦ ਕਰਨਾ?</h3><p>ਕੀ ਤੁਸੀਂ ਰੱਦ ਕਰਨ ਦੀ ਪੁਸ਼ਟੀ ਕਰਦੇ ਹੋ?</p>

en: <h3>Finished</h3><p>Please note that any open applications will need to be restarted in order for any changes to be noticed.</p>
pa: <h3>ਮੁਕੰਮਲ</h3><p>ਕਿਸੇ ਵੀ ਬਦਲਾਅ ਦਾ ਅਸਰ ਵੇਖਣ ਲਈ ਕਿਸੇ ਵੀ ਖੁੱਲ੍ਹੇ ਕਾਰਜ ਨੂੰ ਚਾਲੂ ਕਰਨ ਨੂੰ ਬੰਦ ਕਰਕੇ ਮੁੜ ਚਾਲੂ ਕਰੋ।</p>

en: Do not show this message again
pa: ਇਹ ਸੁਨੇਹਾ ਮੁੜ ਨਾ ਵੇਖਾਓ।

en: Installing
pa: ਇੰਸਟਾਲ ਕੀਤਾ ਜਾ ਰਿਹਾ ਹੈ

en: Uninstalling
pa: ਅਣ-ਇੰਸਟਾਲ ਕੀਤਾ ਜਾ ਰਿਹਾ ਹੈ

en: Enabling
pa: ਯੋਗ ਕੀਤਾ ਜਾ ਰਿਹਾ ਹੈ

en: Moving
pa: ਭੇਜਿਆ ਜਾ ਰਿਹਾ ਹੈ

en: Updating
pa: ਅੱਪਡੇਟ ਕੀਤਾ ਜਾ ਰਿਹਾ ਹੈ

en: Removing
pa: ਹਟਾਇਆ ਜਾ ਰਿਹਾ ਹੈ

en: Disabling
pa: ਆਯੋਗ ਕੀਤਾ ਜਾ ਰਿਹਾ ਹੈ

en: Updating font configuration. Please wait…
pa: …ਫੋਂਟ ਸੰਰਚਨਾ ਅੱਪਡੇਟ ਕੀਤੀ ਜਾ ਰਹੀ ਹੈ। ਉਡੀਕੋ ਜੀ

en: Unable to start backend.
pa: ਬੈਕਐਂਡ ਸ਼ੁਰੂ ਕਰਨ ਲਈ ਅਸਮਰੱਥ।

en: <h3>Error</h3>
pa: <h3>ਗਲਤੀ</h3>

en: Failed to download <i>%1</i>
pa: <i>%1</i> ਡਾਊਨਲੋਡ ਕਰਨ ਲਈ ਫੇਲ੍ਹ

en: System backend died. Please try again.<br><i>%1</i>
pa: ਸਿਸਟਮ ਬੈਕਐਡ ਮਰ ਗਿਆ। ਮੁੜ ਕੋਸ਼ਿਸ਼ ਕਰੋ।<br><i>%1</i>

en: <i>%1</i> is a bitmap font, and these have been disabled on your system.
pa: <i>%1</i> ਇੱਕ ਬਿੱਟਮੈਪ ਫੋਂਟ ਹੈ, ਅਤੇ ਇਹ ਤੁਹਾਡੇ ਸਿਸਟਮ ਉੱਤੇ ਆਯੋਗ ਕੀਤੇ ਗਏ ਹਨ।

en: <i>%1</i> contains the font <b>%2</b>, which is already installed on your system.
pa: <i>%1</i> ਵਿੱਚ <b>%2</b> ਫੋਂਟ ਹਨ,  ਜੋ ਪਹਿਲਾਂ ਹੀ ਤੁਹਾਡੇ ਸਿਸਟਮ ਉੱਤੇ ਇੰਸਟਾਲ ਹਨ।

en: <i>%1</i> is not a font.
pa: <i>%1</i> ਫੋਂਟ ਨਹੀਂ ਹੈ।

en: Could not remove all files associated with <i>%1</i>
pa: <i>%1</i> ਨਾਲ ਸਬੰਧਿਤ ਫਾਇਲਾਂ ਨੂੰ ਹਟਾਇਆ ਨਹੀਂ ਜਾ ਸਕਿਆ

en: Failed to start the system daemon.<br><i>%1</i>
pa: ਸਿਸਟਮ ਡੈਮਨ ਸ਼ੁਰੂ ਕਰਨ ਲਈ ਫੇਲ੍ਹ ਹੈ।<br><i>%1</i>

en: <i>%1</i> already exists.
pa: <i>%1</i> ਪਹਿਲਾਂ ਹੀ ਮੌਜੂਦ ਹੈ।

en: <i>%1</i> does not exist.
pa: <i>%1</i> ਮੌਜੂਦ ਨਹੀਂ ਹੈ।

en: Permission denied.<br><i>%1</i>
pa: ਅਧਿਕਾਰ ਪਾਬੰਦੀ।<br><i>%1</i>

en: Unsupported action.<br><i>%1</i>
pa: ਗ਼ੈਰ-ਸਹਾਇਕ ਕਾਰਵਾਈ।<br><i>%1</i>

en: Authentication failed.<br><i>%1</i>
pa: ਪਰਮਾਣਿਕਤਾ ਫੇਲ੍ਹ ਹੋਈ।<br><i>%1</i>

en: Unexpected error while processing: <i>%1</i>
pa: ਕਾਰਵਾਈ ਦੌਰਾਨ ਅਚਾਨਕ ਗਲਤੀ ਆਈ: <i>%1</i>

en: Create New Group…
pa: …ਨਵਾਂ ਗਰੁੱਪ ਬਣਾਓ

en: Remove Group…
pa: …ਗਰੁੱਪ ਹਟਾਓ

en: Enable Fonts in Group…
pa: ਗਰੁੱਪ ਫ਼ੋਂਟ ਸਮਰੱਥ ਕਰੋ…

en: Disable Fonts in Group…
pa: …ਗਰੁੱਪ ਵਿੱਚ ਫ਼ੋਂਟ ਨੂੰ ਸਮਰੱਥ ਕਰੋ

en: This displays a preview of the selected font.
pa: ਇਹ ਚੁਣੇ ਫੋਂਟਾਂ ਦੀ ਝਲਕ ਵੇਖਾਉਦਾ ਹੈ।

en: Find Duplicates…
pa: …ਡੁਪਲੀਕੇਟ ਲੱਭੋ

en: Scan for Duplicate Fonts…
pa: …ਡੁਪਲੀਕੇਟ ਫੋਂਟਾਂ ਲਈ ਜਾਂਚ

en: Install from File…
pa: …ਫਾਇਲ ਤੋਂ ਇੰਸਟਾਲ ਕਰੋ

en: Install fonts from a local file
pa: ਲੋਕਲ ਫਾਇਲ ਤੋਂ ਫ਼ੋਂਟ ਇੰਸਟਾਲ ਕਰੋ

en: Get New Fonts…
pa: …ਨਵੇਂ ਫੋਂਟ ਲਵੋ

en: Download new fonts
pa: ਨਵੇਂ ਫੋਂਟ ਡਾਊਨਲੋਡ ਕਰੋ

en: Delete Selected Fonts…
pa: …ਚੁਣੇ ਗਏ ਫ਼ੋਂਟ ਹਟਾਓ

en: Change Preview Text…
pa: …ਲਿਖਤ ਝਲਕ ਨੂੰ ਬਦਲੋ

en: Add Fonts
pa: ਫ਼ੋਂਟ ਜੋੜੋ

en: Failed to save list of fonts to print.
pa: ਛਾਪਣ ਲਈ ਫੋਂਟ ਦੀ ਲਿਸਟ ਸੰਭਾਲਣ ਲਈ ਫੇਲ੍ਹ ਹੈ।

en: Failed to start font printer.
pa: ਫੋਂਟ ਪਰਿੰਟਰ ਸ਼ੁਰੂ ਕਰਨ ਲਈ ਫੇਲ੍ਹ ਹੈ।

en: There are no printable fonts.
    You can only print non-bitmap and enabled fonts.
pa: ਕੋਈ ਛਪਣਯੋਗ ਫੋਂਟ ਨਹੀਂ ਹਨ।
    ਤੁਸੀਂ ਸਿਰਫ਼ ਨਾ-ਬਿੱਟਮੈਂਪ ਅਤੇ ਯੋਗ ਫੋਂਟ ਹੀ ਛਾਪ ਸਕਦੇ ਹੋ।

en: Cannot Print
pa: ਛਾਪੇ ਨਹੀਂ ਜਾ ਸਕਦੇ

en: You did not select anything to delete.
pa: ਤੁਸੀਂ ਹਟਾਉਣ ਲਈ ਕੁਝ ਨਹੀਂ ਚੁਣਿਆ ਹੈ।

en: Nothing to Delete
pa: ਹਟਾਉਣ ਲਈ ਕੁਝ ਨਹੀ ਹੈ

en: <p>Do you really want to delete</p><p>'<b>%1</b>'?</p>
pa: <p>ਕੀ ਤੁਸੀ </p><p><b>'%1'</b> ਨੂੰ ਹਟਾਉਣਾ ਚਾਹੁੰਦੇ ਹੋ?</p>

en: Delete Font
pa: ਫੋਂਟ ਹਟਾਓ

en: Do you really want to delete this font? | Do you really want to delete these %1 fonts?
pa[0]: ਕੀ ਤੁਸੀਂ ਇਹ ਫੋਂਟ ਨੂੰ ਹਟਾਉਣਾ ਚਾਹੁੰਦੇ ਹੋ?
pa[1]: ਕੀ ਤੁਸੀਂ ਇਹਨਾਂ %1 ਫੋਂਟਾਂ ਨੂੰ ਹਟਾਉਣਾ ਚਾਹੁੰਦੇ ਹੋ?

en: Delete Fonts
pa: ਫੋਂਟ ਹਟਾਓ

en: Deleting font(s)…
pa: …ਫੋਂਟ ਹਟਾਏ ਜਾ ਰਹੇ ਹਨ

en: You did not select anything to move.
pa: ਤੁਸੀਂ ਭੇਜਣ ਲਈ ਕੁਝ ਨਹੀਂ ਚੁਣਿਆ ਹੈ।

en: Nothing to Move
pa: ਭੇਜਣ ਲਈ ਕੁਝ ਨਹੀਂ ਹੈ

en: <p>Do you really want to move</p><p>'<b>%1</b>'</p><p>from <i>%2</i> to <i>%3</i>?</p>
pa: <p>ਕੀ ਤੁਸੀਂ </p><p>'<b>%1</b>'</p><p>ਨੂੰ <i>%2</i> ਤੋਂ <i>%3</i> ਲਈ ਭੇਜਣਾ ਚਾਹੁੰਦੇ ਹੋ?</p>

en: Move Font
pa: ਫੋਂਟ ਭੇਜੋ

en: Move
pa: ਭੇਜੋ

en: <p>Do you really want to move this font from <i>%2</i> to <i>%3</i>?</p> | <p>Do you really want to move these %1 fonts from <i>%2</i> to <i>%3</i>?</p>
pa[0]: <p>ਕੀ ਤੁਸੀਂ ਇਸ ਫ਼ੋਂਟ ਨੂੰ <i>%2</i> ਤੋਂ <i>%3</i> ਵਿੱਚ ਭੇਜਣਾ ਚਾਹੁੰਦੇ ਹੋ?</p>
pa[1]: <p>ਕੀ ਤੁਸੀਂ ਇਹ %1 ਫ਼ੋਂਟਾਂ ਨੂੰ <i>%2</i> ਤੋਂ <i>%3</i> ਵਿੱਚ ਭੇਜਣਾ ਚਾਹੁੰਦੇ ਹੋ?</p>

en: Move Fonts
pa: ਫੋਂਟ ਭੇਜੋ

en: Moving font(s)…
pa: …ਫੋਂਟ ਭੇਜੇ ਜਾ ਰਹੇ ਹਨ

en: Export Group
pa: ਐਕਸਪੋਰਟ ਗਰੁੱਪ

en: No files?
pa: ਫਾਇਲਾਂ ਨਹੀਂ?

en: Failed to open %1 for writing
pa: ਲਿਖਣ ਲਈ %1 ਖੋਲ੍ਹਣ ਵਾਸਤੇ ਫੇਲ੍ਹ

en: Create New Group
pa: ਨਵਾਂ ਗਰੁੱਪ ਬਣਾਓ

en: Name of new group:
pa: ਨਵੇਂ ਗਰੁੱਪ ਦਾ ਨਾਂ:

en: New Group
pa: ਨਵਾਂ ਗਰੁੱਪ

en: Preview Text
pa: ਲਿਖਤ ਦੀ ਝਲਕ

en: Please enter new text:
pa: ਨਵੀਂ ਲਾਈਨ ਦਿਓ ਜੀ:

en: Scanning font list…
pa: …ਫੋਂਟ ਲਿਸਟ ਲਈ ਜਾਂਚ ਜਾਰੀ

en: No fonts
pa: ਕੋਈ ਫੋਂਟ ਨਹੀਂ

en: 1 Font | %1 Fonts
pa[0]: 1 ਫੋਂਟ
pa[1]: %1 ਫੋਂਟ

en: <table><tr><td align="right">Enabled:</td><td>%1</td></tr><tr><td align="right">Disabled:</td><td>%2</td></tr><tr><td align="right">Partially enabled:</td><td>%3</td></tr><tr><td align="right">Total:</td><td>%4</td></tr></table>
pa: <table><tr><td align="right">ਸਮਰੱਥ:</td><td>%1</td></tr><tr><td align="right">ਅਸਮਰੱ::</td><td>%2</td></tr><tr><td align="right">ਅਧੂਰੇ ਰੂਪ ਵਿੱਚ ਸਮਰੱਥ:</td><td>%3</td></tr><tr><td align="right">ਕੁੱਲ:</td><td>%4</td></tr></table>

en: <table><tr><td align="right">Enabled:</td><td>%1</td></tr><tr><td align="right">Disabled:</td><td>%2</td></tr><tr><td align="right">Total:</td><td>%3</td></tr></table>
pa: <table><tr><td align="right">ਸਮਰੱਥ:</td><td>%1</td></tr><tr><td align="right">ਅਸਮਰੱਥ:</td><td>%2</td></tr><tr><td align="right">ਕੁੱਲ:</td><td>%3</td></tr></table>

en: Looking for any associated files…
pa: ਕਿਸੇ ਸਬੰਧਿਤ ਫਾਇਲਾਂ ਲਈ ਖੋਜ ਜਾਰੀ ਹੈ…

en: Scanning Files…
pa: …ਫਾਇਲਾਂ ਦੀ ਜਾਂਚ ਜਾਰੀ

en: Looking for additional files to install…
pa: ਹੋਰ ਫਾਇਲਾਂ ਇੰਸਟਾਲ ਕਰਨ ਲਈ ਖੋਜ ਜਾਰੀ…

en: Looking for files associated with %1
pa: %1 ਨਾਲ ਸਬੰਧਿਤ ਫਾਇਲਾਂ ਦੀ ਖੋਜ ਜਾਰੀ ਹੈ

en: Installing font(s)…
pa: …ਫੋਂਟ ਇੰਸਟਾਲ ਕੀਤੇ ਜਾ ਰਹੇ ਹਨ

en: You did not select anything to enable.
pa: ਤੁਸੀਂ ਸਮਰੱਥ ਕਰਨ ਲਈ ਕੁਝ ਨਹੀਂ ਚੁਣਿਆ ਹੈ।

en: You did not select anything to disable.
pa: ਤੁਸੀਂ ਅਸਮਰੱਥ ਲਈ ਕੁਝ ਨਹੀਂ ਚੁਣਿਆ ਹੈ।

en: Nothing to Enable
pa: ਸਮਰੱਥ ਕਰਨ ਲਈ ਕੁਝ ਨਹੀਂ ਹੈ

en: Nothing to Disable
pa: ਅਸਮਰੱਥ ਕਰਨ ਲਈ ਕੁਝ ਨਹੀਂ ਹੈ

en: <p>Do you really want to enable</p><p>'<b>%1</b>'?</p>
pa: <p>ਕੀ ਤੁਸੀਂ <p>'<b>%1</b></p> ਨੂੰ ਯੋਗ ਕਰਨਾ ਚਾਹੁੰਦੇ ਹੋ?</p>

en: <p>Do you really want to disable</p><p>'<b>%1</b>'?</p>
pa: <p>ਕੀ ਤੁਸੀਂ <p>'<b>%1</b></p> ਨੂੰ ਆਯੋਗ ਕਰਨਾ ਚਾਹੁੰਦੇ ਹੋ?</p>

en: Enable Font
pa: ਫੋਂਟ ਯੋਗ ਕਰੋ

en: Disable Font
pa: ਫੋਂਟ ਆਯੋਗ ਕਰੋ

en: Do you really want to enable this font? | Do you really want to enable these %1 fonts?
pa[0]: ਕੀ ਤੁਸੀਂ ਇਹ ਫੋਂਟ ਯੋਗ ਕਰਨੇ ਚਾਹੁੰਦੇ ਹੋ?
pa[1]: ਕੀ ਤੁਸੀਂ ਇਹ %1 ਫੋਂਟ ਯੋਗ ਕਰਨੇ ਚਾਹੁੰਦੇ ਹੋ?

en: Do you really want to disable this font? | Do you really want to disable these %1 fonts?
pa[0]: ਕੀ ਤੁਸੀਂ ਇਹ ਫੋਂਟ ਆਯੋਗ ਕਰਨੇ ਚਾਹੁੰਦੇ ਹੋ?
pa[1]: ਕੀ ਤੁਸੀਂ ਇਹ %1 ਫੋਂਟ ਆਯੋਗ ਕਰਨੇ ਚਾਹੁੰਦੇ ਹੋ?

en: Enable Fonts
pa: ਫੋਂਟ ਯੋਗ ਕਰੋ

en: Disable Fonts
pa: ਫੋਂਟ ਆਯੋਗ ਕਰੋ

en: Enabling font(s)…
pa: …ਫੋਂਟ ਸਮਰੱਥ ਕੀਤੇ ਜਾ ਰਹੇ ਹਨ

en: Disabling font(s)…
pa: …ਫੋਂਟ ਅਸਮਰੱਥ ਕੀਤੇ ਜਾ ਰਹੇ ਹਨ

en: Print Font Samples
pa: ਫੋਂਟ ਸੈਂਪਲ ਛਾਪੋ

en: Select size to print font:
pa: ਫੋਂਟ ਛਾਪਣ ਲਈ ਆਕਾਰ ਚੁਣੋ:

en: Waterfall
pa: ਵਾਟਰਫਾਲ

en: Can only install fonts to either "%1" or "%2".
pa: ਸਿਰਫ਼ "%1" ਜਾਂ "%2" ਤੋਂ ਫੋਂਟ ਹੀ ਇੰਸਟਾਲ ਕੀਤੇ ਜਾ ਸਕਦੇ ਹਨ।

en: You cannot install a fonts package directly.
    Please extract %1, and install the components individually.
pa: ਤੁਸੀਂ ਇੱਕ ਫੋਟ ਪੈਕੇਜ ਨੂੰ ਸਿੱਧਾ ਇੰਸਟਾਲ ਨਹੀਂ ਕਰ ਸਕਦੇ ਹੋ।
    %1 ਨੂੰ ਖੋਲ੍ਹੋ ਅਤੇ ਭਾਗਾਂ ਨੂੰ ਇੱਕਲਾ ਇੱਕਲਾ ਕਰਕੇ ਇੰਸਟਾਲ ਕਰੋ।

en: Cannot copy fonts
pa: ਫੋਂਟ ਕਾਪੀ ਨਹੀਂ ਕੀਤੇ ਜਾ ਸਕਦੇ

en: Cannot move fonts
pa: ਫੋਂਟ ਭੇਜੇ ਨਹੀਂ ਜਾ ਸਕਦੇ

en: Only fonts may be deleted.
pa: ਕੇਵਲ ਫੋਂਟ ਹੀ ਹਟਾਏ ਜਾ ਸਕਦੇ ਹਨ।

en: Can only remove fonts from either "%1" or "%2".
pa: "%1" ਜਾਂ "%2" ਤੋਂ ਫੋਂਟ ਕੇਵਲ ਹਟਾਏ ਜਾ ਸਕਦੇ ਹਨ।

en: Please specify "%1" or "%2".
pa: "%1" ਜਾਂ "%2" ਹੀ ਦਿਓ ਜੀ।

en: No special methods supported.
pa: ਕੋਈ ਸਹਾਇਕ ਢੰਗ ਸਹਾਇਕ ਹਨ।

en: Fonts
pa: ਫੋਂਟ

en: Failed to start the system daemon
pa: ਸਿਸਟਮ ਡੈਮਨ ਸ਼ੁਰੂ ਕਰਨ ਲਈ ਫੇਲ੍ਹ

en: Backend died
pa: ਬੈਕਐਂਡ ਖਤਮ

en: %1 is a bitmap font, and these have been disabled on your system.
pa: %1 ਇੱਕ ਬਿੱਟਮੈਪ ਫੋਂਟ ਹੈ, ਅਤੇ ਇਹ ਤੁਹਾਡੇ ਸਿਸਟਮ ਉੱਤੇ ਆਯੋਗ ਕੀਤੇ ਗਏ ਹਨ।

en: %1 contains the font <b>%2</b>, which is already installed on your system.
pa: %1 <b>%2</b> ਫੋਂਟ ਰੱਖਦੀ ਹੈ, ਜੋ ਕਿ ਤੁਹਾਡੇ ਸਿਸਟਮ ਉੱਤੇ ਪਹਿਲਾਂ ਹੀ ਇੰਸਟਾਲ ਹੈ।

en: %1 is not a font.
pa: %1 ਫੋਂਟ ਨਹੀਂ ਹੈ।

en: Could not remove all files associated with %1
pa: %1 ਨਾਲ ਸਬੰਧਿਤ ਫਾਇਲਾਂ ਨੂੰ ਹਟਾਇਆ ਨਹੀਂ ਜਾ ਸਕਿਆ

en: Unknown
pa: ਅਣਜਾਣ

en: No characters found.
pa: ਕੋਈ ਅੱਖਰ ਨਹੀਂ ਲੱਭੇ।

en: ERROR: Could not determine font's name.
pa: ਗਲਤੀ: ਫੋਂਟ ਨਾਂ ਪ੍ਰਾਪਤ ਨਹੀਂ ਕੀਤਾ ਜਾ ਸਕਿਆ ਹੈ।

en: %2 [1 pixel] | %2 [%1 pixels]
pa[0]: %2 [1 ਪਿਕਸਲ]
pa[1]: %2 [%1 ਪਿਕਸਲ]

en: Personal
pa: ਨਿੱਜੀ

en: System
pa: ਸਿਸਟਮ

en: All
pa: ਸਭ

en: Administrator
pa: ਪਰਸ਼ਾਸ਼ਕ

en: Thin
pa: ਪਤਲਾ

en: Extra Light
pa: ਵਾਧੂ ਹਲਕੇ

en: Ultra Light
pa: ਅਲਟਰਾ ਹਲਕੇ

en: Light
pa: ਹਲਕੇ

en: Regular
pa: ਨਿਯਮਤ

en: Normal
pa: ਸਧਾਰਨ

en: Medium
pa: ਮੱਧਮ

en: Demi Bold
pa: ਡੈਮੀ ਗੂੜੇ

en: Semi Bold
pa: ਅਰਧ ਗੂੜੇ

en: Bold
pa: ਗੂੜੇ

en: Extra Bold
pa: ਵਾਧੂ ਗੂੜੇ

en: Ultra Bold
pa: ਅਲਟਰਾ ਗੂੜੇ

en: Black
pa: ਕਾਲਾ

en: Heavy
pa: ਭਾਰੀ

en: Roman
pa: ਰੋਮਨ

en: Italic
pa: ਤਿਰਛੇ

en: Oblique
pa: ਤਿਰਛੇ

en: Ultra Condensed
pa: ਅਲਟਰਾ ਸੁੰਘੜੇ

en: Extra Condensed
pa: ਵਾਧੂ ਸੁੰਘੜੇ

en: Condensed
pa: ਸੁੰਘੜੇ

en: Semi Condensed
pa: ਅਰਧ ਸੁੰਘੜੇ

en: Semi Expanded
pa: ਅਰਧ ਫੈਲੇ

en: Expanded
pa: ਖਿਲਰੇ

en: Extra Expanded
pa: ਵੱਧ ਫੈਲੇ

en: Ultra Expanded
pa: ਅਲਟਰਾ ਫੈਲੇ

en: Monospaced
pa: ਮੋਨੋ-ਸਪੇਸਡ

en: Charcell
pa: ਚਾਰਸੈਲ

en: Proportional
pa: ਅਨੁਪਾਤੀ

en: Other, Control
pa: ਹੋਰ, ਕੰਟਰੋਲ

en: Other, Format
pa: ਹੋਰ, ਫਾਰਮੈਟ

en: Other, Not Assigned
pa: ਹੋਰ, ਉਪਲੱਬਧ ਨਹੀ

en: Other, Private Use
pa: ਹੋਰ, ਪ੍ਰਾਈਵੇਟ ਵਰਤੋਂ

en: Other, Surrogate
pa: ਹੋਰ, ਸਹਾਇਕ

en: Letter, Lowercase
pa: ਅੱਖਰ, ਛੋਟਾ ਆਕਾਰ

en: Letter, Modifier
pa: ਅੱਖਰ, ਸੋਧਕ

en: Letter, Other
pa: ਅੱਖਰ, ਹੋਰ

en: Letter, Titlecase
pa: ਅੱਖਰ, ਟਾਈਟਲ ਆਕਾਰ

en: Letter, Uppercase
pa: ਅੱਖਰ, ਵੱਡੇ ਅੱਖਰ

en: Mark, Spacing Combining
pa: ਨਿਸ਼ਾਨ, ਫਾਸਲਾ ਜੋੜ

en: Mark, Enclosing
pa: ਨਿਸ਼ਾਨ, ਸਮੇਤ

en: Mark, Non-Spacing
pa: ਨਿਸ਼ਾਨ, ਬਿਨ-ਫਾਸਲਾ

en: Number, Decimal Digit
pa: ਅੰਕ, ਦਸ਼ਮਲਵ ਅੰਕ

en: Number, Letter
pa: ਨੰਬਰ, ਅੱਖਰ

en: Number, Other
pa: ਅੰਕ, ਹੋਰ

en: Punctuation, Connector
pa: ਵਿਰਾਮ ਚਿੰਨ੍ਹ, ਕੁਨੈਕਟਰ

en: Punctuation, Dash
pa: ਵਿਰਾਮ ਚਿੰਨ੍ਹ, ਡੈਸ

en: Punctuation, Close
pa: ਵਿਰਾਮ ਚਿੰਨ੍ਹ, ਬੰਦ

en: Punctuation, Final Quote
pa: ਵਿਰਾਮ ਚਿੰਨ੍ਹ, ਅਖੀਰੀ ਹਵਾਲਾ

en: Punctuation, Initial Quote
pa: ਵਿਰਾਮ ਚਿੰਨ੍ਹ, ਸ਼ੁਰੂਆਤੀ ਹਵਾਲਾ

en: Punctuation, Other
pa: ਵਿਰਾਮ ਚਿੰਨ੍ਹ, ਹੋਰ

en: Punctuation, Open
pa: ਵਿਰਾਮ ਚਿੰਨ੍ਹ, ਖੁੱਲ੍ਹੇ

en: Symbol, Currency
pa: ਨਿਸ਼ਾਨ, ਮੁਦਰਾ

en: Symbol, Modifier
pa: ਨਿਸ਼ਾਨ, ਮੋਡੀਫਾਇਰ

en: Symbol, Math
pa: ਨਿਸ਼ਾਨ, ਗਣਿਤ

en: Symbol, Other
pa: ਨਿਸ਼ਾਨ, ਹੋਰ

en: Separator, Line
pa: ਵੱਖਰੇਵਾਂ, ਲਾਇਨ

en: Separator, Paragraph
pa: ਵੱਖਰੇਵਾਂ, ਪ੍ਹੈਰਾ

en: Separator, Space
pa: ਵੱਖਰੇਵਾਂ, ਫਾਸਲਾ

en: Category
pa: ਕੈਟਾਗਰੀ

en: XML Decimal Entity
pa: XML ਡੈਸੀਮਲ ਐਂਟਟੀ

en: Show Face:
pa: ਮੁੱਖ ਵੇਖਾਓ:

en: Install…
pa: …ਇੰਸਟਾਲ ਕਰੋ

en: Change Text…
pa: …ਲਿਖਤ ਬਦਲੋ

en: Could not read font.
pa: ਫੋਂਟ ਪੜ੍ਹੇ ਨਹੀਂ ਜਾ ਸਕੇ।

en: Preview String
pa: ਸਤਰ ਝਲਕ

en: Please enter new string:
pa: ਨਵੀਂ ਸਤਰ ਦਿਓ ਜੀ:

note: i18n: ectx: ToolBar (mainToolBar)
en: &Main Toolbar
pa: ਮੇਨ ਟੂਲਬਾਰ(&M)

en: Preview Type
pa: ਝਲਕ ਕਿਸਮ

en: Standard Preview
pa: ਸਟੈਂਡਰਡ ਝਲਕ

en: All Characters
pa: ਸਭ ਅੱਖਰ

en: Unicode Block: %1
pa: ਯੂਨੀਕੋਡ ਬਲਾਕ: %1

en: Unicode Script: %1
pa: ਯੂਨੀਕੋਡ ਸਕ੍ਰਿਪਟ: %1

en: Basic Latin
pa: ਮੂਲ ਲੈਟਿਨ

en: Latin-1 Supplement
pa: ਲੈਟਿਨ-1 ਸਪਲੀਮੈਂਟ

en: Latin Extended-A
pa: ਲੈਟਿਨ ਵਾਧੂ-A

en: Latin Extended-B
pa: ਲੈਟਿਨ ਵਾਧੂ-B

en: IPA Extensions
pa: IPA ਸਹਿਯੋਗ

en: Spacing Modifier Letters
pa: ਥਾਂ ਸੋਧ ਅੱਖਰ

en: Combining Diacritical Marks
pa: Combining Diacritical ਨਿਸ਼ਾਨ

en: Greek and Coptic
pa: ਗਰੀਕ ਅਤੇ ਕੋਪਟਿਕ

en: Cyrillic
pa: ਸਿਰਲਿਕ

en: Cyrillic Supplement
pa: ਸਿਰਲਿਕ ਸਪਲੀਮੈਂਟ

en: Armenian
pa: ਅਰਮਨੀਆਈ

en: Hebrew
pa: ਹੈਬਰਿਊ

en: Arabic
pa: ਅਰਬੀ

en: Syriac
pa: ਸੀਰੀਅਕ

en: Arabic Supplement
pa: ਅਰਬੀ ਸਪਲੀਮੈਂਟ

en: Thaana
pa: ਥੱਨਾ

en: NKo
pa: ਨਕੋ

en: Devanagari
pa: ਦੇਵਨਾਗਰੀ

en: Bengali
pa: ਬੰਗਾਲੀ

en: Gurmukhi
pa: ਗੁਰਮੁਖੀ

en: Gujarati
pa: ਗੁਜਰਾਤੀ

en: Oriya
pa: ਓੜੀਆ

en: Tamil
pa: ਤਾਮਿਲ

en: Telugu
pa: ਤੇਲਗੂ

en: Kannada
pa: ਕੰਨੜ

en: Malayalam
pa: ਮਾਲਿਆਲਮ

en: Sinhala
pa: ਸਿੰਹਾਲਾ

en: Thai
pa: ਥਾਈ

en: Lao
pa: ਲਿਓ

en: Tibetan
pa: ਤਿੱਬਤੀ

en: Myanmar
pa: ਮਿਆਂਮਾਰ

en: Georgian
pa: ਜਾਰਜੀਆਈ

en: Hangul Jamo
pa: ਹੁੰਗਲ ਜਾਮੋ

en: Ethiopic
pa: ਈਥੋਪਿਕ

en: Ethiopic Supplement
pa: ਈਥੋਪਿਕ ਸਪਲੀਮੈਂਟ

en: Cherokee
pa: ਚੀਰੋਕ

en: Unified Canadian Aboriginal Syllabics
pa: ਯੂਨੀਫਾਇਡ ਕੈਨੇਡੀ ਅਬੋਰੀਜਨਲ ਸਲੇਬਿਕਸ

en: Ogham
pa: ਓਗਹਾਮ

en: Runic
pa: ਰੂਨਿਕ

en: Tagalog
pa: ਤਾਗਾਲੋਗ

en: Hanunoo
pa: ਹੁੰਉਨੋ

en: Buhid
pa: ਬੁਹਿਡ

en: Tagbanwa
pa: ਤਾਗਬਾਂਵਾ

en: Khmer
pa: ਖਮੀਰ

en: Mongolian
pa: ਮੰਗੋਲੀਆਈ

en: Limbu
pa: ਲੀਮਬੁ

en: Tai Le
pa: ਤਾਏ ਲੀ

en: New Tai Lue
pa: ਨਵੀਂ ਤਾਏ ਲੁਈ

en: Khmer Symbols
pa: ਖਮੀਰ ਨਿਸ਼ਾਨ

en: Buginese
pa: ਬੱਗਿਨਸੀ

en: Balinese
pa: ਬਾਲਿਨੀਸੀ

en: Phonetic Extensions
pa: ਫਨੋਟਿਕ ਐਕਸਟੈਸ਼ਨ

en: Phonetic Extensions Supplement
pa: ਫਨੋਟਿਕ ਐਕਸਟੈਸ਼ਨ ਸਪਲੀਮੈਂਟ

en: Combining Diacritical Marks Supplement
pa: ਸੰਯੁਕਤ ਡਾਇਆਕਰਟੀਕਲ ਨਿਸ਼ਾਨ ਸਪਲੀਮੈਂਟ

en: Latin Extended Additional
pa: ਲੈਟਿਨ ਐਕਟੈਡਿਡ ਹੋਰ

en: Greek Extended
pa: ਗਰੀਕ ਹੋਰ

en: General Punctuation
pa: ਆਮ ਵਿਰਾਮ-ਚਿੰਨ੍ਹ

en: Superscripts and Subscripts
pa: ਘਾਤ ਅਤੇ ਪੈਰ ਵਿੱਚ

en: Currency Symbols
pa: ਕਰੰਸੀ ਨਿਸ਼ਾਨ

en: Combining Diacritical Marks for Symbols
pa: ਸਿੰਬਲਾਂ ਲਈ ਜੁੜੇ ਡਾਈਕ੍ਰਟੀਕਲ ਮਾਰਕ

en: Letter-Like Symbols
pa: ਅੱਖਰਾਂ ਵਰਗੇ ਨਿਸ਼ਾਨ

en: Number Forms
pa: ਅੰਕ ਫਾਰਮ

en: Arrows
pa: ਤੀਰ

en: Mathematical Operators
pa: ਗਣਿਤ ਨਿਸ਼ਾਨ

en: Miscellaneous Technical
pa: ਫੁਟਕਲ ਤਕਨੀਕੀ

en: Control Pictures
pa: ਕੰਟਰੋਲ ਤਸਵੀਰਾਂ

en: Optical Character Recognition
pa: ਆਪਟੀਕਲ ਕਰੈਕਟਰ ਰੀਕੋਨਾਈਜ਼ੇਸ਼ਨ

en: Enclosed Alphanumerics
pa: ਨੱਥੀ ਵਰਣਮਾਲਾਅੰਕੀ

en: Box Drawing
pa: ਬਕਸਾ ਡਰਾਇੰਗ

en: Block Elements
pa: ਬਲਾਕ ਇਕਾਈਆਂ

en: Geometric Shapes
pa: ਰੇਖਾ ਗਣਿਤ ਸ਼ਕਲਾਂ

en: Miscellaneous Symbols
pa: ਫੁੱਟਕਲ ਨਿਸ਼ਾਨ

en: Dingbats
pa: ਡਿਗਬੈਟ

en: Miscellaneous Mathematical Symbols-A
pa: ਫੁਟਕਲ ਗਣਿਤ ਨਿਸ਼ਾਨ-A

en: Supplemental Arrows-A
pa: ਅਨੁਪੂਰਕ ਤੀਰ-A

en: Braille Patterns
pa: ਬਰਾਲੀ ਪੈਟਰਨ

en: Supplemental Arrows-B
pa: ਅਨੁਪੂਰਕ ਤੀਰ-B

en: Miscellaneous Mathematical Symbols-B
pa: ਫੁਟਕਲ ਗਣਿਤ ਨਿਸ਼ਾਨ-B

en: Supplemental Mathematical Operators
pa: ਸਪਲੀਮੈਂਟ ਗਣਿਤ ਅੰਕ

en: Miscellaneous Symbols and Arrows
pa: ਫੁਟਕਲ ਨਿਸ਼ਾਨ ਅਤੇ ਤੀਰ

en: Glagolitic
pa: ਗਲਾਗੋਲਿਟਿਕ

en: Latin Extended-C
pa: ਲੈਟਿਨ ਐਕਟੈਡਿਡ-C

en: Coptic
pa: ਕੋਪਟੀਕ

en: Georgian Supplement
pa: ਜਾਰਜੀਆਈ ਸਪਲੀਮੈਂਟ

en: Tifinagh
pa: ਤੀਫੀਂਘ

en: Ethiopic Extended
pa: ਈਥੋਪੀਆਈ ਐਕਸਟੈੱਡ

en: Supplemental Punctuation
pa: ਸਪਲੀਮੈਂਟਰੀ ਵਿਰਾਮ ਚਿੰਨ੍ਹ

en: CJK Radicals Supplement
pa: CJK ਰੈਡੀਕਲ ਸਪਲੀਮੈਂਟ

en: Kangxi Radicals
pa: ਕਾਂਗਸੀ ਰੈਡੀਕਲ

en: Ideographic Description Characters
pa: ਨੀਤੀ ਵਰਣਨ ਅੱਖਰ

en: CJK Symbols and Punctuation
pa: CJK ਨਿਸ਼ਾਨ ਅਤੇ ਵਿਰਾਮ ਚਿੰਨ੍ਹ

en: Hiragana
pa: ਹੀਰਾਗਾਨਾਂ

en: Katakana
pa: ਕਾਟਾਕਾਨਾ

en: Bopomofo
pa: ਬੋਪੋਮੋਫੋ

en: Hangul Compatibility Jamo
pa: ਹੁੰਗਲ ਅਨੁਕੂਲ ਜੀਮੋ

en: Kanbun
pa: ਕਾਂਬੁਨ

en: Bopomofo Extended
pa: ਬੋਪੋਮੋਫੋ ਸਹਿਯੋਗ

en: CJK Strokes
pa: CJK ਸਟਰੋਕ

en: Katakana Phonetic Extensions
pa: ਕਾਟਾਕਾਨਾ ਫਨੋਟਿਕ ਐਕਸਟੇਸ਼ਨ

en: Enclosed CJK Letters and Months
pa: ਬੰਦ CJK ਅੱਖਰ ਅਤੇ ਮਹੀਨੇ

en: CJK Compatibility
pa: CJK ਅਨੁਕੂਲਤਾ

en: CJK Unified Ideographs Extension A
pa: CJK ਯੂਨੀਫਾਇਡ ਆਈਡੋਗਰਾਫ ਐਕਸਟੇਸ਼ਨ A

en: Yijing Hexagram Symbols
pa: ਯੀਜਿਗ ਹੈਕਸਾਗਰਾਮ ਨਿਸ਼ਾਨ

en: CJK Unified Ideographs
pa: CJK ਇਕਸਾਰ ਮੁੱਖਨਿਸ਼ਾਨ

en: Yi Syllables
pa: ਯੀ ਨਿਸ਼ਾਨ

en: Yi Radicals
pa: ਯੀ ਰੈਡੀਕਲ

en: Modifier Tone Letters
pa: ਸੋਧਕ ਟੋਨ ਅੱਖਰ

en: Latin Extended-D
pa: ਲੈਟਿਨ ਐਕਸਟੈਡ-D

en: Syloti Nagri
pa: ਸਯਲੋਤੀ ਨਾਗਰੀ

en: Phags-pa
pa: ਫਾਗਸ-ਪਾ

en: Hangul Syllables
pa: ਹੁੰਗਲ ਸਲੇਬਸ

en: High Surrogates
pa: ਵੱਧ ਸਹਾਇਕ

en: High Private Use Surrogates
pa: ਵੱਧ ਪ੍ਰਾਈਵੇਟ ਵਰਤੋਂ ਸਹਾਇਕ

en: Private Use Area
pa: ਪ੍ਰਾਈਵੇਟ ਵਰਤੋਂ ਖੇਤਰ

en: CJK Compatibility Ideographs
pa: CJK ਅਨੁਕੂਲ ਆਈਡੋਗਰਾਫ਼

en: Alphabetic Presentation Forms
pa: ਵਰਣਮਾਲਾ ਪੇਸ਼ਕਾਰੀ ਫਾਰਮ

en: Arabic Presentation Forms-A
pa: ਅਰਬੀ ਪੇਸ਼ਕਾਰੀ ਫਾਰਮ-A

en: Variation Selectors
pa: ਵੇਰੀਨੇਸ਼ਨ ਚੋਣਕਾਰ

en: Vertical Forms
pa: ਲੰਬਕਾਰੀ ਰੂਪ

en: Combining Half Marks
pa: ਅਰਧ ਨਿਸ਼ਾਨ ਜੋੜ

en: CJK Compatibility Forms
pa: CJK ਅਨੁਕੂਲ ਫਾਰਮ

en: Small Form Variants
pa: ਛੋਟਾ ਫਾਰਮ ਵੇਰੀਐਂਟ

en: Arabic Presentation Forms-B
pa: ਅਰਬੀ ਪੇਸ਼ਕਾਰੀ ਫਾਰਮ-B

en: Half-Width and Full-Width Forms
pa: ਅਰਧ-ਚੌੜਾਈ ਅਤੇ ਪੂਰੀ-ਚੌੜਾਈ ਰੂਪ

en: Specials
pa: ਖਾਸ

en: Linear B Syllabary
pa: ਰੇਖਿਕ B ਸਿਲੇਬਰੀ

en: Linear B Ideograms
pa: ਰੇਖਿਕ B ਆਈਗੋਰਾਮ

en: Aegean Numbers
pa: ਇਗੀਨ ਨੰਬਰ

en: Ancient Greek Numbers
pa: ਪੁਰਾਣੇ ਗਰੀਕ ਨੰਬਰ

en: Old Italic
pa: ਪੁਰਾਣੇ ਇਤਾਲਵੀ

en: Ugaritic
pa: ਯਜਾਰਿਟਿਕ

en: Old Persian
pa: ਪੁਰਾਣੀ ਫ਼ਾਰਸੀ

en: Deseret
pa: ਡਿਸਕਰੀਟ

en: Shavian
pa: ਸ਼ਾਵਿਨ

en: Osmanya
pa: ਓਸਮਾਯਾ

en: Cypriot Syllabary
pa: ਕਯਪਰੋਟ ਸਿਲਬੇਰੀ

en: Phoenician
pa: ਫੋਨੀਸਿਕ

en: Kharoshthi
pa: ਖਾਰੋਸ਼ਥੀ

en: Cuneiform
pa: ਕੋਨਈਫਾਰਮ

en: Cuneiform Numbers and Punctuation
pa: ਕੋਨਈਫਾਰਮ ਨੰਬਰ ਅਤੇ ਵਿਰਾਮ ਚਿੰਨ੍ਹ

en: Byzantine Musical Symbols
pa: ਬੁਜ਼ਾਨਟੀਨ ਸੰਗੀਤ ਨਿਸ਼ਾਨ

en: Musical Symbols
pa: ਸੰਗੀਤ ਨਿਸ਼ਾਨ

en: Ancient Greek Musical Notation
pa: ਪੁਰਾਣੇ ਗਰੀਕ ਸੰਗੀਤ ਨਿਸ਼ਾਨ

en: Tai Xuan Jing Symbols
pa: ਤਾਈ ਜੂਨ ਜਿਗ ਨਿਸ਼ਾਨ

en: Counting Rod Numerals
pa: ਗਿਣਤੀ ਰਾਡ ਅੰਕ

en: Mathematical Alphanumeric Symbols
pa: ਗਣਿਤ ਗਿਣਤੀ ਨਿਸ਼ਾਨ

en: CJK Unified Ideographs Extension B
pa: CJK ਯੂਨੀਫਾਇਡ ਆਈਡੋਗਰਾਫ ਐਕਸਟੇਸ਼ਨ B

en: CJK Compatibility Ideographs Supplement
pa: CJK ਅਨੁਕੂਲ ਆਈਡੋਗਰਾਫ ਸਪਲੀਮੈਂਟਰੀ

en: Tags
pa: ਟੈਗ

en: Variation Selectors Supplement
pa: ਤਬਦੀਲੀ ਚੋਣਕਾਰ ਸਪਲੀਮੈਂਟਰੀ

en: Supplementary Private Use Area-A
pa: ਸਪਲੀਮੈਂਟਰੀ ਪ੍ਰਾਈਵੇਟ ਵਰਤੋਂ ਖੇਤਰ-A

en: Supplementary Private Use Area-B
pa: ਸਪਲੀਮੈਂਟਰੀ ਪ੍ਰਾਈਵੇਟ ਵਰਤੋਂ ਖੇਤਰ-B

en: Braille
pa: ਬਰਾਇਲ

en: Canadian Aboriginal
pa: ਕੈਨੇਡੀਆਈ ਅਬੋਰਜ਼ੀਨਲ

en: Common
pa: ਆਮ

en: Cypriot
pa: ਕਯਪਰਿਟੋ

en: Greek
pa: ਗਰੀਕ

en: Han
pa: ਹਾਨ

en: Hangul
pa: ਹੁੰਗਲ

en: Inherited
pa: ਇੰਹੈਰੀਟਿਡ

en: Latin
pa: ਲੈਟਿਨ

en: Linear B
pa: ਰੇਖਿਕ B

en: Nko
pa: ਨਕੋ

en: Phags Pa
pa: ਫਾਗਸ ਪਾ

en: Yi
pa: ਯੀ
