plasma-workspace - en to pa translation catalogue (6 entries)

en: User Feedback has been disabled centrally. Please contact your distributor.
pa: ਵਰਤੋਂਕਾਰ ਫੀਡਬੈਕ ਮੂਲ ਰੂਪ ਵਿੱਚ ਅਸਮਰੱਥ ਕੀਤਾ ਜਾ ਚੁੱਕਾ ਹੈ। ਆਪਣੇ ਡਿਸਟਰੀਬਿਊਟਰ ਨਾਲ ਸੰਪਰਕ ਕਰੋ।

en: Plasma:
pa: ਪਲਾਜ਼ਮਾ:

[ctx: @info]
en: You can help KDE improve Plasma by contributing information on how you use it, so we can focus on things that matter to you.<nl/><nl/>Contributing this information is optional and entirely anonymous. We never collect your personal data, files you use, websites you visit, or information that could identify you.<nl/><nl/>You can read about <link url='https://kde.org/privacypolicy-apps.php'>our privacy policy here.</link>
pa: ਤੁਸੀਂ ਕੇਡੀਈ (KDE) ਦੇ ਪਲਾਜ਼ਮਾ ਨੂੰ ਸੁਧਾਰਨ ਵਾਸਤੇ ਤੁਹਾਡੇ ਵਲੋਂ ਇਹ ਕਿਵੇਂ ਵਰਤਿਆ ਜਾ ਰਿਹਾ ਹੈ, ਬਾਰੇ ਜਾਣਕਾਰੀ ਭੇਜ ਕੇ ਮਦਦ ਕਰ ਸਕਦੇ ਹੋ।<nl/><nl/>ਇਹ ਜਾਣਕਾਰੀ ਲਈ ਯੋਗਦਾਨ ਪਾਉਣਾ ਮਨਮਰਜ਼ੀ ਮੁਤਾਬਕ ਹੈ ਅਤੇ ਪੂਰੀ ਤਰ੍ਹਾਂ ਅਣਪਛਾਤਾ ਰਹਿੰਦਾ ਹੈ। ਅਸੀਂ ਕਦੇ ਵੀ ਤੁਹਾਡੀ ਨਿੱਜੀ ਡਾਟਾ, ਤੁਹਾਡੇ ਵਲੋਂ ਵਰਤੀਆਂ ਫਾਇਲਾਂ, ਤੁਹਾਡੇ ਵਲੋਂ ਖੋਲ੍ਹੀਆਂ ਵੈੱਬਸਾਈਟਾਂ ਜਾਂ ਕੋਈ ਐਸੀ ਜਾਣਕਾਰੀ, ਜਿਸ ਤੋਂ ਤੁਹਾਡੀ ਪਛਾਣ ਹੁੰਦੀ ਹੋਵੇ, ਇਕੱਤਰ ਨਹੀਂ ਕਰਦੇ ਹਾਂ।<nl/><nl/>ਤੁਸੀਂ<link url='https://kde.org/privacypolicy-apps.php'>ਸਾਡੀ ਪਰਦੇਦਾਰੀ ਨੀਤੀ ਨੂੰ ਇੱਥੋਂ</link> ਪੜ੍ਹ ਸਕਦੇ ਹੋ।

en: Plasma
pa: ਪਲਾਜ਼ਮਾ

en: The following information will be sent:
pa: ਹੇਠ ਦਿੱਤੀ ਜਾਣਕਾਰੀ ਭੇਜੀ ਜਾਵੇਗੀ:

en: View sent data:
pa: ਭੇਜਿਆ ਡਾਟਾ ਵੇਖੋ:
