kcmstyle - en to ml translation catalogue (33 entries)

en: %1 is not a valid GTK Theme archive.
ml: %1 സാധുവായ GTK പ്രമേയ ശേഖരമല്ല.

en: There was an error loading the configuration dialog for this style.
ml: ഈ രീതിയ്ക്കുള്ള ക്രമീകരണ ഡയലോഗ് ലഭ്യമാക്കുന്നതില്‍ പിശകു്.

en: Failed to apply selected style '%1'.
ml: തിരഞ്ഞെടുത്ത രൂപഭംഗി '%1' പ്രയോഗിക്കുന്നതിൽ പരാജയപ്പെട്ടു.

en: Configure %1
ml: %1 ക്രമീകരിക്കുക

note: i18n: ectx: attribute (title), widget (QWidget, tab_1)
en: Tab 1
ml: ടാബ് 1

note: i18n: ectx: property (text), widget (QPushButton, pushButton)
en: Push Button
ml: പുഷ് ബട്ടണ്‍

note: i18n: ectx: property (text), item, widget (QComboBox, comboBox)
en: Combo box
ml: കോംബോ ബോക്സ്

note: i18n: ectx: property (text), widget (QCheckBox, checkBox)
en: Checkbox
ml: ചെക്ബോക്സ്

note: i18n: ectx: property (text), widget (QRadioButton, radioButton_2) i18n: ectx: property (text), widget (QRadioButton, radioButton_1)
en: Radio button
ml: റേഡിയോ ബട്ടണ്‍

note: i18n: ectx: attribute (title), widget (QWidget, tab_2)
en: Tab 2
ml: ടാബ് 2

note: i18n: ectx: label, entry (widgetStyle), group (KDE)
en: Application style
ml: ആപ്ലിക്കേഷൻ രൂപഭംഗി

note: i18n: ectx: label, entry (iconsOnButtons), group (KDE)
en: Show icons on buttons
ml: ബട്ടണുകളില്‍ ചിഹ്നം കാണിക്കുക

note: i18n: ectx: label, entry (iconsInMenus), group (KDE)
en: Show icons in menus
ml: മെനുകളിൽ ചിഹ്നം കാണിക്കുക

note: i18n: ectx: label, entry (toolButtonStyle), group (Toolbar style)
en: Main toolbar label
ml: പ്രധാന ഉപകരണപ്പട്ട ലേബൽ

note: i18n: ectx: label, entry (toolButtonStyleOtherToolbars), group (Toolbar style)
en: Secondary toolbar label
ml: ദ്വിതീയ ഉപകരണപ്പട്ട ലേബൽ

en: Show icons:
ml: ചിഹ്നങ്ങൾ കാണിക്കുക:

en: On buttons
ml: ബട്ടണുകളിൽ

en: In menus
ml: മെനുകളിൽ

en: Main toolbar label:
ml: പ്രധാന ഉപകരണപ്പട്ട ലേബൽ:

en: None
ml: ഒന്നുമില്ല

en: Text only
ml: വാചകം മാത്രം

en: Beside icons
ml: ചിഹ്നങ്ങൾക്ക് സമീപം

en: Below icon
ml: ചിഹ്നങ്ങൾക്ക് താഴെ

en: Secondary toolbar label:
ml: ദ്വിതീയ ഉപകരണപ്പട്ട ലേബൽ:

en: GNOME/GTK Application Style
ml: ഗ്നോം/GTK ആപ്ലിക്കേഷൻ രൂപഭംഗി

en: GTK theme:
ml: GTK പ്രമേയം:

en: Preview…
ml: കണ്ടുനോക്കുക…

en: Install from File…
ml: ഫയലിൽ നിന്ന് ഇൻസ്റ്റാൾ ചെയ്യുക…

en: Get New GNOME/GTK Application Styles…
ml: പുതിയ ഗ്നോം/GTK അപ്ലിക്കേഷൻ രൂപഭംഗികൾ നേടുക…

en: Select GTK Theme Archive
ml: GTK പ്രമേയ ശേഖരം തിരഞ്ഞെടുക്കുക

en: GTK Theme Archive (*.tar.xz *.tar.gz *.tar.bz2)
ml: GTK പ്രമേയ ശേഖരം (*.tar.xz *.tar.gz *.tar.bz2)

en: Configure GNOME/GTK Application Style…
ml: ഗ്നോം/GTK ആപ്ലിക്കേഷൻ രൂപഭംഗി ക്രമീകരിക്കുക…

en: Configure Style…
ml: രൂപഭംഗി ക്രമീകരിക്കുക…
