plasma-workspace - en to is translation catalogue (98 entries)

en: No fingerprint device found.
is: Enginn fingrafaraskanni fannst.

en: Retry scanning your finger.
is: Prófaðu að skanna fingurinn þinn aftur.

en: Swipe too short. Try again.
is: Strokan var of stutt, reyndu aftur.

en: Finger not centered on the reader. Try again.
is: Fingurinn ekki á miðjum fingrafaralesaranum, prófaðu aftur.

en: Remove your finger from the reader, and try again.
is: Fjarlægðu fingurinn af skannanum og reyndu aftur.

en: Fingerprint enrollment has failed.
is: Skráning fingrafars mistókst.

en: There is no space left for this device, delete other fingerprints to continue.
is: Ekkert pláss eftir á tækinu, eyddu öðrum fingraförum til að halda áfram.

en: The device was disconnected.
is: Tækið var aftengt.

en: An unknown error has occurred.
is: Óþekkt villa kom upp.

en: Change Password
is: Breyta lykilorði

en: Set Password
is: Velja lykilorð

en: Password
is: Lykilorð

en: Confirm password
is: Staðfesta lykilorð

en: Passwords must match
is: Lykilorðin þurfa að stemma

en: Change Wallet Password?
is: Breyta lykilorði veskis?

[ctx: @info]
en: Now that you have changed your login password, you may also want to change the password on your default KWallet to match it.
is: Nú þegar þú hefur breytt lykilorðinu fyrir innskráningu, þá gætirðu viljað breyta einnig lykilorðinu að KWallet-veskinu til samræmis.

en: What is KWallet?
is: Hvaða er KWallet?

en: KWallet is a password manager that stores your passwords for wireless networks and other encrypted resources. It is locked with its own password which differs from your login password. If the two passwords match, it can be unlocked at login automatically so you don't have to enter the KWallet password yourself.
is: KWallet er lykilorðastjóri sem geymir lykilorðin þín fyrir þráðlaus net og aðrar dulritaðar samskiptaleiðir. Því er læst með eigin lykilorði sem er frábrugðið lykilorðinu sem þú notar til að skrá þig inn. Ef þessi tvö lykilorð eru eins er hægt að aflæsa KWallet sjálfkrafa svo þú þurfir ekki að færa inn lykilorðið í KWallet sérstaklega.

en: Change Wallet Password
is: Breyta lykilorði veskis

en: Leave Unchanged
is: Láta vera óbreytt

en: Create User
is: Búa til notandaaðgang

en: Name:
is: Nafn:

en: Username:
is: Notandanafn:

en: Standard
is: Staðlað

en: Administrator
is: Kerfisstjóri

en: Account type:
is: Tegund notandaaðgangs:

en: Password:
is: Lykilorð:

en: Confirm password:
is: Staðfesta lykilorð:

en: Create
is: Búa til

en: Please repeatedly press your right index finger on the fingerprint sensor.
is: Ýttu hægri vísifingri nokkrum sinnum á fingrafaraskannann.

en: Please repeatedly press your right middle finger on the fingerprint sensor.
is: Ýttu hægri löngutöng nokkrum sinnum á fingrafaraskannann.

en: Please repeatedly press your right ring finger on the fingerprint sensor.
is: Ýttu hægri baugfingri nokkrum sinnum á fingrafaraskannann.

en: Please repeatedly press your right little finger on the fingerprint sensor.
is: Ýttu hægri litla fingri nokkrum sinnum á fingrafaraskannann.

en: Please repeatedly press your right thumb on the fingerprint sensor.
is: Ýttu hægri þumalfingri nokkrum sinnum á fingrafaraskannann.

en: Please repeatedly press your left index finger on the fingerprint sensor.
is: Ýttu vinstri vísifingri nokkrum sinnum á fingrafaraskannann.

en: Please repeatedly press your left middle finger on the fingerprint sensor.
is: Ýttu vinstri löngutöng nokkrum sinnum á fingrafaraskannann.

en: Please repeatedly press your left ring finger on the fingerprint sensor.
is: Ýttu vinstri baugfingri nokkrum sinnum á fingrafaraskannann.

en: Please repeatedly press your left little finger on the fingerprint sensor.
is: Ýttu vinstri litla fingri nokkrum sinnum á fingrafaraskannann.

en: Please repeatedly press your left thumb on the fingerprint sensor.
is: Ýttu vinstri þumalfingri nokkrum sinnum á fingrafaraskannann.

en: Please repeatedly swipe your right index finger on the fingerprint sensor.
is: Renndu hægri vísifingri nokkrum sinnum yfir fingrafaraskannann.

en: Please repeatedly swipe your right middle finger on the fingerprint sensor.
is: Renndu hægri löngutöng nokkrum sinnum yfir fingrafaraskannann.

en: Please repeatedly swipe your right ring finger on the fingerprint sensor.
is: Renndu hægri baugfingri nokkrum sinnum yfir fingrafaraskannann.

en: Please repeatedly swipe your right little finger on the fingerprint sensor.
is: Renndu hægri litla fingri nokkrum sinnum yfir fingrafaraskannann.

en: Please repeatedly swipe your right thumb on the fingerprint sensor.
is: Renndu hægri þumalfingri nokkrum sinnum yfir fingrafaraskannann.

en: Please repeatedly swipe your left index finger on the fingerprint sensor.
is: Renndu vinstri vísifingri nokkrum sinnum yfir fingrafaraskannann.

en: Please repeatedly swipe your left middle finger on the fingerprint sensor.
is: Renndu vinstri löngutöng nokkrum sinnum yfir fingrafaraskannann.

en: Please repeatedly swipe your left ring finger on the fingerprint sensor.
is: Renndu vinstri baugfingri nokkrum sinnum yfir fingrafaraskannann.

en: Please repeatedly swipe your left little finger on the fingerprint sensor.
is: Renndu vinstri litla fingri nokkrum sinnum yfir fingrafaraskannann.

en: Please repeatedly swipe your left thumb on the fingerprint sensor.
is: Renndu vinstri þumalfingri nokkrum sinnum yfir fingrafaraskannann.

en: Configure Fingerprints
is: Grunnstilla fingraför

en: Add
is: Bæta við

en: Cancel
is: Hætta við

en: Done
is: Lokið

en: Re-enroll finger
is: Skrá fingur aftur

en: Delete fingerprint
is: Eyða fingrafari

en: No fingerprints added
is: Engum fingraförum bætt við

en: Users
is: Notendur

[ctx: @action:button As in, 'add new user']
en: Add New…
is: Bæta við nýjum...

[ctx: @action:button]
en: Add New User…
is: Bæta við nýjum notanda…

[ctx: @info:usagetip]
en: Press Space to edit the user profile
is: Ýttu á bilstöng til að breyta notandareikningi

en: Pick a finger to enroll
is: Veldu fingur sem á að skrá

[ctx: @title]
en: Change Avatar
is: Skipta um notandamynd

[ctx: @item:intable]
en: It's Nothing
is: Þetta er ekkert

[ctx: @item:intable]
en: Feisty Flamingo
is: Flottur Flamingó

[ctx: @item:intable]
en: Dragon's Fruit
is: Drekaaldin

[ctx: @item:intable]
en: Sweet Potato
is: Sætkartafla

[ctx: @item:intable]
en: Ambient Amber
is: Rafgullið rými

[ctx: @item:intable]
en: Sparkle Sunbeam
is: Geislandi geisli

[ctx: @item:intable]
en: Lemon-Lime
is: Sítrónulímóna

[ctx: @item:intable]
en: Verdant Charm
is: Grænt og vænt

[ctx: @item:intable]
en: Mellow Meadow
is: Grundir og engi

[ctx: @item:intable]
en: Plasma Blue
is: Plasma-blátt

[ctx: @item:intable]
en: Pon Purple
is: Fjóludúskur

[ctx: @item:intable]
en: Bajo Purple
is: Fjólublátt

[ctx: @item:intable]
en: Burnt Charcoal
is: Kolamoli

[ctx: @item:intable]
en: Paper Perfection
is: Pappírspési

[ctx: @item:intable]
en: Cafétera Brown
is: Kaffibrúnt

[ctx: @item:intable]
en: Rich Hardwood
is: Harðviður

[ctx: @action:button]
en: Go Back
is: Fara til baka

[ctx: @action:button]
en: Initials
is: Upphafsstafir

[ctx: @action:button]
en: Choose File…
is: Veldu skrá…

[ctx: @title]
en: Choose a picture
is: Velja mynd

[ctx: @action:button]
en: Placeholder Icon
is: Staðgengilstákn

[ctx: @info:whatsthis]
en: User avatar placeholder icon
is: Staðgengilstákn notandamyndar

en: Change avatar
is: Skipta um notandamynd

en: Cannot change the account type to Standard unless there is at least one other Administrator account on the system. Without one, authentication would become impossible or require the insecure use of the root password.
is: Get ekki breytt gerð notandareiknings í Hefðbundinn nema til staðar sé a.m.k. einn annar stjórnendareikningur í tölunni. Ef enginn slíkur er til staðar væri auðkenning ómöguleg eða myndi krefjast óöruggrar notkunar á rótarlykilorði.

en: Email address:
is: Netfang:

en: Delete files
is: Eyða skrám

en: Keep files
is: Halda skrám

en: Delete User…
is: Eyða notanda…

en: Configure Fingerprint Authentication…
is: Grunnstilla auðkenningu með fingraförum…

[ctx: @info]
en: Fingerprints can be used in place of a password when unlocking the screen and providing administrator permissions to applications and command-line programs that request them.<nl/><nl/>Logging into the system with your fingerprint is not yet supported.
is: Hægt er að nota fingraför í staðinn fyrir lykilorð þegar skjárinn er aflæstur og til að fá stjórnandaaðgang að hugbúnaði og forritum á skipanalínu sem fara fram á slík.<nl/><nl/>Ekki er enn kominn stuðningur við að skrá þig inn í tölvuna með fingrafari.

en: Could not get permission to save user %1
is: Ekki tókst að fá heimild til að vista notandann %1

en: There was an error while saving changes
is: Villa kom upp þegar breytingar voru vistaðar

en: Failed to resize image: opening temp file failed
is: Mistókst að breyta stærð myndar: tókst ekki að opna bráðabirgðaskrá

en: Failed to resize image: writing to temp file failed
is: Mistókst að breyta stærð myndar: tókst ekki að skrifa í bráðabirgðaskrá

en: Your Account
is: Notandareikningurinn þinn

en: Other Accounts
is: Aðrir notendareikningar
