kcmstyle - en to gu translation catalogue (6 entries)

en: There was an error loading the configuration dialog for this style.
gu: આ શૈલી માટે રૂપરેખાંકન સંવાદ ને લોડ કરવામાં ભૂલ હતી.

en: Configure %1
gu: %1 ને રૂપરેખાંકિત કરો

note: i18n: ectx: attribute (title), widget (QWidget, tab_1)
en: Tab 1
gu: ટેબ ૧

note: i18n: ectx: property (text), widget (QCheckBox, checkBox)
en: Checkbox
gu: ચેકબોક્સ

note: i18n: ectx: property (text), widget (QRadioButton, radioButton_2) i18n: ectx: property (text), widget (QRadioButton, radioButton_1)
en: Radio button
gu: રેડિયો બટન

note: i18n: ectx: attribute (title), widget (QWidget, tab_2)
en: Tab 2
gu: ટેબ ૨
