plasma-settings - en to vi translation catalogue (16 entries)

en: Settings
vi: Thiết lập

en: Touch-friendly settings application.
vi: Ứng dụng "Thiết lập" phù hợp với thiết bị cảm ứng.

en: Copyright 2011-2015, Sebastian Kügler
vi: Bản quyền 2011-2015, Sebastian Kügler

en: Maintainer
vi: Bảo trì viên

en: List available settings modules
vi: Liệt kê các khối thiết lập hiện có

en: Limit to modules suitable for <formfactor>, e.g. handset, tablet, mediacenter, desktop, test, all (default handset)
vi: Giới hạn trong các khối phù hợp cho <loại_thiết_bị>, có thể là handset, tablet, mediacenter, desktop, test, all (mặc định là handset)

en: formfactor
vi: loại_thiết_bị

en: Settings module to open
vi: Khối thiết lập để mở

en: modulename
vi: tên_khối

en: Only show a single module, requires --module
vi: Chỉ hiện một khối duy nhất, yêu cầu có --module

en: Start window fullscreen
vi: Mở cửa sổ ở dạng toàn màn hình

en: Package to use for the UI (default org.kde.mobile.settings)
vi: Gói để dùng cho giao diện (mặc định là org.kde.mobile.settings)

en: packagename
vi: tên_gói

en: System Settings
vi: Thiết lập hệ thống

en: Open a configuration page from the sidebar.
vi: Mở một trang cấu hình từ thanh bên.

en: Search
vi: Tìm kiếm
