plasma-settings - en to ta translation catalogue (6 entries)

en: Settings
ta: அமைப்புகள்

en: Touch-friendly settings application.
ta: தொடுமுறையில் இயக்கக்கூடிய விருப்பத்தேர்வு செயலி

en: Maintainer
ta: பராமரிப்பாளர்

en: List available settings modules
ta: பயன்படுத்தக்கூடிய அமைப்புக் கூறுகளை பட்டியலிடும்

en: Settings module to open
ta: திறக்கவேண்டிய அமைப்புக் கூறு

en: Start window fullscreen
ta: சாளரத்தை முழுதிரையில் துவக்கு
