plasma-nm - en to ta translation catalogue (239 entries)

[ctx: General]
en: General configuration
ta: பொது அமைப்பு

en: Wired
ta: கம்பி இணைப்பு

en: 802.1x Security
ta: 802.1x பாதுகாப்பு

en: Wi-Fi
ta: அருகலை

en: Wi-Fi Security
ta: அருகலை பாதுகாப்பு

en: Mobile Broadband (%1)
ta: கைபேசி பிராட்பேண்டு (%1)

en: Failed to get secrets for %1
ta: %1 என்பதற்கான ரகசியங்களைப் பெற முடியவில்லை

en: New Connection (%1)
ta: புதிய இணைப்பு (%1)

en: Edit Connection '%1'
ta: '%1 என்ற இணைப்பைத் திருத்துதல்

en: New %1 connection
ta: புதிய %1 இணைப்பு

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, label)
en: Connection name:
ta: இணைப்பின் பெயர்:

[ctx: bond link monitoring]
en: MII (recommended)
ta: MII (பரிந்துரைக்கப்பட்டது)

en: Do you want to remove the connection '%1'?
ta: '%1' என்ற இணைப்பை உறுதியாக நீக்க வேண்டுமா?

en: Remove Connection
ta: இணைப்பை நீக்கு

[ctx: @title:window advanced permissions editor]
en: Advanced Permissions Editor
ta: மேம்பட்ட அனுமதி திருத்தி

[ctx: Header text for IPv4 address]
en: Address
ta: முகவரி

en: Other DNS Servers:
ta: வேறு DNS சேவையகங்கள்:

en: DNS Servers:
ta: DNS சேவையகங்கள்:

en: <qt>You can find more information about these values here:<br/><a href='https://developer.gnome.org/NetworkManager/stable/ch01.html'>https://developer.gnome.org/NetworkManager/stable/ch01.htmlnm-settings-nmcli.html</a></qt>
ta: <qt>இந்த மதிப்புகளைப் பற்றிய மேலும் விவரங்களை நீங்கள் இங்கு காணலாம்:<br/><a href='https://developer.gnome.org/NetworkManager/stable/ch01.html'>https://developer.gnome.org/NetworkManager/stable/ch01.htmlnm-settings-nmcli.html</a></qt>

en: Send hostname:
ta: அனுப்பவேண்டிய புரவன் பெயர்:

en: DHCP hostname:
ta: DHCP புரவன் பெயர்:

note: i18n: ectx: property (text), item, widget (KComboBox, privacyCombo)
en: Default
ta: இயல்பிருப்பு

[ctx: Milliseconds]
en:  ms
ta:  மி.நொ.

en: DAD timeout:
ta: DAD காலாவதி:

en: Edit DNS servers
ta: DNS சேவையகங்களை திருத்து

en: Edit DNS search domains
ta: DNS தேடல் தளங்களை திருத்து

[ctx: Header text for IPv6 address]
en: Address
ta: முகவரி

[ctx: Header text for IPv6 prefix]
en: Prefix
ta: முன்னொட்டு

en: Connect to these servers only
ta: இந்த சேவையகங்களுடன் மட்டும் இணை

en: Select file to import
ta: இறக்குமதி செய்யவேண்டிய கோப்பைத் தேர்வு செய்யவும்

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, label) i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, label_4)
en: Authentication:
ta: உறுதிப்பாடு:

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, label_2) i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, label_9) i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, label_33) i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, label_14) i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, label_17) i18n: ectx: property (text)
en: Username:
ta: பயனர் பெயர்:

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, label_3) i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, label_10) i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, label_34) i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, label_15) i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, label_18) i18n: ectx: property (text
en: Password:
ta: கடவுச்சொல்:

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, label_4)
en: Identity:
ta: அடையாளம்:

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, label_32) i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, label_30) i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, label_31)
en: Domain:
ta: ஆள்களம்:

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, label_5)
en: User certificate:
ta: பயனர் சான்றிதழ்:

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, label_6) i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, label_20) i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, label_23)
en: CA certificate:
ta: CA சான்றிதழ்:

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, label_29)
en: Connect to these servers:
ta: இந்த சேவையகங்களுடன் இணை:

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, label_7) i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, privateKeyLabel)
en: Private key:
ta: கமுக்க சாவி:

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, label_8)
en: Private key password:
ta: கமுக்க சாவிக்கான கடவுச்சொல்:

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, label_11) i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, label_19) i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, label_24)
en: Anonymous identity:
ta: அனாமதேய அடையாளம்:

note: i18n: ectx: property (text), item, widget (KComboBox, pacMethod)
en: Both
ta: இரண்டும்

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, label_12)
en: PAC file:
ta: PAC கோப்பு:

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, label_13) i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, label_16) i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, label_22)
en: Inner authentication:
ta: உள்ளக சான்றளிப்பு:

[ctx: PEAP version]
note: i18n: ectx: property (text), item, widget (KComboBox, peapVersion)
en: Automatic
ta: தானியங்கி

note: i18n: ectx: property (text), item, widget (KComboBox, peapVersion)
en: Version 0
ta: பதிப்பு 0

note: i18n: ectx: property (text), item, widget (KComboBox, peapVersion)
en: Version 1
ta: பதிப்பு 1

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, interfaceNameLabel) i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, label)
en: Interface name:
ta: இடைமுகப்பின் பெயர்:

note: i18n: ectx: property (text), widget (QPushButton, btnAdd)
en: Add…
ta: சேர்…

note: i18n: ectx: property (text), widget (QPushButton, btnEdit)
en: Edit…
ta: திருத்து...

note: i18n: ectx: property (text), widget (QPushButton, btnDelete)
en: Delete
ta: நீக்கு

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, label_3) i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, modeLabel)
en: Mode:
ta: பயன்முறை:

note: i18n: ectx: property (suffix), widget (QSpinBox, monitorFreq) i18n: ectx: property (suffix), widget (QSpinBox, upDelay) i18n: ectx: property (suffix), widget (QSpinBox, downDelay)
en:  ms
ta:  மி.நொ.

[ctx: seconds]
note: i18n: ectx: property (suffix), widget (QSpinBox, agingTime) i18n: ectx: property (suffix), widget (QSpinBox, forwardDelay) i18n: ectx: property (suffix), widget (QSpinBox, helloTime) i18n: ectx: property (suffix), widget (QSpinBox, maxAge)
en:  s
ta:  நொ

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, label_3)
en: Priority:
ta: முக்கியத்துவம்:

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, label)
en: Address of the device:
ta: சாதனத்தின் முகவரி:

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, label_2)
en: Connection type:
ta: இணைப்பு வகை:

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, label)
en: Number:
ta: எண்:

note: i18n: ectx: property (text), widget (QCheckBox, autoconnect)
en: Connect automatically with priority
ta: இந்த முன்னிலையுடன் தானாக இணை

note: i18n: ectx: property (text), widget (QCheckBox, allUsers)
en: All users may connect to this network
ta: இப்பிணையத்திற்கு அனைத்து பயனர்களும் இணையலாம்

note: i18n: ectx: property (toolTip), widget (QPushButton, pushButtonPermissions)
en: Edit advanced permissions for this connection
ta: இவ்விணைப்புக்கான மேம்பட்ட அமைப்புகளைத் திருத்துங்கள்

note: i18n: ectx: property (text), widget (QPushButton, pushButtonPermissions) i18n: ectx: property (text), widget (QPushButton, btnAdvanced)
en: Advanced…
ta: மேம்பட்டவை…

note: i18n: ectx: property (text), widget (QCheckBox, autoconnectVpn)
en: Automatically connect to VPN
ta: தானாக VPN-உடன் இணை

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, meteredLabel)
en: Metered:
ta: வரம்புள்ளது:

note: i18n: ectx: property (toolTip), widget (KComboBox, metered)
en: NetworkManager indicates to applications whether the connection is metered and therefore
    data usage should be restricted.
ta: ஒரு இணைப்பின் மீது பயன்பாட்டு வரம்பு (metered) இருப்பதால், தரவு பயன்பாட்டை கட்டுப்படுத்த வேண்டுமா என்பதை NetworkManager செயலிகளுக்கு கூறும்.

[ctx: Item in the Metered: list]
note: i18n: ectx: property (text), item, widget (KComboBox, metered)
en: Automatic
ta: தானியங்கி

note: i18n: ectx: property (text), item, widget (KComboBox, metered)
en: Yes
ta: ஆம்

note: i18n: ectx: property (text), item, widget (KComboBox, metered)
en: No
ta: இல்லை

note: i18n: ectx: property (title), widget (QGroupBox, basicGroup)
en: Basic
ta: அடிப்படை

note: i18n: ectx: property (title), widget (QGroupBox, advGroup)
en: Advanced
ta: மேம்பட்டவை

note: i18n: ectx: property (text), widget (QCheckBox, roaming)
en: Allow roaming if home network is not available
ta: வீட்டு பிணையம் இல்லாத பட்சத்தில் ரோமிங்கை அனுமதி

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, labelNetworkId)
en: Network ID:
ta: பிணைய அடையாளம்:

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, label_7)
en: PIN:
ta: கடவெண்:

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, label) i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, label_2)
en: Restrict to device:
ta: இச்சாதனத்திற்கு வரம்புப்படுத்து:

[ctx: MTU:]
note: i18n: ectx: property (specialValueText), widget (QSpinBox, mtu)
en: Automatic
ta: தானியக்கம்

note: i18n: ectx: property (suffix), widget (QSpinBox, mtu)
en:  bytes
ta:  பைட்டுகள்

note: i18n: ectx: property (toolTip), widget (QWidget, IPv6Widget) i18n: ectx: property (toolTip), widget (QWidget, IPv4Widget)
en: Advanced IP settings
ta: மேம்பட்ட IP அமைப்புகள்

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, label)
en: Method:
ta: முறை:

[ctx: Method:]
note: i18n: ectx: property (text), item, widget (KComboBox, method)
en: Automatic
ta: தானியக்கம்

note: i18n: ectx: property (text), item, widget (KComboBox, method)
en: Automatic (Only addresses)
ta: தானியக்கம் (முகவரிகள் மட்டும்)

note: i18n: ectx: property (text), item, widget (KComboBox, method)
en: Link-Local
ta: பிணையத்துள் மட்டும்

[ctx: like in use Manual configuration]
note: i18n: ectx: property (text), item, widget (KComboBox, method)
en: Manual
ta: கைமுறை

note: i18n: ectx: property (text), item, widget (KComboBox, method)
en: Shared to other computers
ta: மற்ற கணினிகளுடன் பகிர்ந்தது

[ctx: like in this setting is Disabled]
note: i18n: ectx: property (text), item, widget (KComboBox, method)
en: Disabled
ta: முடக்கு

[ctx: @info]
note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, dnsLabel)
en: DNS Servers:
ta: DNS சேவையகங்கள்:

note: i18n: ectx: property (toolTip), widget (QPushButton, dnsMorePushButton)
en: Edit DNS the list of servers
ta: DNS சேவையகங்களின் பட்டியலை திருத்தவிடும்

[ctx: @info]
note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, dnsSearchLabel)
en: Search Domains:
ta: தேடலுக்கான ஆள்களங்கள்:

note: i18n: ectx: property (text), widget (QPushButton, btnRemove)
en: Remove
ta: நீக்கு

note: i18n: ectx: property (text), widget (QPushButton, btnAdd)
en: Add
ta: சேர்

note: i18n: ectx: property (text), widget (QCheckBox, ipv4RequiredCB)
en: IPv4 is required for this connection
ta: இவ்விணைப்புக்கு IPv4 கட்டாயம்

note: i18n: ectx: property (text), widget (QPushButton, btnRoutes)
en: Routes…
ta: வழிகள்…

note: i18n: ectx: property (text), widget (QCheckBox, ipv6RequiredCB)
en: IPv6 is required for this connection
ta: இவ்விணைப்புக்கு IPv6 கட்டாயம்

note: i18n: ectx: property (toolTip), widget (QPushButton, dnsMorePushButton)
en: Edit the list of DNS servers
ta: DNS சேவையகங்களின் பட்டியலை திருத்தவிடும்

[ctx: privacy disabled]
note: i18n: ectx: property (text), item, widget (KComboBox, privacyCombo)
en: Disabled
ta: முடக்கு

note: i18n: ectx: property (text), item, widget (KComboBox, privacyCombo)
en: Enabled (prefer public address)
ta: இயக்கு (பொதுவான முகவரியை விரும்பு)

note: i18n: ectx: property (text), item, widget (KComboBox, privacyCombo)
en: Enabled (prefer temporary addresses)
ta: இயக்கு (தற்காலிக முகவரிகளை விரும்பு)

note: i18n: ectx: property (text), item, widget (KComboBox, method)
en: Automatic (Only DHCP)
ta: தானியக்கம் (DHCP மட்டும்)

[ctx: like in this setting is Disabled]
note: i18n: ectx: property (text), item, widget (KComboBox, method)
en: Ignored
ta: பொருட்படுத்தாதே

note: i18n: ectx: property (text), item, widget (KComboBox, method)
en: Disabled
ta: முடக்கு

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, labelPrivacy)
en: Privacy:
ta: தனியுரிமை:

note: i18n: ectx: property (title), widget (QGroupBox, authGroup)
en: Authentication
ta: சான்றளித்தல்

note: i18n: ectx: property (title), widget (QGroupBox, compressionGroup)
en: Compression
ta: சுருக்கம்

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, label)
en: Service:
ta: சேவை:

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, label_2)
en: JSON config:
ta: JSON அமைப்பு:

note: i18n: ectx: property (text), widget (QPushButton, btnImport)
en: Import configuration from file…
ta: கோப்பிலிருந்து அமைப்பை இறக்குமதி செய்…

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, label)
en: Parent interface:
ta: தாய் இடைமுகப்பு:

[ctx: Band:]
note: i18n: ectx: property (text), item, widget (KComboBox, band)
en: Automatic
ta: தானியக்கம்

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, channelLabel)
en: Channel:
ta: அலைவரிசை :

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, label_2)
en: Cloned MAC address:
ta: போலி MAC முகவரி:

note: i18n: ectx: property (text), widget (QPushButton, btnRandomMacAddr)
en: Random…
ta: ஏதாவதொன்று…

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, label_4)
en: Visibility:
ta: கட்புலப்பாடு:

note: i18n: ectx: property (text), widget (QCheckBox, hiddenNetwork)
en: Hidden network
ta: மறைந்துள்ள பிணையம்

note: i18n: ectx: property (windowTitle), widget (QWidget, WifiSecurity)
en: Wifi Security
ta: அருகலை பாதுகாப்பு

[ctx: no security]
note: i18n: ectx: property (text), item, widget (KComboBox, securityCombo)
en: None
ta: ஏதுமில்லை

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, label)
en: Security:
ta: பாதுகாப்பு:

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, label_2)
en: Key:
ta: சாவி:

note: i18n: ectx: property (text), item, widget (KComboBox, wepIndex)
en: 1 (default)
ta: 1 (இயல்பிருப்பு)

note: i18n: ectx: property (text), item, widget (KComboBox, wepAuth)
en: Shared Key
ta: பகிரப்பட்ட சாவி

note: i18n: ectx: property (text), widget (QPushButton, btnRandomMacAddr)
en: Random
ta: ஏதாவதொன்று

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, speedLabel)
en: Speed:
ta: வேகம்:

note: i18n: ectx: property (text), item, widget (KComboBox, duplex)
en: Half
ta: பாதி

note: i18n: ectx: property (text), item, widget (KComboBox, duplex)
en: Full
ta: முழு

note: i18n: ectx: property (text), item, widget (QComboBox, linkNegotiation)
en: Ignore
ta: பொருட்படுத்தாதே

[ctx: Link negotiation:]
note: i18n: ectx: property (text), item, widget (QComboBox, linkNegotiation)
en: Automatic
ta: தானியக்கம்

note: i18n: ectx: property (text), item, widget (QComboBox, linkNegotiation)
en: Manual
ta: கைமுறை

note: i18n: ectx: property (toolTip), widget (QComboBox, speed)
en: Request that the device use only the specified speed.
ta: குறிப்பிட்ட விகித‍த்தை மட்டும் பயன்படுத்துமாறு சாதனத்தை அமைக்கும்.

note: i18n: ectx: property (title), widget (QGroupBox, groupBox)
en: Interface
ta: இடைமுகப்பு

[ctx: title of the interface widget in nm's popup]
en: Wi-Fi
ta: அருகலை

[ctx: title of the interface widget in nm's popup]
en: Bluetooth
ta: ஊடலை

en: Unknown connection type
ta: தெரியாத வகையான இணைப்பு

en: Bluetooth (%1)
ta: ஊடலை (%1)

[ctx: description of unknown network interface state]
en: Unknown
ta: தெரியாதது

[ctx: description of unmanaged network interface state]
en: Unmanaged
ta: நிர்வகிக்கப்படாத‍து

[ctx: description of unavailable network interface state]
en: Unavailable
ta: பயன்படுத்த முடியாது

[ctx: description of unconnected network interface state]
en: Not connected
ta: இணைக்கவில்லை

[ctx: description of preparing to connect network interface state]
en: Preparing to connect
ta: இணைகிறது

[ctx: description of configuring hardware network interface state]
en: Configuring interface
ta: இடைமுகப்பு அமைக்கப்படுகிறது

[ctx: description of waiting for authentication network interface state]
en: Waiting for authorization
ta: உரிமை வழங்க காத்திருக்கிறது

[ctx: network interface doing dhcp request in most cases]
en: Setting network address
ta: பிணைய முகவரி அமைக்கப்படுகிறது

[ctx: is other action required to fully connect? captive portals, etc.]
en: Checking further connectivity
ta: மேற்கொண்டு இணைப்பு சரிபார்க்கப்படுகிறது

[ctx: a secondary connection (e.g. VPN) has to be activated first to continue]
en: Waiting for a secondary connection
ta: இரண்டாம் நிலை இணைப்புக்காக காத்திருக்கிறது

[ctx: network interface connected state label]
en: Connected
ta: இணைந்துள்ளது

[ctx: network interface connected state label]
en: Connected to %1
ta: %1 என்பதற்கு இணைந்துள்ளது

[ctx: network interface disconnecting state label]
en: Deactivating connection
ta: இணைப்பு துண்டிக்கப்படுகிறது

[ctx: network interface connection failed state label]
en: Connection Failed
ta: இணைப்பு தோல்வியடைந்தது

[ctx: interface state]
en: Error: Invalid state
ta: சிக்கல்: செல்லுபடியாகாத நிலை

[ctx: The state of the VPN connection is unknown]
en: Unknown
ta: தெரியாது

[ctx: The VPN connection is preparing to connect]
en: Preparing to connect
ta: இணைக்க தயாராகிறது

[ctx: The VPN connection needs authorization credentials]
en: Needs authorization
ta: அங்கீகாரம் தேவை

[ctx: The VPN connection is being established]
en: Connecting
ta: இணைகிறது

[ctx: The VPN connection is getting an IP address]
en: Setting network address
ta: பிணைய முகவரி அமைக்கப்படுகிறது

[ctx: The VPN connection is active]
en: Activated
ta: இயங்குகிறது

[ctx: The VPN connection failed]
en: Failed
ta: தோல்வியடைந்தது

[ctx: The VPN connection is disconnected]
en: Failed
ta: இணைக்கப்படவில்லை

[ctx: wireless network operation mode]
en: Unknown
ta: தெரியாதது

[ctx: Unknown cellular access technology]
en: Unknown
ta: தெரியாதது

[ctx: @label no security]
en: Insecure
ta: பாதுகாப்பு இல்லை

[ctx: @label unknown security]
en: Unknown security type
ta: தெரியாத பாதுகாப்பு வகை

[ctx: Label for last used time for a network connection used in the last hour, as the number of minutes since usage]
en: One minute ago | %1 minutes ago
ta[0]: ஒரு நிமிடத்திற்கு முன்
ta[1]: %1 நிமிடங்களுக்கு முன்

[ctx: Label for last used time for a network connection used in the last day, as the number of hours since usage]
en: One hour ago | %1 hours ago
ta[0]: ஒரு மணிநேரத்திற்கு முன்
ta[1]: %1 மணிநேரத்திற்கு முன்

[ctx: Label for last used time for a network connection used the previous day]
en: Yesterday
ta: நேற்று

[ctx: Label for last used time for a network connection that has never been used]
en: Never
ta: எப்போதும் இல்லை

[ctx: Label for last used time for a network connection used in the last hour, as the number of minutes since usage]
en: Last used one minute ago | Last used %1 minutes ago
ta[0]: கடைசியாக ஒரு நிமிடம் முன் பயன்படுத்தியது
ta[1]: கடைசியாக %1 நிமிடங்கள் முன் பயன்படுத்தியது

[ctx: Label for last used time for a network connection used in the last day, as the number of hours since usage]
en: Last used one hour ago | Last used %1 hours ago
ta[0]: கடைசியாக ஒரு மணிநேரம் முன் பயன்படுத்தியது
ta[1]: கடைசியாக %1 மணிநேரம் முன் பயன்படுத்தியது

[ctx: Label for last used time for a network connection used the previous day]
en: Last used yesterday
ta: கடைசியாக நேற்று பயன்படுத்தியது

en: Last used on %1
ta: கடைசியாக %1 அன்று பயன்படுத்தியது

[ctx: Label for last used time for a network connection that has never been used]
en: Never used
ta: ஒருபோதும் பயன்படுத்தவில்லை

[ctx: Mobile Connection Wizard]
en: New Mobile Broadband Connection
ta: புதிய கைபேசி பிராட்பேண்டு இணைப்பு

[ctx: Mobile Connection Wizard]
en: Unknown Provider
ta: தெரியாத நிறுவனம்

[ctx: Mobile Connection Wizard]
en: Default
ta: இயல்பிருப்பு

[ctx: Mobile Connection Wizard]
en: Country List:
ta: நாடுகளின் பட்டியல்:

[ctx: Mobile Connection Wizard]
en: My country is not listed
ta: இப்பட்டியலில் என் நாடு இல்லை

en: %1 (%2%)
    Security: %3
    Frequency: %4 Mhz
ta: %1 (%2%)
    பாதுகாப்பு: %3
    அதிர்வெண்: %4 Mhz

en: %1 (%2%)
    Security: Insecure
    Frequency: %3 Mhz
ta: %1 (%2%)
    பாதுகாப்பு: ஏதுமில்லை
    அதிர்வெண்: %3 Mhz

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, label)
en: Available Users
ta: உள்ள பயனர்கள்

note: i18n: ectx: property (text), widget (QTreeWidget, availUsers) i18n: ectx: property (text), widget (QTreeWidget, currentUsers)
en: Real Name
ta: உண்மையான பெயர்

[ctx: like in Username for athentication]
note: i18n: ectx: property (text), widget (QTreeWidget, availUsers) i18n: ectx: property (text), widget (QTreeWidget, currentUsers)
en: Username
ta: பயனர் பெயர்

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, label_2)
en: Users allowed to activate the connection
ta: இணைப்பை இயக்கக்கூடிய பயனர்கள்

note: i18n: ectx: property (windowTitle), widget (QWidget, RoutesIp4Config)
en: Edit IPv4 Routes
ta: IPv4 வழிகளை மாற்று

note: i18n: ectx: property (text), widget (QCheckBox, cbNeverDefault)
en: Use only for resources on this connection
ta: இவ்விணைப்பிலுள்ளவற்றிற்கு மட்டும் பயன்படுத்து

[ctx: Remove a selected row]
note: i18n: ectx: property (text), widget (QPushButton, pushButtonRemove)
en: Remove
ta: நீக்கு

[ctx: Insert a row]
note: i18n: ectx: property (text), widget (QPushButton, pushButtonAdd)
en: Add
ta: சேர்

note: i18n: ectx: property (text), widget (QCheckBox, cbIgnoreAutoRoutes)
en: Ignore automatically obtained routes
ta: தானாக கண்டறிந்த வழிகளைப் பயன்படுத்தாதே

note: i18n: ectx: property (windowTitle), widget (QWidget, RoutesIp6Config)
en: Edit IPv6 Routes
ta: IPv6 வழிகளை மாற்று

[ctx: Remove a selected row]
note: i18n: ectx: property (text), widget (QPushButton, pushButtonRemove)
en: R&emove
ta: &நீக்கு

en: Plasma is missing support for '%1' VPN connections.
ta: '%1' VPN இணைப்புகளை பிளாஸ்மா ஆதரிக்கவில்லை.

en: Report Bug
ta: பிழையை தெரிவி

en: NetworkManager is missing support for '%1' VPN connections.
ta: '%1' VPN இணைப்புகளை NetworkManager ஆதரிக்கவில்லை.

en: Install
ta: நிறுவு

en: Failed to activate %1
ta: %1 என்பதை இயக்குதல் தோல்வியடைந்தது

en: Failed to add connection %1
ta: %1 என்ற இணைப்பை சேர்த்தல் தோல்வியடைந்தது

en: Connection %1 has been added
ta: %1 என்ற இணைப்பு சேர்க்கப்பட்டது

en: Failed to add %1
ta: %1 என்பதை சேர்த்தல் தோல்வியடைந்தது

en: Failed to deactivate %1
ta: %1 என்பதை முடக்குதல் தோல்வியடைந்தது

en: Failed to remove %1
ta: %1 என்பதை நீக்குதல் தோல்வியடைந்தது

en: Connection %1 has been removed
ta: %1 என்ற இணைப்பு நீக்கப்பட்டது

en: Failed to update connection %1
ta: %1 என்ற இணைப்பை புதுப்பித்தல் தோல்வியடைந்தது

en: Connection %1 has been updated
ta: %1 என்ற இணைப்பு புதுப்பிக்கப்பட்டது

en: Failed to create hotspot %1
ta: %1 என்ற ஹாட்ஸ்பாட்டை உருவாக்குதல் தோல்வியடைந்தது

en: Hardware based connections
ta: வன்பொருள் சார்ந்த இணைப்புகள்

en: Mobile Broadband
ta: கைபேசி பிராட்பேண்டு

en: Wi-Fi (shared)
ta: அருகலை (பகிர்ந்த‍து)

en: Virtual connections
ta: மெய்நிகர் இணைப்புகள்

en: VPN connections
ta: VPN இணைப்புகள்

en: Import VPN connection…
ta: VPN இணைப்பை இறக்குமதி செய்…

en: Other
ta: வேறு

en: Import a saved configuration file
ta: சேமித்துள்ள அமைப்புக்கோப்பை ஏற்று

en: IPv4 Address
ta: IPv4 முகவரி

en: IPv6 Address
ta: IPv6 முகவரி

en: Connection speed
ta: இணைப்பின் வேகம்

en: MAC Address
ta: MAC முகவரி

en: Signal Strength
ta: குறிப்பலையின் வலிமை

en: Security Type
ta: பாதுகாப்பு வகை

en: Connection Speed
ta: இணைப்பின் வேகம்

en: Frequency
ta: அதிர்வெண்

[ctx: Frequency (Channel)]
en: %1 (Channel %2)
ta: %1 (அலைவரிசை %2)

en: Network ID
ta: பிணைய அடையாளம்

en: Signal Quality
ta: குறிப்பலை தரம்

en: Access Technology
ta: அணுகல் தொழில்நுட்பம்

en: VPN Plugin
ta: VPN செருகுநிரல்

en: Name
ta: பெயர்

en: Capabilities
ta: இயலுமைகள்

en: Type
ta: வகை

en: Device
ta: சாதனம்

[ctx: A network device is connected, but there is only link-local connectivity]
en: Connected
ta: இணைந்துள்ளது

[ctx: A network device is connected, but there is only site-local connectivity]
en: Connected
ta: இணைந்துள்ளது

[ctx: A network device is connected, with global network connectivity]
en: Connected
ta: இணைந்துள்ளது

[ctx: Networking is inactive and all devices are disabled]
en: Inactive
ta: இயங்கவில்லை

[ctx: There is no active network connection]
en: Disconnected
ta: இணைக்கப்படவில்லை

[ctx: Network connections are being cleaned up]
en: Disconnecting
ta: துண்டிக்கப்படுகிறது

[ctx: A network device is connecting to a network and there is no other available network connection]
en: Connecting
ta: இணைகிறது

en: Connecting to %1
ta: %1 என்பதற்கு இணைகிறது

en: Connected to %1 (no connectivity)
ta: %1 என்பதற்கு இணைந்துள்ளது (இணைப்பு இல்லை)

en: Connected to %1 (limited connectivity)
ta: %1 என்பதற்கு இணைந்துள்ளது (முழு இணைப்பு இல்லை)

en: Connected to %1 (log in required)
ta: %1 என்பதற்கு இணைந்துள்ளது (நுழைவு தேவை)

en: Connected to %1
ta: %1 என்பதற்கு இணைந்துள்ளது

en: NetworkManager not running
ta: NetworkManager இயங்கவில்லை

en: NetworkManager 0.9.8 required, found %1.
ta: NetworkManager 0.9.8 தேவை, ஆனால் %1 கண்டுபிடிக்கப்பட்டது.

[ctx: global connection state]
en: Unknown
ta: தெரியாதது
