plasma-desktop - en to ta translation catalogue (18 entries)

note: i18n: ectx: label, entry (keepHistoryFor), group (Plugin-org.kde.ActivityManager.Resources.Scoring)
en: How many months keep the activity history
ta: எத்தனை மாதங்களுக்கு செயல்பாடு வரலாற்றை வைத்திருக்க வேண்டும்

note: i18n: ectx: label, entry (whatToRemember), group (Plugin-org.kde.ActivityManager.Resources.Scoring)
en: Which data to keep in activity history
ta: எந்த விவரங்களை செயல்பாடு வரலாற்றில் வைத்திருக்க வேண்டும்

note: i18n: ectx: label, entry (allowedApplications), group (Plugin-org.kde.ActivityManager.Resources.Scoring)
en: List of Applications whose activity history to save
ta: எந்த செயலிகளுக்கான செயல்பாடு வரலாற்றை சேமிக்க வேண்டுமோ, அவற்றின் பட்டியல்

note: i18n: ectx: label, entry (blockedApplications), group (Plugin-org.kde.ActivityManager.Resources.Scoring)
en: List of Applications whose activity history not to save
ta: எந்த செயலிகளுக்கான செயல்பாடு வரலாற்றை சேமிக்க கூடாதோ, அவற்றின் பட்டியல்

[ctx: unlimited number of months]
en: Forever
ta: என்றென்றும்

en: Forget the last hour
ta: கடைசி 1 மணிநேரத்தை மறந்துவிடு

en: Forget the last two hours
ta: கடைசி 2 மணிநேரத்தை மறந்துவிடு

en: Forget a day
ta: ஒரு நாளை மறந்துவிடு

en: Forget everything
ta: அனைத்தையும் மறந்துவிடு

[ctx: unit of time. months to keep the history]
en:  month |  months
ta[0]:  மாத‍த்திற்கு
ta[1]:  மாதங்களுக்கு

note: i18n: ectx: property (text), widget (KMessageWidget, messageWidget)
en: Cleared the activity history.
ta: செயல்பாடு வரலாறு மறக்கப்பட்டது.

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, labelKeepHistory)
en: Keep history:
ta: வரலாற்றை வைத்திருப்பது:

note: i18n: ectx: property (text), widget (QPushButton, buttonClearRecentHistory)
en: Clear History
ta: வரலாற்றை காலியாக்கு

note: i18n: ectx: property (text), widget (QRadioButton, radioRememberAllApplications)
en: For a&ll applications
ta: &அனைத்து செயலிகளுக்கும்

note: i18n: ectx: property (text), widget (QRadioButton, radioDontRememberApplications)
en: &Do not remember
ta: &நினைவில் கொள்ளாதே

note: i18n: ectx: property (text), widget (QRadioButton, radioRememberSpecificApplications)
en: O&nly for specific applications:
ta: &குறிப்பிட்ட செயலிகளுக்கு மட்டும்:

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, labelRememberDocuments)
en: Remember opened documents:
ta: திறக்கும் ஆவணங்களை நினைவில் கொள்:

note: i18n: ectx: property (text), widget (QCheckBox, kcfg_blockedByDefault)
en: Blacklist applications not on the list
ta: பட்டியலில் இல்லாத செயலிகளுக்கு நினைவில் கொள்ளாதே
