plasma-desktop - en to ta translation catalogue (36 entries)

en: Favorite Plugins
ta: பிடித்தமான செருகுநிரல்கள்

en: Available Plugins
ta: பயன்படுத்தக்கூடிய செருகுநிரல்கள்

en: Configure KRunner…
ta: கேரன்னரை அமை…

en: Get New Plugins…
ta: புதிய செருகுநிரல்களை பதிவிறக்கு…

en: Enable or disable plugins (used in KRunner, Application Launcher, and the Overview effect). Mark plugins as favorites and arrange them in order you want to prioritize them.
ta: செருகுநிரல்களை இயக்கு அல்லது முடக்கு (கேரன்னரில், செயலி ஏவியில், மற்றும் மேலோட்ட அசைவூட்டத்தில் பயன்படுத்துபவை). குறிப்பிட்ட செருகுநிரல்களை பிடித்தவையாக குறிக்கலாம், மேலும் அவை காட்டப்படும் வரிசையை அமைக்கலாம்.

en: Remove from favorites
ta: பிடித்தவற்றிலிருந்து நீக்கு

en: Add to favorites
ta: பிடித்தவற்றில் சேர்

[ctx: @info:status]
en: Failed to run install script in terminal <message>%1</message>
ta: நிறுவல் சிறுநிரலை முனையத்தில் இயக்குதல் தோல்வியடைந்தது <message>%1</message>

[ctx: @info]
en: Installation executed successfully, you may now close this window
ta: வெற்றிகரமாக நிறுவப்பட்டது, நீங்கள் இந்த சாளரத்தை இப்போது மூடலாம்

[ctx: @info]
en: Uninstallation executed successfully, you may now close this window
ta: வெற்றிகரமாக நிறுவல் நீக்கப்பட்டது, நீங்கள் இந்த சாளரத்தை இப்போது மூடலாம்

en: Failed to copy file %1 to %2
ta: %1 எனும் கோப்பை %2 என்பதற்கு நகலெடுத்தல் தோல்வியடைந்த‍து

[ctx: @info]
en: Failed to remove file %1:<nl/>%2
ta: %1 எனும் கோப்பை நீக்குவது தோல்வியடைந்த‍து:<nl/>%2

[ctx: @info]
en: KRunner plugin installation failed
ta: கேரன்னர் செருகுநிரல் நிறுவல் தோல்வியடைந்தது

[ctx: @info:shell]
en: Command to execute: install or uninstall
ta: இயக்க வேண்டிய கட்டளை: install அல்லது uninstall

[ctx: @info:shell]
en: Path to archive or extracted folder
ta: காப்பகத்தின் அல்லது அடைவின் பாதை

[ctx: @info:shell]
en: Do not show a visual confirmation dialog
ta: உறுதிப்படுத்துமாறு கேட்கும் சாளரத்தைக் காட்டாதே

[ctx: @info]
en: No PackageKit support
ta: PackageKit ஆதரவு இல்லை

[ctx: @title:window]
en: Confirm Installation
ta: நிறுவலை உறுதி செய்யுங்கள்

[ctx: @info]
en: You are about to install a binary package. You should only install these from a trusted author/packager.
ta: நீங்கள் ஒரு இரும (binary) தொகுப்பை நிறுவ உள்ளீர்கள். நம்பகமானவர்களிடமே இவற்றை பெற்று நிறுவ வேண்டும்.

[ctx: @action:button]
en: Accept Risk And Continue
ta: ஆபத்தை ஏற்று தொடர்

[ctx: @action:button]
en: View File
ta: கோப்பைக் காட்டு

[ctx: @info]
en: The mime type %1 is not supported by the packagekit backend
ta: %1 என்ற மைம்வகை, packagekit பின்நிலையால் ஆதரிக்கப்படாதது

[ctx: @info]
en: This plugin executes the following command for starting the "%1" service:<nl/>%2
ta: "%1" சேவையைத் துவக்க, பின்வரும் கட்டளையை இந்நிரல் இயக்கும்:<nl/>%2

[ctx: @info]
en: This plugin does not provide an uninstallation script. Please contact the author. You can try to uninstall the plugin manually.<nl/>If you do not feel capable or comfortable with this, click <interface>Cancel</interface>  now.
ta: இந்த செருகுநிரல், நிறுவல்நீக்க சிறுநிரலை வழங்கவில்லை. தயவுசெய்து இயற்றியவரை தொடர்பு கொள்ளுங்கள். நீங்கள் செருகுநிரலை கைமுறையாக நீக்க முயற்சிக்கலாம்.<nl/>இதை நீங்கள் செய்ய விரும்பாத பட்சத்தில், <interface>ரத்து செய்</interface> என்ற பட்டனை இப்போதே அழுத்துங்கள்.

[ctx: @info]
en: This plugin does not provide an uninstallation script. Please contact the author. You can try to uninstall the plugin manually. Please have a look at the README for instructions from the author.<nl/>If you do not feel capable or comfortable with this, click <interface>Cancel</interface>  now.
ta: இந்த செருகுநிரல், நிறுவல்நீக்க சிறுநிரலை வழங்கவில்லை. தயவுசெய்து இயற்றியவரை தொடர்பு கொள்ளுங்கள். நீங்கள் செருகுநிரலை கைமுறையாக நீக்க முயற்சிக்கலாம். இயற்றியவர் பரிந்துரைக்கும் வழிமுறைகளை README கோப்பில் பாருங்கள்.<nl/>இதை நீங்கள் செய்ய விரும்பாத பட்சத்தில், <interface>ரத்து செய்</interface> என்ற பட்டனை இப்போதே அழுத்துங்கள்.

[ctx: @info]
en: This plugin does not provide an installation script. Please contact the author. You can try to install the plugin manually.<nl/>If you do not feel capable or comfortable with this, click <interface>Cancel</interface>  now.
ta: இந்த செருகுநிரல், நிறுவல் சிறுநிரலை வழங்கவில்லை. தயவுசெய்து இயற்றியவரை தொடர்பு கொள்ளுங்கள். நீங்கள் செருகுநிரலை கைமுறையாக நிறுவ முயற்சிக்கலாம்.<nl/>இதை நீங்கள் செய்ய விரும்பாத பட்சத்தில், <interface>ரத்து செய்</interface> என்ற பட்டனை இப்போதே அழுத்துங்கள்.

[ctx: @info]
en: This plugin does not provide an installation script. Please contact the author. You can try to install the plugin manually. Please have a look at the README for instructions from the author.<nl/>If you do not feel capable or comfortable with this, click <interface>Cancel</interface>  now.
ta: இந்த செருகுநிரல், நிறுவல் சிறுநிரலை வழங்கவில்லை. தயவுசெய்து இயற்றியவரை தொடர்பு கொள்ளுங்கள். நீங்கள் செருகுநிரலை கைமுறையாக நிறுவ முயற்சிக்கலாம். இயற்றியவர் பரிந்துரைக்கும் வழிமுறைகளை README கோப்பில் பாருங்கள்.<nl/>இதை நீங்கள் செய்ய விரும்பாத பட்சத்தில், <interface>ரத்து செய்</interface> என்ற பட்டனை இப்போதே அழுத்துங்கள்.

[ctx: @info]
en: This plugin uses a script for installation which can pose a security risk. Please examine the entire plugin's contents before installing, or at least read the script's source code.<nl/>If you do not feel capable or comfortable with this, click <interface>Cancel</interface>  now.
ta: இந்த செருகுநிரல், நிறுவலுக்கு ஒரு சிறுநிரலைப் பயன்படுத்துகிறது; இது, ஆபத்து விளைவிக்கக் கூடும். தயவுசெய்து முழு செருகுநிரலை ஒரு முறை ஆராய்ந்து பாருங்கள், அல்லது குறைந்தபட்சம் சிறுநிரலின் மூலத்தைப் பாருங்கள்.<nl/>இதை நீங்கள் செய்ய விரும்பாத பட்சத்தில், <interface>ரத்து செய்</interface> என்ற பட்டனை இப்போதே அழுத்துங்கள்.

[ctx: @info]
en: This plugin uses a script for installation which can pose a security risk. Please examine the entire plugin's contents before installing, or at least read the README file and the script's source code.<nl/>If you do not feel capable or comfortable with this, click <interface>Cancel</interface>  now.
ta: இந்த செருகுநிரல், நிறுவலுக்கு ஒரு சிறுநிரலைப் பயன்படுத்துகிறது; இது, ஆபத்து விளைவிக்கக் கூடும். தயவுசெய்து முழு செருகுநிரலை ஒரு முறை ஆராய்ந்து பாருங்கள், அல்லது குறைந்தபட்சம் சிறுநிரலின் மூலத்தையும் README கோப்பையும் பாருங்கள்.<nl/>இதை நீங்கள் செய்ய விரும்பாத பட்சத்தில், <interface>ரத்து செய்</interface> என்ற பட்டனை இப்போதே அழுத்துங்கள்.

[ctx: @action:button]
en: Mark entry as uninstalled
ta: நிறுவல் நீக்கியதாக பதிவை குறி

[ctx: @action:button]
en: Mark entry as installed
ta: நிறுவியதாக பதிவை குறி

[ctx: @action:button]
en: View Script
ta: சிறுநிரலை காட்டு

[ctx: @action:button]
en: View Source Directory
ta: மூல அடைவை காட்டு

[ctx: @action:button]
en: View %1
ta: %1 என்பதை காட்டு

[ctx: @info]
en: Could not resolve package name of %1
ta: %1 என்பதன் தொகுப்புப் பெயரைக் கண்டறிய முடியவில்லை

[ctx: @info]
en: Failed to run install command: <message>%1</message>
ta: நிறுவல் கட்டளை தோல்வியடைந்தது: <message>%1</message>
