kcmkonq - en to ta translation catalogue (17 entries)

[ctx: @label:textbox]
en: Desktop folder:
ta: பணிமேடை அடைவு:

[ctx: @info:tooltip and accessible description]
en: This folder contains all the files you see on your desktop.
ta: பணிமேடையில் காட்டப்படும் கோப்புகளை இது கொண்டிருக்கும்.

[ctx: @label:textbox]
en: Documents folder:
ta: ஆவணங்களுக்கான அடைவு:

[ctx: @info:tooltip and accessible description]
en: This folder will be used by default to open or save documents.
ta: ஆவணங்களை ஏற்ற/சேமிக்க பயன்படும் இயல்பிருப்பு அடைவிது.

[ctx: @label:textbox]
en: Downloads folder:
ta: பதிவிறக்க அடைவு:

[ctx: @info:tooltip and accessible description]
en: This folder will be used by default to save your downloaded items.
ta: உங்கள் பதிவிறக்கங்களை சேமிக்க பயன்படும் இயல்பிருப்பு அடைவிது.

[ctx: @label:textbox]
en: Videos folder:
ta: நிகழ்பட அடைவு:

[ctx: @info:tooltip and accessible description]
en: This folder will be used by default to open or save video files.
ta: நிகழ்படங்களை ஏற்ற/சேமிக்க பயன்படும் இயல்பிருப்பு அடைவிது.

[ctx: @label:textbox]
en: Pictures folder:
ta: படங்களுக்கான அடைவு:

[ctx: @info:tooltip and accessible description]
en: This folder will be used by default to open or save image files.
ta: படங்களை ஏற்ற/சேமிக்க பயன்படும் இயல்பிருப்பு அடைவிது.

[ctx: @label:textbox]
en: Music folder:
ta: பாடல் அடைவு:

[ctx: @info:tooltip and accessible description]
en: This folder will be used by default to open or save music files.
ta: பாடல்களை ஏற்ற/சேமிக்க பயன்படும் இயல்பிருப்பு அடைவிது.

[ctx: @label:textbox]
en: Public folder:
ta: பொது அடைவு:

[ctx: @info:tooltip and accessible description]
en: This folder will be used by default for publicly-shared files when network sharing is enabled.
ta: பிணையப் பகிர்வு இயக்கப்பட்டிருக்கையில் பொதுவாகப் பகிரப்படும் கோப்புகளுக்கு இவ்வடைவு பயன்படுத்தப்படும்.

[ctx: @label:textbox]
en: Templates folder:
ta: வார்ப்புரு அடைவு:

[ctx: @info:tooltip and accessible description]
en: This folder will be used by default to open or save file templates.
ta: வார்ப்புருகளை ஏற்ற/சேமிக்க பயன்படும் இயல்பிருப்பு அடைவிது.

[ctx: @action:button]
en: Choose new location
ta: புதிய இடத்தைத் தேர்ந்தெடு
