kcmcomponentchooser - en to ta translation catalogue (39 entries)

en: Other…
ta: வேறு…

en: Select default archive manager
ta: இயல்பிருப்பு காப்பக நிரலை தேர்ந்தெடு

en: Select default browser
ta: இயல்பிருப்பு இணைய உலாவியை தேர்ந்தெடு

en: Select default e-mail client
ta: வேறொரு மின்னஞ்சல் கருவியை பயன்படுத்து:

en: Select default file manager
ta: இயல்பிருப்பு கோப்பு மேலாளரைத் தேர்ந்தெடுங்கள்

en: Select default map
ta: இயல்பிருப்பு நிலப்படத்தை தேர்ந்தெடுங்கள்

en: Select default image viewer
ta: இயல்பிருப்பு படக்காட்டியை தேர்ந்தெடு

en: Select default music player
ta: இயல்பிருப்பு பாடலிசைப்பியை தேர்ந்தெடு

en: Select default PDF viewer
ta: இயல்பிருப்பு PDF காட்டியை தேர்ந்தெடு

en: Select default dialer application
ta: இயல்பிருப்பு தொலைபேசி செயலியை தேர்ந்தெடு

en: Select default terminal emulator
ta: இயல்பிருப்பு முனையக் கருவியை தேர்ந்தெடு

en: Select default text editor
ta: இயல்பிருப்பு உரைத்திருத்தியை தேர்ந்தெடு

en: Select default video player
ta: இயல்பிருப்பு நிகழ்பட இயக்கயை தேர்ந்தெடு

en: Details
ta: விவரங்கள்

en: This application can also open these file types:
ta: பின்வரும் கோப்புவகைகளையும் இச்செயலியால் திறக்கக்கூடும்:

[ctx: @label %1 is a MIME type and %2 is an application name]
en: %1 (Currently opens in %2)
ta: %1 (தற்போது %2 தனில் திறக்கப்படுவது)

[ctx: @action:button %1 is an application name]
en: Open All in %1
ta: அனைத்தையும் %1 தனில் திற

en: This application does not advertise support for the following file types, but may be able to open them anyway:
ta: பின்வரும் கோப்புவகைகளை ஆதரிப்பதாக இச்செயலி கூறவில்லை, ஆனாலும் அவற்றைத் திறக்கக்கூடியதாக இருக்கலாம்:

[ctx: @action:button]
en: Force All to Open in %1
ta: அனைத்தையுத் %1 தனில் திறக்குமாறு கட்டாயப்படுத்து

en: Configure Manually…
ta: கைமுறையாக அமை…

en: ’%1’ seems to not support the following mimetypes associated with this kind of application: %2
ta: இவ்வகையான செயலி ஆதரிக்கவேண்டிய பின்வரும் மைம்வகைகளை '%1' ஆதரிப்பதுபோல் தெரியவில்லை: %2

[ctx: @info:status]
en: This application may not be able to open all file types.
ta: சில கோப்புவகைகளை இச்செயலியால் திறக்க முடியாமல் இருக்கலாம்.

[ctx: @action:button]
en: View Details
ta: விவரங்களைக் காட்டு

[ctx: Internet related application’s category’s name]
en: Internet
ta: இணையம்

en: Web browser:
ta: இணைய உலாவி:

en: Email client:
ta: மின்னஞ்சல் மென்பொருள்:

[ctx: Default phone app]
en: Phone Numbers:
ta: தொலைபேசி எண்கள்:

[ctx: Multimedia related application’s category’s name]
en: Multimedia
ta: பல்லூடகம்

en: Image viewer:
ta: படக் காட்டி:

en: Music player:
ta: பாடல் இசைப்பி:

en: Video player:
ta: நிகழ்பட இயக்கி:

[ctx: Documents related application’s category’s name]
en: Documents
ta: ஆவணங்கள்

en: Text editor:
ta: உரைத்திருத்தி:

en: PDF viewer:
ta: PDF காட்டி:

[ctx: Utilities related application’s category’s name]
en: Utilities
ta: பயனுள்ளவை

en: File manager:
ta: கோப்பு மேலாளர்

en: Terminal emulator:
ta: முனைய கருவி:

en: Archive manager:
ta: காப்பக நிரல்:

[ctx: Map related application’s category’s name]
en: Map:
ta: நிலப்படம்:
