kcmaccess - en to ta translation catalogue (138 entries)

en: Hyper
ta: ஹைப்பர்

en: Super
ta: சூப்பர்

en: Press %1 while NumLock, CapsLock and ScrollLock are active
ta: எண் பூட்டு, எழுத்துகள் பூட்டு மற்றும் உருளல் பூட்டு செயலில் இருக்கும்போது %1ஐ அழுத்து.

en: Press %1 while CapsLock and ScrollLock are active
ta: எழுத்துகள் பூட்டும் உருளல் பூட்டும் செயலில் இருக்கும்போது %1ஐ அழுத்து

en: Press %1 while NumLock and ScrollLock are active
ta: எண் பூட்டும் உருளல் பூட்டும் செயலில் இருக்கும்போது %1ஐ அழுத்து

en: Press %1 while ScrollLock is active
ta: உருளல் பூட்டு செயலில் இருக்கும்போது %1ஐ அழுத்து

en: Press %1 while NumLock and CapsLock are active
ta: எண் பூட்டும் எழுத்துகள் பூட்டும் செயலில் இருக்கும்போது %1ஐ அழுத்து

en: Press %1 while CapsLock is active
ta: எழுத்துகள் பூட்டு செயலில் இருக்கும்போது %1ஐ அழுத்து

en: Press %1 while NumLock is active
ta: எண் பூட்டு செயலில் இருக்கும்போது %1ஐ அழுத்து

en: Press %1
ta: %1ஐ அழுத்து

en: Could not set gsettings for Orca: "%1" failed
ta: Orca-வுக்கு gsettings-ஐ அமைக்க முடியவில்லை: "%1" தோல்வியடைந்தது

en: Error: Could not launch "orca --setup"
ta: சிக்கல்: "orca --setup"-ஐ இயக்க முடியவில்லை

note: i18n: ectx: label, entry (Gestures), group (Keyboard)
en: Use Gestures
ta: சைகைகளை பயன்படுத்து

note: i18n: ectx: label, entry (GestureConfirmation), group (Keyboard)
en: Ask for Confirmation for a gesture
ta: சைகைகளை உறுதிப்படுத்து

note: i18n: ectx: label, entry (KeyboardNotifyAccess), group (Keyboard)
en: Confirm access to the Keyboard
ta: விசைப்பலகை அணுகலை உறுதி செய்

note: i18n: ectx: label, entry (AccessXTimeout), group (Keyboard)
en: Use a timeout delay
ta: காலாவதியைப் பயன்படுத்து

note: i18n: ectx: label, entry (AccessXTimeoutDelay), group (Keyboard)
en: Delay for timeout
ta: காலாவதிக்கான தாமதம்

note: i18n: ectx: label, entry (AccessXBeep), group (Keyboard)
en: Use a beep for access
ta: அணுகல்விசைக்கு பீப் ஒலியெழுப்பு

note: i18n: ectx: label, entry (SystemBell), group (Bell)
en: Use System Bell
ta: கணினி மணியை பயன்படுத்து

note: i18n: ectx: label, entry (CustomBell), group (Bell)
en: Customize system bell
ta: கணினி மணியை மாற்றியமை

note: i18n: ectx: label, entry (CustomBellFile), group (Bell)
en: Sound file for the Bell
ta: மணிக்கான ஒலிக்கோப்பு

note: i18n: ectx: label, entry (VisibleBell), group (Bell)
en: Use a visual bell instead of a sound
ta: ஒலிக்கு பதிலாக காட்சிவழி மணியை பயன்படுத்து

note: i18n: ectx: label, entry (InvertScreen), group (Bell)
en: Invert the system colors on the bell
ta: மணியடிக்கும்போது திரையில் நிறங்களை புரட்டு

note: i18n: ectx: label, entry (VisibleBellColor), group (Bell)
en: Color of the Visible Bell
ta: காட்சிவழி மணியின் நிறம்

note: i18n: ectx: label, entry (VisibleBellPause), group (Bell)
en: Duration of the Visible Bell
ta: காட்சிவழி மணி நீடிக்கும் காலம்

note: i18n: ectx: label, entry (ColorblindnessCorrection), group (Plugins)
en: Whether Colorblindness Correction is enabled
ta: நிறக்குருடு பயன்முறை இயக்கப்பட்டுள்ளதா

note: i18n: ectx: label, entry (StickyKeys), group (Keyboard)
en: Use sticky Keys
ta: ஒட்டும் விசைகளை பயன்படுத்து

note: i18n: ectx: label, entry (StickyKeysLatch), group (Keyboard)
en: Lock the sticky keys
ta: ஒட்டும் விசைகளைப் பூட்டு

note: i18n: ectx: label, entry (StickyKeysAutoOff), group (Keyboard)
en: Turn sticky keys off when two keys are pressed simultaneously
ta: இரண்டு விசைகளைச் சேர்த்து அழுத்துகையில் ஒட்டுவிசைகளை முடக்கு

note: i18n: ectx: label, entry (StickyKeysBeep), group (Keyboard)
en: Beep on a sticky key press
ta: ஒட்டும் விசைகளை பயன்படுத்தும்போது மணியை இயக்கு

note: i18n: ectx: label, entry (ToggleKeysBeep), group (Keyboard)
en: Toggle keys beep
ta: நிலைமாறு விசைகளை பயன்படுத்தும்போது மணியை ஒலிக்கச்செய்

note: i18n: ectx: label, entry (KeyboardNotifyModifiers), group (Keyboard)
en: Notify when a keyboard modifier is pressed
ta: மாற்றிவிசை அழுத்தப்படும்போது அறிவி

note: i18n: ectx: label, entry (SlowKeys), group (Keyboard)
en: Use slow keypresses
ta: மெது விசைகளை பயன்படுத்துதல்

note: i18n: ectx: label, entry (SlowKeysDelay), group (Keyboard)
en: Delay for the key press
ta: விசையை அழுத்துவதற்கான தாமதம்

note: i18n: ectx: label, entry (SlowKeysPressBeep), group (Keyboard)
en: Beep on a slow keypress
ta: மெது விசைகளைப் பயன்படுத்தும்போது மணியடி

note: i18n: ectx: label, entry (SlowKeysAcceptBeep), group (Keyboard)
en: Beep on an accepted keypress
ta: விசை ஏற்கப்படுகையில் மணியடி

note: i18n: ectx: label, entry (SlowKeysRejectBeep), group (Keyboard)
en: Beep on a rejected keypress
ta: விசை நிராகரிக்கப்படுகையில் மணியடி

note: i18n: ectx: label, entry (BounceKeys), group (Keyboard)
en: Bounce Keys
ta: பாய்ச்சல் விசைகள்

note: i18n: ectx: label, entry (MouseKeys), group (Mouse)
en: Use keys to control the mouse
ta: சுட்டியை இயக்க விசைகளை பயன்படுத்து

note: i18n: ectx: label, entry (AccelerationDelay), group (Mouse)
en: Delay for the mouse movement
ta: சுட்டியை நகர்த்துவதற்கான தாமதம்

note: i18n: ectx: label, entry (RepetitionInterval), group (Mouse)
en: Repetition interval for the mouse movement
ta: சுட்டி அசைவுக்கான மறுநிகழ்வு இடைவெளி

note: i18n: ectx: label, entry (AccelerationTime), group (Mouse)
en: Time to hit maximum velocity
ta: அதிகபட்ச வேகத்தை அடைவதற்கு எடுக்கும் நேரம்

note: i18n: ectx: label, entry (MaxSpeed), group (Mouse)
en: Maximum Velocity
ta: அதிகபட்ச வேகம்

note: i18n: ectx: label, entry (ProfileCurve), group (Mouse)
en: Mouse Key Curve
ta: சுட்டிவிசைகளுக்கான வேகத்திட்டம்

note: i18n: ectx: label, entry (Enabled), group (ScreenReader)
en: Enable Screen Reader
ta: திரை வாசிப்பானை இயக்கு

note: i18n: ectx: label, entry (ShakeCursor), group (Plugins)
en: Whether Shake Cursor is enabled
ta: சுட்டிக்குறியை ஆட்டுவது இயக்கப்பட்டுள்ளதா

note: i18n: ectx: label, entry (ShakeCursorMagnification), group (Effect-shakecursor)
en: Magnification
ta: பெரிதாக்குவது

[ctx: @option:check]
en: Activation shortcuts:
ta: தூண்டுவதற்கான சைகைகள்:

[ctx: Enable activation shortcuts]
en: Enable
ta: இயக்கு

[ctx: @label]
en: Press Shift 5 times to enable Sticky Keys
ta: ஒட்டுவிசைகளை இயக்க Shift விசையை ஐந்து முறை அழுத்தவது

[ctx: @label]
en: Hold Shift for 8 seconds to enable Slow Keys
ta: மெதுவிசைகளை இயக்க Shift விசையை எட்டு நொடிகள் பிடிப்பது

[ctx: @option:check]
en: Disable sticky and slow keys after:
ta: இவ்வளவு நேரத்திற்கு பின் மெதுவிசைகளையும் ஒட்டுவிசைகளையும் முடக்கு:

en: %1 min | %1 min
ta[0]: %1 நிமி
ta[1]: %1 நிமி

[ctx: short for minute(s)]
en: min | min
ta[0]: நிமி
ta[1]: நிமி

en: When a shortcut is used:
ta: சுருக்குவழி பயன்படுத்தப்படும்போது:

en: Display a confirmation dialog
ta: உறுதிப்பாடு சாளரத்தை காட்டு

en: Ring the system bell
ta: கணினி மணியை ஒலிக்கச்செய்

en: Show a notification
ta: அறிவிப்பை காட்டு

en: Configure Notifications…
ta: அறிவிப்புகளை அமை…

en: Please choose an audio file
ta: ஒலிக்கோப்பு ஒன்றை தேர்ந்தெடுக்கவும்

[ctx: Name filters in a file dialog. Do not translate `(*.ogg *.oga *.wav)`]
en: ogg, oga, and wav audio files (*.ogg *.oga *.wav)
ta: ogg, oga, மற்றும் wav ஒலிக்கோப்புகள் (*.ogg *.oga *.wav)

en: Audible bell:
ta: மணியோசை:

[ctx: Enable the system bell]
en: Enable
ta: இயக்கு

[ctx: @label]
en: Emits a sound whenever certain keys are pressed
ta: குறிப்பிட்ட விசைகளை அழுத்தும்போது ஒலியெழுப்பும்

[ctx: Defines if the system will use a sound system bell]
en: Custom sound:
ta: விருப்ப ஒலி:

en: Search audio file for the system bell
ta: கணினி மணிக்கான ஒலிக்கோப்பை தேடு

en: Button search audio file
ta: ஒலிக்கோப்பை தேடுவதற்கான பட்டன்

en: Visual bell:
ta: காட்சிவழி மணி:

[ctx: Enable visual bell]
en: Enable
ta: இயக்கு

[ctx: @label]
en: Flashes the screen whenever certain keys are pressed
ta: குறிப்பிட்ட விசைகளை அழுத்தும்போது திரையை மின்னச்செய்யும்

[ctx: @option:radio Invert screen colors when a system bell is rung]
en: Invert screen colors
ta: திரையிலுள்ள நிறங்களை புரட்டு

[ctx: @option:radio Flash screen when a system bell is rung]
en: Flash screen
ta: திரையை மின்னச்செய்

[ctx: Color of the system bell]
en: Color
ta: நிறம்

[ctx: Duration of the system bell]
en: Duration:
ta: நீடிக்கும் காலம்:

en: %1 ms | %1 ms
ta[0]: %1 மி.நொ.
ta[1]: %1 மி.நொ.

[ctx: short for millisecond(s)]
en: ms | ms
ta[0]: மி.நொ.
ta[1]: மி.நொ.

[ctx: @label]
en: Color blindness correction:
ta: நிறக்குருடு பயன்முறை:

[ctx: @option check, Enable color blindness correction effect]
en: Enable
ta: இயக்கு

[ctx: @label]
en: Mode:
ta: பயன்முறை:

[ctx: @option]
en: Protanopia (red weak)
ta: சிகப்பு தெரியின்மை (protanopia)

[ctx: @option]
en: Deuteranopia (green weak)
ta: பச்சை தெரியின்மை (deuteranopia)

[ctx: @option]
en: Tritanopia (blue-yellow)
ta: நீலம்-மஞ்சள் வேறுபடாமை (tritanopia)

[ctx: @label]
en: Intensity:
ta: செறிவு:

[ctx: @label Mild color blindness correction intensity]
en: Mild
ta: குறைவு

[ctx: @label Intense color blindness correction intensity]
en: Intense
ta: அதிகம்

en: Red
ta: சிவப்பு

en: Green
ta: பச்சை

en: Blue
ta: நீலம்

en: Purple
ta: ஊதா

en: Slow keys:
ta: மெதுவான விசைகள்:

[ctx: Enable slow keys]
en: Enable
ta: இயக்கு

[ctx: @info:tooltip]
en: For a key to be accepted, it has to be held until the set amount of time. Useful if you accidentally type more than one key at a time or have difficulty pressing the key you want the first time.
ta: ஓர் விசை ஏற்கப்பட, குறிப்பிட்ட நேரத்திற்கு மேல் அதை அழுத்திப் பிடிக்க வேண்டும். தவறுதலாக பல விசைகளை நீங்கள் அடிக்கடி தட்டினாலோ சரியான விசையை அழுத்துவது கடினமாக இருந்தாலோ இத்தேர்வு பயனுள்ளதாக இருக்கலாம்.

[ctx: Slow keys Delay]
en: Delay:
ta: தாமதம்:

en: Ring system bell:
ta: கணினி மணியை ஒலிக்கச்செய்:

[ctx: Use system bell when a key is pressed]
en: when any key is &pressed
ta: ஏதாவதொரு விசை &அழுத்தப்படும்போது

[ctx: Use system bell when a key is accepted]
en: when any key is &accepted
ta: ஏதாவதொரு விசை &ஏற்கப்படும்போது

[ctx: Use system bell when a key is rejected]
en: when any key is &rejected
ta: ஏதாவதொரு விசை &மறுக்கப்படும்போது

en: Bounce keys:
ta: பாய்ச்சல் விசைகள்:

[ctx: Bounce keys enable]
en: Enable
ta: இயக்கு

[ctx: @info:tooltip]
en: Ignore rapid, repeated keypresses of the same key. Useful if you have hand tremors that cause you to press a key multiple times when you only intend to press once.
ta: ஒரே விசையை பலமுறை அழுத்துவதை பொருட்படுத்தாதே. கை தடுமாற்றம் உள்ளோருக்கு இது உதவும்.

[ctx: Bounce keys delay]
en: Delay:
ta: தாமதம்:

en: Ring system bell when rejected
ta: மறுக்கப்படும்போது கணினி மணியை ஒலிக்கச்செய்

[ctx: @title Category name in sidebar]
en: System Bell
ta: கணினி மணி

[ctx: System Modifier Keys]
en: Modifier Keys
ta: மாற்றி விசைகள்

[ctx: System keyboard filters]
en: Keyboard Filters
ta: விசைப்பலகை வடிகட்டிகள்

[ctx: System mouse navigation]
en: Mouse Navigation
ta: சுட்டிவழி உலாவல்

en: Activation Shortcuts
ta: தூண்டுவதற்கான சுருக்குவழிகள்

[ctx: System mouse navigation]
en: Screen Reader
ta: திரை வாசிப்பான்

[ctx: Correction for color blindness]
en: Color Blindness Correction
ta: நிறக்குருடு பயன்முறை

[ctx: Shake cursor to find it]
en: Shake Cursor
ta: சுட்டிக்குறியை ஆட்டு

[ctx: @option:check]
en: Sticky keys:
ta: ஒட்டும் விசைகள்:

[ctx: @option:check Enable sticky keys]
en: Enable
ta: இயக்கு

[ctx: @info:tooltip]
en: Modifier keys like Ctrl, Shift, Alt, and the Meta/Super/Windows key act as though they “stick in place” and no longer need to be held down when typing a keyboard shortcut.
ta: Ctrl, Shift, Alt, மற்றும் Meta/Super/விண்டோஸ் போன்ற மாற்றிவிசைகள், ஒட்டுவது போல் செயல்படும். அதாவது, அவற்றைப் பயன்படுத்த அவற்றை அழுத்தியே பிடிக்கும் தேவை இருக்காது.

[ctx: @option:check]
en: Lock sticky keys
ta: ஒட்டும் விசைகளை தக்கவை

[ctx: @info:tooltip]
en: Once locked, the “sticky” state of modifier keys will not be disabled until a keyboard shortcut is finished or until a non-modifier key is pressed.
ta: மாற்றிவிசைகளின் நிலை தக்கவைக்கப்பட்டபின், சுருக்குவழி தூண்டப்படும்வரை அல்லது மாற்றிவிசையில்லா விசை அழுத்தப்படும்வரை அப்படியே இருக்கும்.

en: Disable when two keys are held down
ta: இரண்டு விசைகள் சேர்த்து அழுத்தப்படும்போது முடக்கு

en: Ring system bell when modifier keys are used
ta: மாற்றி விசைகள் பயன்படுத்தப்படும்போது கணினி மணியை ஒலிக்கச்செய்

[ctx: @option:check Feedback options:]
en: Feedback:
ta: பின்னூட்டம்:

[ctx: @option:check]
en: Ring system bell when locking keys are used
ta: பூட்டும் விசைகள் நிலைமாறும்போது கணினி மணியை ஒலிக்கச்செய்

[ctx: @info:tooltip]
en: The locking keys are Caps Lock, Num Lock, and Scroll Lock.
ta: பூட்டும் விசைகள்: Caps Lock, Num Lock, மற்றும் Scroll Lock.

[ctx: @option:check]
en: Show notification when modifier or locking keys are used
ta: மாற்றி அல்லது பூட்டும் விசைகள் பயன்படுத்தப்படும்போது அறிவிப்பு காட்டு

[ctx: @action:button]
en: Configure Notifications…
ta: அறிவிப்புகளை அமை…

[ctx: @option:check]
en: Use number pad to move cursor:
ta: சுட்டிக்குறியை நகர்த்த எண்பலகையை பயன்படுத்துவது:

[ctx: @option:check Enable mouse navigation]
en: Enable
ta: இயக்கு

[ctx: @label:spinbox]
en: Acceleration delay:
ta: வேகவளர்ச்சி தாமதம்:

[ctx: @label:spinbox]
en: Repeat interval:
ta: மீளச்செயல் இடைவெளி:

[ctx: @label:spinbox]
en: Acceleration time:
ta: வேகவளர்ச்சி கால நீட்சி:

[ctx: @label:spinbox]
en: Maximum speed:
ta: அதிகபட்ச வேகம்:

[ctx: @label:spinbox]
en: Pointer acceleration:
ta: சுட்டிக்குறியின் வேகவளர்ச்சி:

[ctx: @info Placeholder message title]
en: The Orca Screen Reader is not installed
ta: ஆர்கா (Orca) திரை வாசிப்பான் நிறுவப்படவில்லை

[ctx: @info Placeholder message explanation]
en: Please install it, then close and reopen this window
ta: அதை நிறுவியபின் இச்சாளரத்தை மூடி திறக்கவும்

[ctx: @option:check]
en: Enable Screen Reader
ta: திரை வாசிப்பானை இயக்கு

[ctx: @action:button]
en: Launch Orca Screen Reader Configuration…
ta: ஆர்கா திரை வாசிப்பானின் அமைப்புகளை திற…

[ctx: @label]
en: Shake cursor to find it:
ta: சுட்டிக்குறியைக் கண்டுபிடிக்க அதை ஆட்டுவது:

[ctx: @option check, Enable shake cursor effect]
en: Enable
ta: இயக்கு

[ctx: @label Cursor magnification level]
en: Magnification:
ta: சுட்டிக்குறியின் அளவு:

[ctx: @label Normal cursor size]
en: Normal
ta: இயல்பானது

[ctx: @label Large cursor size]
en: Large
ta: பெரியது
