kaccess - en to pa translation catalogue (68 entries)

en: The Shift key has been locked and is now active for all of the following keypresses.
pa: ਸਿਫਟ ਸਵਿੱਚ ਲਾਕ ਕੀਤੀ ਗਈ ਹੈ ਅਤੇ ਹੁਣ ਹੇਠ ਦਿੱਤੇ ਸਭ ਕੀ-ਪਰੈੱਸ ਨਾਲ ਐਕਟਿਵ ਹੈ।

en: The Shift key is now active.
pa: Shift ਸਵਿੱਚ ਹੁਣ ਸਰਗਰਮ ਹੈ।

en: The Shift key is now inactive.
pa: Shift ਸਵਿੱਚ ਹੁਣ ਬੇਅਸਰ ਹੈ।

en: The Control key has been locked and is now active for all of the following keypresses.
pa: ਕੰਟਰੋਲ ਸਵਿੱਚ ਲਾਕ ਕੀਤੀ ਗਈ ਹੈ ਅਤੇ ਹੁਣ ਹੇਠ ਦਿੱਤੇ ਸਭ ਕੀ-ਪਰੈੱਸ ਨਾਲ ਐਕਟਿਵ ਹੈ।

en: The Control key is now active.
pa: ਕੰਟਰੋਲ (Ctrl) ਸਵਿੱਚ ਹੁਣ ਸਰਗਰਮ ਹੈ।

en: The Control key is now inactive.
pa: ਕੰਟਰੋਲ (Ctrl) ਸਵਿੱਚ ਹੁਣ ਬੇਅਸਰ ਹੈ।

en: The Alt key has been locked and is now active for all of the following keypresses.
pa: Alt ਸਵਿੱਚ ਲਾਕ ਕੀਤੀ ਗਈ ਹੈ ਅਤੇ ਹੁਣ ਹੇਠ ਦਿੱਤੇ ਸਭ ਕੀ-ਪਰੈੱਸ ਨਾਲ ਐਕਟਿਵ ਹੈ।

en: The Alt key is now active.
pa: Alt ਸਵਿੱਚ ਹੁਣ ਸਰਗਰਮ ਹੈ।

en: The Alt key is now inactive.
pa: Alt ਸਵਿੱਚ ਹੁਣ ਬੇਅਸਰ ਹੈ।

en: The Win key has been locked and is now active for all of the following keypresses.
pa: Win ਸਵਿੱਚ ਲਾਕ ਕੀਤੀ ਗਈ ਹੈ ਅਤੇ ਹੁਣ ਹੇਠ ਦਿੱਤੇ ਸਭ ਕੀ-ਪਰੈੱਸ ਨਾਲ ਐਕਟਿਵ ਹੈ।

en: The Win key is now active.
pa: Win ਸਵਿੱਚ ਹੁਣ ਸਰਗਰਮ ਹੈ।

en: The Win key is now inactive.
pa: Win ਸਵਿੱਚ ਹੁਣ ਬੇਅਸਰ ਹੈ।

en: The Meta key has been locked and is now active for all of the following keypresses.
pa: ਮੇਟਾ ਸਵਿੱਚ ਲਾਕ ਕੀਤੀ ਗਈ ਹੈ ਅਤੇ ਹੁਣ ਹੇਠ ਦਿੱਤੇ ਸਭ ਕੀ-ਪਰੈੱਸ ਨਾਲ ਐਕਟਿਵ ਹੈ।

en: The Meta key is now active.
pa: ਮੇਟਾ ਸਵਿੱਚ ਹੁਣ ਐਕਟਿਵ ਹੈ।

en: The Meta key is now inactive.
pa: ਮੇਟਾ ਸਵਿੱਚ ਹੁਣ ਬੇਅਸਰ ਹੈ।

en: The Super key has been locked and is now active for all of the following keypresses.
pa: ਸੁਪਰ ਸਵਿੱਚ ਲਾਕ ਕੀਤੀ ਗਈ ਹੈ ਅਤੇ ਹੁਣ ਹੇਠ ਦਿੱਤੇ ਸਭ ਕੀ-ਪਰੈੱਸ ਨਾਲ ਐਕਟਿਵ ਹੈ।

en: The Super key is now active.
pa: ਸੁਪਰ ਸਵਿੱਚ ਹੁਣ ਸਰਗਰਮ ਹੈ।

en: The Super key is now inactive.
pa: ਸੁਪਰ ਸਵਿੱਚ ਹੁਣ ਬੇਅਸਰ ਹੈ।

en: The Hyper key has been locked and is now active for all of the following keypresses.
pa: ਹਾਈਪਰ ਸਵਿੱਚ ਲਾਕ ਕੀਤੀ ਗਈ ਹੈ ਅਤੇ ਹੁਣ ਹੇਠ ਦਿੱਤੇ ਸਭ ਕੀ-ਪਰੈੱਸ ਨਾਲ ਐਕਟਿਵ ਹੈ।

en: The Hyper key is now active.
pa: ਹਾਈਪਰ ਸਵਿੱਚ ਹੁਣ ਐਕਟਿਵ ਹੈ।

en: The Hyper key is now inactive.
pa: ਹਾਈਪਰ ਸਵਿੱਚ ਹੁਣ ਬੇਅਸਰ ਹੈ।

en: The Alt Graph key has been locked and is now active for all of the following keypresses.
pa: Alt ਗਰਾਫ਼ ਸਵਿੱਚ ਲਾਕ ਕੀਤੀ ਗਈ ਹੈ ਅਤੇ ਹੁਣ ਹੇਠ ਦਿੱਤੇ ਸਭ ਕੀ-ਪਰੈੱਸ ਨਾਲ ਐਕਟਿਵ ਹੈ।

en: The Alt Graph key is now active.
pa: Alt ਗਰਾਫ਼ ਸਵਿੱਚ ਹੁਣ ਸਰਗਰਮ ਹੈ।

en: The Alt Graph key is now inactive.
pa: Alt ਗਰਾਫ਼ ਸਵਿੱਚ ਹੁਣ ਬੇਅਸਰ ਹੈ।

en: The Num Lock key has been activated.
pa: ਨਮ ਲਾਕ ਸਵਿੱਚ ਹੁਣ ਐਕਟੀਵੇਟ ਹੈ।

en: The Num Lock key is now inactive.
pa: ਨਮ ਲਾਕ ਸਵਿੱਚ ਹੁਣ ਬੇਅਸਰ ਹੈ।

en: The Caps Lock key has been activated.
pa: ਕੈਪਸ ਲਾਕ ਸਵਿੱਚ ਹੁਣ ਐਕਟੀਵੇਟ ਹੈ।

en: The Caps Lock key is now inactive.
pa: ਕੈਪਸ ਲਾਕ ਸਵਿੱਚ ਹੁਣ ਬੇਅਸਰ ਹੈ।

en: The Scroll Lock key has been activated.
pa: ਸਕਰੋਲ ਲਾਕ ਸਵਿੱਚ ਹੁਣ ਐਕਟਿਵ ਹੈ।

en: The Scroll Lock key is now inactive.
pa: ਸਕਰੋਲ ਲਾਕ ਹੁਣ ਬੇਅਸਰ ਹੈ।

en: Toggle Screen Reader On and Off
pa: ਸਕਰੀਨ ਪੜ੍ਹਨ ਨੂੰ ਚਾਲੂ ਅਤੇ ਬੰਦ ਕਰੋ

[ctx: Name for kaccess shortcuts category]
en: Accessibility
pa: ਅਸੈੱਸਬਿਲਟੀ

en: Hyper
pa: ਹਾਇਪਰ

en: Super
pa: ਸੁਪਰ

en: Meta
pa: ਮੈਟਾ

en: Warning
pa: ਚੇਤਾਵਨੀ

en: &When a gesture was used:
pa: ਜਦੋਂ ਜੈਸਚਰ ਵਰਤਿਆ ਜਾਵੇ(&W):

en: Change Settings Without Asking
pa: ਬਿਨਾਂ ਪੁੱਛੇ ਸੈਟਿੰਗ ਬਦਲੋ

en: Show This Confirmation Dialog
pa: ਇਹ ਪੁਸ਼ਟੀ ਡਾਈਲਾਗ ਵੇਖਾਓ

en: Deactivate All AccessX Features & Gestures
pa: ਸਭ AccessX ਫੀਚਰ ਅਤੇ ਜੈਸਚਰ ਡੀ-ਐਕਟੀਵੇਟ ਕਰੋ

en: Slow keys
pa: ਹੌਲੀ ਸਵਿੱਚਾਂ

en: Bounce keys
pa: ਬਾਊਂਸ ਸਵਿੱਚਾਂ

en: Sticky keys
pa: ਸਟਿੱਕੀ ਸਵਿੱਚਾਂ

en: Mouse keys
pa: ਮਾਊਸ ਸਵਿੱਚਾਂ

en: Do you really want to deactivate "%1"?
pa: ਕੀ ਤੁਸੀਂ "%1" ਨੂੰ ਨਾ-ਸਰਗਰਮ ਕਰਨਾ ਚਾਹੁੰਦੇ ਹੋ?

en: Do you really want to deactivate "%1" and "%2"?
pa: ਕੀ ਤੁਸੀਂ "%1" ਅਤੇ "%2" ਨੂੰ ਨਾ-ਸਰਗਰਮ ਕਰਨਾ ਚਾਹੁੰਦੇ ਹੋ?

en: Do you really want to deactivate "%1", "%2" and "%3"?
pa: ਕੀ ਤੁਸੀਂ "%1", "%2" ਅਤੇ "%3" ਨੂੰ ਨਾ-ਸਰਗਰਮ ਕਰਨਾ ਚਾਹੁੰਦੇ ਹੋ?

en: Do you really want to deactivate "%1", "%2", "%3" and "%4"?
pa: ਕੀ ਤੁਸੀਂ "%1", "%2", "%3" ਅਤੇ "%4" ਨੂੰ ਨਾ-ਸਰਗਰਮ ਕਰਨਾ ਚਾਹੁੰਦੇ ਹੋ?

en: Do you really want to activate "%1"?
pa: ਕੀ ਤੁਸੀਂ "%1" ਨੂੰ ਸਰਗਰਮ ਕਰਨਾ ਚਾਹੁੰਦੇ ਹੋ?

en: Do you really want to activate "%1" and to deactivate "%2"?
pa: ਕੀ ਤੁਸੀਂ "%1" ਨੂੰ ਸਰਗਰਮ ਅਤੇ "%2" ਨੂੰ ਬੇਅਸਰ ਕਰਨਾ ਚਾਹੁੰਦੇ ਹੋ?

en: Do you really want to activate "%1" and to deactivate "%2" and "%3"?
pa: ਕੀ ਤੁਸੀਂ "%1" ਨੂੰ ਸਰਗਰਮ ਅਤੇ "%2" ਅਤੇ "%3" ਨੂੰ ਬੇਅਸਰ ਕਰਨਾ ਚਾਹੁੰਦੇ ਹੋ?

en: Do you really want to activate "%1" and to deactivate "%2", "%3" and "%4"?
pa: ਕੀ ਤੁਸੀਂ "%1" ਨੂੰ ਸਰਗਰਮ ਅਤੇ "%2", "%3" ਅਤੇ "%4" ਨੂੰ ਬੇਅਸਰ ਕਰਨਾ ਚਾਹੁੰਦੇ ਹੋ?

en: Do you really want to activate "%1" and "%2"?
pa: ਕੀ ਤੁਸੀਂ "%1" ਅਤੇ "%2" ਨੂੰ ਸਰਗਰਮ ਕਰਨਾ ਚਾਹੁੰਦੇ ਹੋ?

en: Do you really want to activate "%1" and "%2" and to deactivate "%3"?
pa: ਕੀ ਤੁਸੀਂ "%1" ਅਤੇ "%2" ਨੂੰ ਸਰਗਰਮ ਅਤੇ "%3" ਨੂੰ ਬੇਅਸਰ ਕਰਨਾ ਚਾਹੁੰਦੇ ਹੋ?

en: Do you really want to activate "%1", and "%2" and to deactivate "%3" and "%4"?
pa: ਕੀ ਤੁਸੀਂ "%1" ਅਤੇ "%2" ਨੂੰ ਸਰਗਰਮ ਅਤੇ "%3" ਅਤੇ "%4" ਨੂੰ ਬੇਅਸਰ ਕਰਨਾ ਚਾਹੁੰਦੇ ਹੋ?

en: Do you really want to activate "%1", "%2" and "%3"?
pa: ਕੀ ਤੁਸੀਂ "%1", "%2" ਅਤੇ "%3" ਨੂੰ ਸਰਗਰਮ ਕਰਨਾ ਚਾਹੁੰਦੇ ਹੋ?

en: Do you really want to activate "%1", "%2" and "%3" and to deactivate "%4"?
pa: ਕੀ ਤੁਸੀਂ "%1", "%2" ਅਤੇ "%3" ਨੂੰ ਸਰਗਰਮ ਅਤੇ "%4" ਨੂੰ ਬੇਅਸਰ ਕਰਨਾ ਚਾਹੁੰਦੇ ਹੋ?

en: Do you really want to activate "%1", "%2", "%3" and "%4"?
pa: ਕੀ ਤੁਸੀਂ "%1", "%2", "%3" ਅਤੇ "%4" ਨੂੰ ਸਰਗਰਮ ਕਰਨਾ ਚਾਹੁੰਦੇ ਹੋ?

en: An application has requested to change this setting.
pa: ਇੱਕ ਕਾਰਜ ਨੇ ਇਹ ਸੈਟਿੰਗ ਬਦਲਣ ਦੀ ਮੰਗ ਕੀਤੀ ਹੈ।

en: An application has requested to change these settings.
pa: ਕਾਰਜ ਨੇ ਇਹ ਸੈਟਿੰਗਾਂ ਬਦਲਣ ਦੀ ਮੰਗ ਕੀਤੀ ਹੈ।

en: Slow keys has been disabled.
pa: ਸਲੋਅ ਸਵਿੱਚਾਂ ਆਯੋਗ ਕੀਤੀਆਂ ਗਈਆਂ ਹਨ।

en: Bounce keys has been disabled.
pa: ਬਾਊਂਸ ਸਵਿੱਚਾਂ ਆਯੋਗ ਕੀਤੀਆਂ ਗਈਆਂ।

en: Sticky keys has been disabled.
pa: ਸਟਿੱਕੀ ਸਵਿੱਚਾਂ ਆਯੋਗ ਕੀਤੀਆਂ।

en: Mouse keys has been disabled.
pa: ਮਾਊਂਸ ਸਵਿੱਚਾਂ ਬੰਦ ਕੀਤੀਆਂ ਗਈਆਂ ਹਨ।

en: Accessibility
pa: ਅਸੈੱਸਬਿਲਟੀ

en: (c) 2000, Matthias Hoelzer-Kluepfel
pa: (c) ੨੦੦੦ ਲਈ ਮਾਥਹੀਸ ਹੋਈਲਜ਼ਰ-ਕਲੂਪਫੀਲ

en: Matthias Hoelzer-Kluepfel
pa: ਮਾਥਹੀਸ ਹੋਈਲਜ਼ਰ-ਕਲੂਪਫੀਲ

en: Author
pa: ਲੇਖਕ
