plasma-desktop - en to is translation catalogue (36 entries)

en: Favorite Plugins
is: Eftirlætisviðbætur

en: Available Plugins
is: Tiltækar viðbætur

en: Configure KRunner…
is: Grunnstilla KRunner...

en: Get New Plugins…
is: Sækja nýjar viðbætur…

en: Enable or disable plugins (used in KRunner, Application Launcher, and the Overview effect). Mark plugins as favorites and arrange them in order you want to prioritize them.
is: Virkjaðu eða afvirkjaðu viðbætur (notaðar í KRunner, forritaræsinum og á yfirlitsskjánum). Merktu viðbætur sem eftirlæti og raðaðu þeim í þá forgangsröð sem þér hentar.

en: Remove from favorites
is: Fjarlægja úr eftirlætum

en: Add to favorites
is: Bæta við eftirlæti

[ctx: @info:status]
en: Failed to run install script in terminal <message>%1</message>
is: Mistókst að keyra uppsetningarskriftu í skjáhermi <message>%1</message>

[ctx: @info]
en: Installation executed successfully, you may now close this window
is: Uppsetning tókst, þú mátt loka glugganum núna

[ctx: @info]
en: Uninstallation executed successfully, you may now close this window
is: Það tókst að fjarlægja, þú mátt loka glugganum núna

en: Failed to copy file %1 to %2
is: Mistókst að afrita skrá %1 í %2

[ctx: @info]
en: Failed to remove file %1:<nl/>%2
is: Mistókst að fjarlægja skrá %1:<nl/>%2

[ctx: @info]
en: KRunner plugin installation failed
is: Tókst ekki að setja upp KRunner-viðbót

[ctx: @info:shell]
en: Command to execute: install or uninstall
is: Skipun sem á að keyra: setja upp eða fjarlægja

[ctx: @info:shell]
en: Path to archive or extracted folder
is: Slóð að safnskrá eða afþjappaðri möppu

[ctx: @info:shell]
en: Do not show a visual confirmation dialog
is: Ekki sýna sýnilegan staðfestingarglugga

[ctx: @info]
en: No PackageKit support
is: Enginn stuðningur við PackageKit

[ctx: @title:window]
en: Confirm Installation
is: Staðfesta uppsetningu

[ctx: @info]
en: You are about to install a binary package. You should only install these from a trusted author/packager.
is: Þú ert að fara að setja upp forritapakka. Þú ættir einungis að setja upp pakka frá höfundi/pökkunaraðila sem þú treystir.

[ctx: @action:button]
en: Accept Risk And Continue
is: Samþykkja áhættu og halda áfram

[ctx: @action:button]
en: View File
is: Skoða skrá

[ctx: @info]
en: The mime type %1 is not supported by the packagekit backend
is: Mime-gerðin %1 er ekki studd í packagekit-bakendanum

[ctx: @info]
en: This plugin executes the following command for starting the "%1" service:<nl/>%2
is: Þessi viðbót keyrir eftirfarandi skipun til að ræsa þjónustuna "%1":<nl/>%2

[ctx: @info]
en: This plugin does not provide an uninstallation script. Please contact the author. You can try to uninstall the plugin manually.<nl/>If you do not feel capable or comfortable with this, click <interface>Cancel</interface>  now.
is: Þessi viðbót býður ekki upp á skriftu til að fjarlægja. Hafðu samband við höfundinn. Þú getur reynt að fjarlægja viðbótina handvirkt.<nl/>Ef þér finnst þú ekki hafa kunnáttu til þess eða finnst það óþægilegt skaltu smella á <interface>Hætta við</interface> núna.

[ctx: @info]
en: This plugin does not provide an uninstallation script. Please contact the author. You can try to uninstall the plugin manually. Please have a look at the README for instructions from the author.<nl/>If you do not feel capable or comfortable with this, click <interface>Cancel</interface>  now.
is: Þessi viðbót býður ekki upp á skriftu til að fjarlægja. Hafðu samband við höfundinn. Þú getur reynt að fjarlægja viðbótina handvirkt. Kíktu á README-fylgiskjalið til að sjá leiðbeiningar höfundarins. Ef þér finnst þú ekki hafa kunnáttu til þess eða finnst það óþægilegt skaltu smella á <interface>Hætta við</interface> núna.

[ctx: @info]
en: This plugin does not provide an installation script. Please contact the author. You can try to install the plugin manually.<nl/>If you do not feel capable or comfortable with this, click <interface>Cancel</interface>  now.
is: Þessi viðbót býður ekki upp á uppsetningarskriftu. Hafðu samband við höfundinn. Þú getur reynt að fjarlægja viðbótina handvirkt.<nl/>Ef þér finnst þú ekki hafa kunnáttu til þess eða finnst það óþægilegt skaltu smella á <interface>Hætta við</interface> núna.

[ctx: @info]
en: This plugin does not provide an installation script. Please contact the author. You can try to install the plugin manually. Please have a look at the README for instructions from the author.<nl/>If you do not feel capable or comfortable with this, click <interface>Cancel</interface>  now.
is: Þessi viðbót býður ekki upp á uppsetningarskriftu. Hafðu samband við höfundinn. Þú getur reynt að fjarlægja viðbótina handvirkt. Kíktu á README-fylgiskjalið til að sjá leiðbeiningar höfundarins. Ef þér finnst þú ekki hafa kunnáttu til þess eða finnst það óþægilegt skaltu smella á <interface>Hætta við</interface> núna.

[ctx: @info]
en: This plugin uses a script for installation which can pose a security risk. Please examine the entire plugin's contents before installing, or at least read the script's source code.<nl/>If you do not feel capable or comfortable with this, click <interface>Cancel</interface>  now.
is: Þessi viðbót notar uppsetningarskriftu sem getur haft öryggishættu í för með sér. Skoðaðu allt innihald viðbótarinnar vel áður en þú setur hana upp, eða lestu frumkóða viðbótarinnar.<nl/>Ef þér finnst þú ekki hafa kunnáttu til þess eða finnst það óþægilegt skaltu smella á <interface>Hætta við</interface> núna.

[ctx: @info]
en: This plugin uses a script for installation which can pose a security risk. Please examine the entire plugin's contents before installing, or at least read the README file and the script's source code.<nl/>If you do not feel capable or comfortable with this, click <interface>Cancel</interface>  now.
is: Þessi viðbót notar uppsetningarskriftu sem getur haft öryggishættu í för með sér. Skoðaðu allt innihald viðbótarinnar vel áður en þú setur hana upp, eða lestu a.m.k. README-fylgiskjalið og frumkóða viðbótarinnar.<nl/>Ef þér finnst þú ekki hafa kunnáttu til þess eða finnst það óþægilegt skaltu smella á <interface>Hætta við</interface> núna.

[ctx: @action:button]
en: Mark entry as uninstalled
is: Merkja færslu sem fjarlægða

[ctx: @action:button]
en: Mark entry as installed
is: Merkja færslu sem uppsetta

[ctx: @action:button]
en: View Script
is: Skoða skriftu

[ctx: @action:button]
en: View Source Directory
is: Skoða upprunamöppu

[ctx: @action:button]
en: View %1
is: Skoða %1

[ctx: @info]
en: Could not resolve package name of %1
is: Tókst ekki að leysa úr pakkaheiti fyrir %1

[ctx: @info]
en: Failed to run install command: <message>%1</message>
is: Mistókst að keyra uppsetningarskipun: <message>%1</message>
