kcmkclock - en to gu translation catalogue (12 entries)

note: i18n: ectx: attribute (title), widget (QWidget, tab)
en: Date and Time
gu: તારીખ અને સમય

note: i18n: ectx: property (whatsThis), widget (KDatePicker, cal)
en: Here you can change the system date's day of the month, month and year.
gu: અહી તમે સિસ્ટમની મહિનાની તારીખનો દિવસ, મહિનો અને વર્ષ બદલી શકો છો.

note: i18n: ectx: attribute (title), widget (QWidget, tab_2)
en: Time Zone
gu: સમય વિસ્તાર

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, label)
en: To change the local time zone, select your area from the list below.
gu: સ્થાનિક સમય વિસ્તાર બદલવા માટે, તમારો વિસ્તાર નીચેની યાદીમાંથી પસંદ કરો.

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, m_local)
en: Current local time zone:
gu: હાલનો સમય વિસ્તાર:

en: Here you can change the system time. Click into the hours, minutes or seconds field to change the relevant value, either using the up and down buttons to the right or by entering a new value.
gu: અહીં તમે સિસ્ટમ સમય બદલી શકો છો. મહિનાઓ, મિનિટો કે ક્ષણો ક્ષેત્ર પર કલીક કરીને તમે લાગતા વળગતા મૂલ્યો બદલી શકો છો કયાં તો તમે જમણી બાજુ પરના ઉપર અને નીચેના બટનો વાપરો અથવા તમે મૂલ્યો લખો.

en: Unable to contact time server: %1.
gu: સમય સર્વરનો સંપર્ક સાધી શકયા નથી: %1.

en: Can not set date.
gu: તારીખ ગોઠવી શકયા નથી.

en: Error setting new time zone.
gu: નવો સમય વિસ્તાર ગોઠવવામાં ક્ષતિ આવી છે.

en: Time zone Error
gu: સમય વિસ્તાર ક્ષતિ

en: <h1>Date & Time</h1> This system settings module can be used to set the system date and time. As these settings do not only affect you as a user, but rather the whole system, you can only change these settings when you start the System Settings as root. If you do not have the root password, but feel the system time should be corrected, please contact your system administrator.
gu: <h1>તારીખ અને સમય</h1> આ સિસ્ટમ ગોઠવણીઓ મોડ્યુલ સિસ્ટમની તારીખ અને સમય સ્થાપિત કરવા માટે વાપરી શકાય છે. જોકે આ ગોઠવણી માત્ર વપરાશકર્તા તરીકે નહીં લાગુ પડતા, આખી સિસ્ટમને અસર પહોચાડશે, તમે આ ગોઠવણીઓ ત્યારે જ બદલી શકો છો જયારે તમે નિયંત્રણ કેન્દ્ર જયારે root તરીકે શરુ કરશો. જો તમારી પાસે root પાસવર્ડ ના હોય, પણ તમને લાગતુ હોય કે સિસ્ટમનો સમય સાચો હોવો જોઇએ, મહેરબાની કરી તમારા સિસ્ટમ સંચાલકનો સંપર્ક કરો.

en: Unable to authenticate/execute the action: %1, %2
gu: ક્રિયાને અધિકૃત/ચલાવવામાં અસક્ષમ: %1, %2
