kcmaccess - en to gu translation catalogue (12 entries)

en: Hyper
gu: હાયપર

en: Super
gu: સુપર

en: Press %1 while NumLock, CapsLock and ScrollLock are active
gu: જયારે નમલોક, કેપ્સલોક અને સ્ક્રોલલોક સક્રિય હોય ત્યારે %1 દબાવો

en: Press %1 while CapsLock and ScrollLock are active
gu: જયારે કેપ્સલોક અને સ્ક્રોલલોક સક્રિય હોય ત્યારે %1 દબાવો

en: Press %1 while NumLock and ScrollLock are active
gu: જયારે નમલોક અને સ્ક્રોલલોક સક્રિય હોય ત્યારે %1 દબાવો

en: Press %1 while ScrollLock is active
gu: જયારે સ્ક્રોલલોક સક્રિય હોય ત્યારે %1 દબાવો

en: Press %1 while NumLock and CapsLock are active
gu: જયારે નમલોક અને કેપ્સલોક સક્રિય હોય ત્યારે %1 દબાવો

en: Press %1 while CapsLock is active
gu: જયારે કેપ્સલોક સક્રિય હોય ત્યારે %1 દબાવો

en: Press %1 while NumLock is active
gu: જયારે નમલોક સક્રિય હોય ત્યારે %1 દબાવો

en: Press %1
gu: %1 દબાવો

note: i18n: ectx: label, entry (StickyKeysAutoOff), group (Keyboard)
en: Turn sticky keys off when two keys are pressed simultaneously
gu: જયારે બે કળો (keys) સાથે દબાવવામાં આવે ત્યારે સ્ટીકી કળોને બંધ કરો

note: i18n: ectx: label, entry (BounceKeys), group (Keyboard)
en: Bounce Keys
gu: ઉછળતી-કૂદતી કળો
