kaccess - en to gu translation catalogue (64 entries)

en: The Shift key has been locked and is now active for all of the following keypresses.
gu: Shift key લોક કરી દેવામાં આવી છે અને નીચેની બધી કી દબાવવાનુ હવે સક્રિય છે.

en: The Shift key is now active.
gu: Shift key હવે સક્રિય છે.

en: The Shift key is now inactive.
gu: Shift key હવે નિષ્ક્રિય છે.

en: The Control key has been locked and is now active for all of the following keypresses.
gu: Control key લોક કરી દેવામાં આવી છે અને નીચેની બધી કી દબાવવાનુ હવે સક્રિય છે.

en: The Control key is now active.
gu: Control key હવે સક્રિય છે.

en: The Control key is now inactive.
gu: Control key હવે નિષ્ક્રિય છે.

en: The Alt key has been locked and is now active for all of the following keypresses.
gu: Alt key લોક કરી દેવામાં આવી છે અને નીચેની બધી કી દબાવવાનુ હવે સક્રિય છે.

en: The Alt key is now active.
gu: Alt key હવે સક્રિય છે.

en: The Alt key is now inactive.
gu: Alt key હવે નિષ્ક્રિય છે.

en: The Win key has been locked and is now active for all of the following keypresses.
gu: Win key લોક કરીદેવામા ં આવી છે અને નીચેની બધી કી દબાવવાનુ હવે સક્રિય છે.

en: The Win key is now active.
gu: Win key હવે સક્રિય છે.

en: The Win key is now inactive.
gu: Win key હવે નિષ્ક્રિય છે.

en: The Meta key has been locked and is now active for all of the following keypresses.
gu: Meta key લોક કરી દેવામાં આવી છે અને હવે નીચેની બધી કી દબાવવાનુ હવે સક્રિય છે.

en: The Meta key is now active.
gu: Meta key હવે સક્રિય છે.

en: The Meta key is now inactive.
gu: Meta key હવે નિષ્ક્રિય છે.

en: The Super key has been locked and is now active for all of the following keypresses.
gu: Super key લોક કરી દેવામાં આવી છે અને નીચેની બધી કી દબાવવાનુ હવે સક્રિય છે.

en: The Super key is now active.
gu: Super key હવે સક્રિય છે.

en: The Super key is now inactive.
gu: Super key હવે નિષ્ક્રિય છે.

en: The Hyper key has been locked and is now active for all of the following keypresses.
gu: Hyper key લોક કરી દેવામાં આવી છે અને નીચેની બધી કી દબાવવાનુ હવે સક્રિય છે.

en: The Hyper key is now active.
gu: Hyper key હવે સક્રિય છે.

en: The Hyper key is now inactive.
gu: Hyper key હવે નિષ્ક્રિય છે.

en: The Alt Graph key has been locked and is now active for all of the following keypresses.
gu: Alt Graph key લોક કરી દેવામાં આવી છે અને નીચેની બધી કી દબાવવાનુ હવે સક્રિય છે.

en: The Alt Graph key is now active.
gu: Alt Graph key હવે સક્રિય છે.

en: The Alt Graph key is now inactive.
gu: Alt Graph key હવે નિષ્ક્રિય છે.

en: The Num Lock key has been activated.
gu: Num Lock key સક્રિય કરી દેવામાં આવી છે.

en: The Num Lock key is now inactive.
gu: Num Lock key હવે નિષ્ક્રિય છે.

en: The Caps Lock key has been activated.
gu: Caps Lock key સક્રિય કરી દેવામાં આવી છે.

en: The Caps Lock key is now inactive.
gu: Caps Lock key હવે નિષ્ક્રિય છે.

en: The Scroll Lock key has been activated.
gu: Scroll Lock key સક્રિય કરી દેવામાં આવી છે.

en: The Scroll Lock key is now inactive.
gu: Scroll Lock key હવે નિષ્ક્રિય છે.

en: Warning
gu: ચેતવણી

en: &When a gesture was used:
gu: જ્યારે સૂચકનો ઉપયોગ થયો હતો (&W):

en: Change Settings Without Asking
gu: પૂછ્યા વગર સુયોજનો બદલો

en: Show This Confirmation Dialog
gu: આ સમર્થન સંવાદને બતાવો

en: Deactivate All AccessX Features & Gestures
gu: બધા AccessX ગુણધર્મો અને સૂચકો ને નિષ્ક્રિય કરો

en: Do you really want to deactivate "%1"?
gu: શુ તમે ખરેખર "%1" ને નિષ્ક્રિય કરવા માંગો છો?

en: Do you really want to deactivate "%1" and "%2"?
gu: શુ તમે ખરેખર "%1" અને "%2" ને નિષ્ક્રિય કરવા માંગો છો?

en: Do you really want to deactivate "%1", "%2" and "%3"?
gu: શુ તમે ખરેખર "%1", "%2" અને "%3" ને નિષ્ક્રિય કરવા માંગો છો?

en: Do you really want to deactivate "%1", "%2", "%3" and "%4"?
gu: શુ તમે ખરેખર "%1", "%2", "%3" અને "%4" ને નિષ્ક્રિય કરવા માંગો છો?

en: Do you really want to activate "%1"?
gu: શુ તમે ખરેખર "%1" ને સક્રિય કરવા માંગો છો?

en: Do you really want to activate "%1" and to deactivate "%2"?
gu: શુ તમે ખરેખર "%1" ને સક્રિય અને "%2" ને નિષ્ક્રિય કરવા માંગો છો?

en: Do you really want to activate "%1" and to deactivate "%2" and "%3"?
gu: શુ તમે ખરેખર "%1" ને સક્રિય અને "%2" અને "%3" ને નિષ્ક્રિય કરવા માંગો છો?

en: Do you really want to activate "%1" and to deactivate "%2", "%3" and "%4"?
gu: શુ તમે ખરેખર "%1" ને સક્રિય અને "%2", "%3" અને "%4" ને નિષ્ક્રિય કરવા માંગો છો?

en: Do you really want to activate "%1" and "%2"?
gu: શુ તમે ખરેખર "%1" અને "%2" ને સક્રિય કરવા માંગો છો?

en: Do you really want to activate "%1" and "%2" and to deactivate "%3"?
gu: શુ તમે ખરેખર "%1" અને "%2" ને સક્રિય અને "%3" ને નિષ્ક્રિય કરવા માંગો છો?

en: Do you really want to activate "%1", and "%2" and to deactivate "%3" and "%4"?
gu: શુ તમે ખરેખર "%1" અને "%2" ને સક્રિય અને "%3" અને "%4" ને નિષ્ક્રિય કરવા માંગો છો?

en: Do you really want to activate "%1", "%2" and "%3"?
gu: શુ તમે ખરેખર "%1", "%2" અને "%3" ને સક્રિય કરવા માંગો છો?

en: Do you really want to activate "%1", "%2" and "%3" and to deactivate "%4"?
gu: શુ તમે ખરેખર "%1", "%2" અને "%3" ને સક્રિય અને "%4" ને નિષ્ક્રિય કરવા માંગો છો?

en: Do you really want to activate "%1", "%2", "%3" and "%4"?
gu: શુ તમે ખરેખર "%1", "%2", "%3" અને "%4" ને સક્રિય કરવા માંગો છો?

en: An application has requested to change this setting.
gu: કાર્યક્રમ એ આ સુયોજન બદલવા માંગણી કરી છે.

en: You held down the Shift key for 8 seconds or an application has requested to change this setting.
gu: તમે Shift key ને 8 સેકન્ડો માટે કાબુ રાખી છે અથવા તો કાર્યક્રમ એ આ સુયોજનો બદલવા માંગણી કરી છે.

en: You pressed the Shift key 5 consecutive times or an application has requested to change this setting.
gu: તમે Shift key ને 5 વખત લગાતાર દબાવી રાખી છે અથવા તો કાર્યક્રમ એ સુયોજનો બદલવા માંગણી કરી છે.

en: You pressed %1 or an application has requested to change this setting.
gu: તમે %1 દબાવ્યુ છે અથવા તો કાર્યક્રમ એ આ સુયોજન બદલવા માંગણી કરી છે.

en: An application has requested to change these settings, or you used a combination of several keyboard gestures.
gu: કાર્યક્રમ એ સુયોજનો બદલવા માંગણી કરી છે, અથવા તો તમે કેટલાક કિબોર્ડ સૂચકોના મિશ્રણનો ઉપયોગ કર્યો.

en: An application has requested to change these settings.
gu: કાર્યક્રમ એ આ સુયોજનો બદલવા માંગણી કરી છે.

en: Slow keys has been enabled. From now on, you need to press each key for a certain length of time before it gets accepted.
gu: Slow keys સક્રિય કરી દેવામાં આવી છે. હવે થી, તે સ્વીકારે પહેલા તમારે સમયની ચોક્કસ લંબાઇ માટે દરેક કી ને દબાવવી જરૂરી છે.

en: Slow keys has been disabled.
gu: Slow keys નિષ્ક્રિય કરી દેવામાં આવી છે.

en: Bounce keys has been enabled. From now on, each key will be blocked for a certain length of time after it was used.
gu: Bounce keys સક્રિય કરી દેવામાં આવી છે. હવે થી, તેનો ઉપયોગ કર્યા પછી દરેક કી ને સમયની ચોક્કસ લંબાઇ માટે બ્લોક કરી દેવામાં આવશે.

en: Bounce keys has been disabled.
gu: Bounce keys નિષ્ક્રિય કરી દેવામાં આવી છે.

en: Sticky keys has been enabled. From now on, modifier keys will stay latched after you have released them.
gu: Sticky keys સક્રિય કરી દેવામાં આવી છે. હવે થી, તમે તેઓને પ્રકાશિત કર્યા પછી modifier keys રોકાણ અટકાવી દેશે.

en: Sticky keys has been disabled.
gu: Sticky keys નિષ્ક્રિય કરી દેવામાં આવી છે.

en: Mouse keys has been enabled. From now on, you can use the number pad of your keyboard in order to control the mouse.
gu: Mouse keys સક્રિય કરી દેવામાં આવી છે. હવે થી, તમે માઉઝને નિયંત્રણ કરવા માટે તમારા કિબોર્ડ નુ નંબર પેડ નો ઉપયોગ કરી શકો છો.

en: Mouse keys has been disabled.
gu: Mouse keys નિષ્ક્રિય કરી દેવામાં આવી છે.

en: Author
gu: લેખક
