libphonon - en to is translation catalogue (22 entries)

[ctx: Phonon::AudioOutput|]
en: <html>The audio playback device <b>%1</b> does not work.<br/>Falling back to <b>%2</b>.</html>
is: <html>Hljóðafspilunartækið <b>%1</b> virkar ekki.<br/>Skipti aftur á tækið <b>%2</b>.</html>

[ctx: Phonon::AudioOutput|]
en: <html>Switching to the audio playback device <b>%1</b><br/>which just became available and has higher preference.</html>
is: <html>Skipti á hljóðafspilunartækið <b>%1</b><br/>sem var að verða tiltækt og hefur hærri forgang.</html>

[ctx: Phonon::AudioOutput|]
en: Revert back to device '%1'
is: Fara aftur á tækið '%1'

[ctx: Phonon::AudioOutput|]
en: <html>Switching to the audio playback device <b>%1</b><br/>which has higher preference or is specifically configured for this stream.</html>
is: <html>Skipti á hljóðafspilunartækið <b>%1</b><br/>sem hefur hærri forgang eða er sérstaklega stillt fyrir þetta streymi.</html>

[ctx: Phonon::MediaController|]
en: Main Menu
is: Aðalvalmynd

[ctx: Phonon::MediaController|]
en: Title Menu
is: Titilvalmynd

[ctx: Phonon::MediaController|]
en: Audio Menu
is: Hljóðvalmynd

[ctx: Phonon::MediaController|]
en: Subtitle Menu
is: Skjátextavalmynd

[ctx: Phonon::MediaController|]
en: Chapter Menu
is: Kaflavalmynd

[ctx: Phonon::MediaController|]
en: Angle Menu
is: Sjónarhornsvalmynd

[ctx: Phonon::|]
en: Notifications
is: Tilkynningar

[ctx: Phonon::|]
en: Music
is: Tónlist

[ctx: Phonon::|]
en: Video
is: Myndskeið

[ctx: Phonon::|]
en: Communication
is: Samskipti

[ctx: Phonon::|]
en: Games
is: Leikir

[ctx: Phonon::|]
en: Accessibility
is: Aðgengi

[ctx: Phonon::|]
en: Recording
is: Upptaka

[ctx: Phonon::|]
en: Control
is: Stýring

[ctx: QObject|]
en: PulseAudio Sound Server
is: PulseAudio hljóðmiðlari

[ctx: Phonon::VolumeSlider|]
en: Volume: %1%
is: Hljóðstyrkur: %1%

[ctx: Phonon::VolumeSlider|]
en: Use this slider to adjust the volume. The leftmost position is 0%, the rightmost is %1%
is: Notaðu þessa stiku til að breyta hljóðstyrknum. Lengst til vinstri er 0% og lengst til hægri er %1%

[ctx: Phonon::VolumeSlider|]
en: Muted
is: Þaggað niður
