kwin - en to vi translation catalogue (41 entries)

en: Show Desktop
vi: Hiện bàn làm việc

[ctx: An example Desktop Name]
en: Desktop 1
vi: Bàn làm việc 1

en: Main
vi: Chính

en: Alternative
vi: Thay thế

en: Focus policy settings limit the functionality of navigating through windows.
vi: Các thiết lập về chính sách nhắm giới hạn chức năng của việc điều hướng giữa các cửa sổ.

note: i18n: ectx: property (title), widget (QGroupBox, groupBox_3)
en: Content
vi: Nội dung

note: i18n: ectx: property (text), item, widget (QComboBox, switchingModeCombo)
en: Recently used
vi: Dùng gần đây

note: i18n: ectx: property (text), item, widget (QComboBox, switchingModeCombo)
en: Stacking order
vi: Thứ tự ngăn xếp

note: i18n: ectx: property (text), widget (QCheckBox, oneAppWindow)
en: Only one window per application
vi: Chỉ một cửa sổ mỗi ứng dụng

note: i18n: ectx: property (text), widget (QCheckBox, orderMinimized)
en: Order minimized windows after unminimized windows
vi: Sắp xếp các cửa sổ thu nhỏ sau các cửa sổ không thu nhỏ

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, label_8)
en: Sort order:
vi: Thứ tự sắp xếp:

note: i18n: ectx: property (title), widget (QGroupBox, groupBox)
en: Filter windows by
vi: Lọc cửa sổ theo

note: i18n: ectx: property (text), widget (QCheckBox, filterDesktops)
en: Virtual desktops
vi: Bàn làm việc ảo

note: i18n: ectx: property (text), widget (QRadioButton, currentDesktop)
en: Current desktop
vi: Bàn làm việc hiện tại

note: i18n: ectx: property (text), widget (QRadioButton, otherDesktops)
en: All other desktops
vi: Tất cả các bàn làm việc khác

note: i18n: ectx: property (text), widget (QCheckBox, filterActivities)
en: Activities
vi: Hoạt động

note: i18n: ectx: property (text), widget (QRadioButton, currentActivity)
en: Current activity
vi: Hoạt động hiện tại

note: i18n: ectx: property (text), widget (QRadioButton, otherActivities)
en: All other activities
vi: Tất cả các Hoạt động khác

note: i18n: ectx: property (text), widget (QCheckBox, filterScreens)
en: Screens
vi: Màn hình

note: i18n: ectx: property (text), widget (QRadioButton, currentScreen)
en: Current screen
vi: Màn hình hiện tại

note: i18n: ectx: property (text), widget (QRadioButton, otherScreens)
en: All other screens
vi: Tất cả các màn hình khác

note: i18n: ectx: property (text), widget (QCheckBox, filterMinimization)
en: Minimization
vi: Thu nhỏ

note: i18n: ectx: property (text), widget (QRadioButton, visibleWindows)
en: Visible windows
vi: Các cửa sổ thấy được

note: i18n: ectx: property (text), widget (QRadioButton, hiddenWindows)
en: Hidden windows
vi: Các cửa sổ ẩn

note: i18n: ectx: property (title), widget (QGroupBox, groupBox_4)
en: Shortcuts
vi: Phím tắt

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, label_3) i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, label_5)
en: Forward
vi: Tiến

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, label)
en: All windows
vi: Tất cả các cửa sổ

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, label_4) i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, label_6)
en: Reverse
vi: Lùi

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, label_2)
en: Current application
vi: Ứng dụng hiện tại

note: i18n: ectx: property (title), widget (QGroupBox, groupBox_2)
en: Visualization
vi: Hiển thị

note: i18n: ectx: property (toolTip), widget (QComboBox, effectCombo)
en: The effect to replace the list window when desktop effects are active.
vi: Hiệu ứng dùng để thay thế cửa sổ danh sách khi các hiệu ứng bàn làm việc đang hoạt động.

note: i18n: ectx: property (toolTip), widget (QCheckBox, kcfg_HighlightWindows)
en: The currently selected window will be highlighted by fading out all other windows. This option requires desktop effects to be active.
vi: Cửa sổ đang được chọn sẽ được tô sáng bằng cách làm mờ dần tất cả các cửa sổ khác. Lựa chọn này yêu cầu các hiệu ứng bàn làm việc phải hoạt động.

note: i18n: ectx: property (text), widget (QCheckBox, kcfg_HighlightWindows)
en: Show selected window
vi: Hiện cửa sổ được chọn

en: Walk Through Windows
vi: Đi qua các cửa sổ

en: Walk Through Windows (Reverse)
vi: Đi qua các cửa sổ (ngược lại)

en: Walk Through Windows of Current Application
vi: Đi qua các cửa sổ của ứng dụng hiện tại

en: Walk Through Windows of Current Application (Reverse)
vi: Đi qua các cửa sổ của ứng dụng hiện tại (ngược lại)

en: Walk Through Windows Alternative
vi: Đi qua các cửa sổ, thay thế

en: Walk Through Windows Alternative (Reverse)
vi: Đi qua các cửa sổ, thay thế (ngược lại)

en: Walk Through Windows of Current Application Alternative
vi: Đi qua các cửa sổ của ứng dụng hiện tại, thay thế

en: Walk Through Windows of Current Application Alternative (Reverse)
vi: Đi qua các cửa sổ của ứng dụng hiện tại, thay thế (ngược lại)
