kcmkwinrules - en to ta translation catalogue (101 entries)

en: Copy of %1
ta: %1 என்பதின் நகல்

en: Application settings for %1
ta: %1 எனும் செயலிக்கான அமைப்புகள்

en: Window settings for %1
ta: %1 எனும் சாளரத்திற்கான அமைப்புகள்

en: Unimportant
ta: முக்கியமில்லை

en: The window property will be only set to the given value after the window is created.
    No further changes will be affected.
ta: சாளரம் உருவாக்கப்பட்ட பின் அதன் குறிப்பிட்ட பண்பு குறிப்பிட்ட மதிப்பாக மாற்றப்படும்.
    அதற்கு பின் அந்த மதிப்பு கட்டாயப்படுத்தப்படாது.

en: The window property will be set to the given value immediately and will not be affected later
    (this action will be deleted afterwards).
ta: சாளரத்தின் குறிப்பிட்ட பண்பு குறிப்பிட்ட மதிப்பாக இப்போதே மாற்றப்படும், ஆனால அதற்கு பின் சாளரம் பாதிக்கப்படாது
    (அதாவது ஒருமுறை சேயல்பட்டபின் இந்த செயல் நீக்கப்படும்).

en: Remember
ta: நினைவில் கொள்

en: Force
ta: கட்டாயப்படுத்து

en: Settings for %1
ta: %1க்கான அமைப்புகள்

en: New window settings
ta: புதிய சாளர அமைப்புகள்

en: You have specified the window class as unimportant.
    This means the settings will possibly apply to windows from all applications. If you really want to create a generic setting, it is recommended you at least limit the window types to avoid special window types.
ta: சாளர தரம் முக்கியமானதல்ல என்று குறிப்பிட்டுள்ளீர்கள்.
    அதாவது இந்த அமைப்புகள் எல்லா பயன்பாடுகளில் இருந்தும் சாளரங்களுக்கு பயன்படுத்தலாம். நீங்கள் பொதுவான அமைப்பை உருவாக்க விரும்பினால், இது விசேஷ சாளர வகைகளை தவிர்க்க பரிந்துரைக்கிறது.

en: Readability may be impaired with extremely low opacity values. At 0%, the window becomes invisible.
ta: ஒளிபுகாமை மிக‍க்குறைவாக இருந்தால் சாளரத்திலுள்ளவற்றைப் படிப்பது கஷ்டமாக இருக்கலாம். 0%-மாக இருந்தால், சாளரம் தெரியாமல் போய்விடும்.

en: Description
ta: விவரணம்

en: Window matching
ta: சாளரப் பொருத்தல்

en: Window class (application)
ta: சாளர வகுப்பு (செயலி)

en: Whole window class
ta: முழு சாளர வகுப்பு

en: Window types
ta: சாளர வகைகள்

en: Window role
ta: சாளர வகை

en: Window title
ta: சாளரத் தலைப்பு:

en: Machine (hostname)
ta: கணினி (புரவன் பெயர்)

en: Position
ta: இருப்பிடம்

en: Size & Position
ta: அளவும் இருப்பிடமும்

en: Size
ta: அளவு

en: Maximized horizontally
ta: கிடைமட்டமாக அதிகபட்ச பெரிதாக்கு

en: Maximized vertically
ta: நெடுக்காக அதிகபட்ச பெரிதாக்கு

en: Activities
ta: செயல்பாடுகள்

en: Screen
ta: திரை

en: Fullscreen
ta: முழுத்திரை

en: Minimized
ta: ஒதுக்கப்பட்டதா

en: Shaded
ta: நிழலிடப்பட்டதா

en: Initial placement
ta: துவக்கத்தில் வைக்கப்படுவது

en: Ignore requested geometry
ta: கோரும் அளவை பொருட்படுத்தாதே

en: Minimum Size
ta: குறைந்தபட்ச அளவு

en: Maximum Size
ta: அதிகபட்ச அளவு

en: Obey geometry restrictions
ta: வடிவ வரம்புகளை பின்பற்று

en: Keep above other windows
ta: மற்ற சாளரங்களுக்கு மேலே வை

en: Arrangement & Access
ta: அடுக்குவதும் அணுகுவதும்

en: Keep below other windows
ta: மற்ற சாளரங்களுக்கு கீழே வை

en: Skip taskbar
ta: பணிப்பட்டையில் காட்டாதே

en: Skip pager
ta: பணி மாற்றியில் காட்டாதே

en: Skip switcher
ta: மாற்றியில் காட்டாதே

en: Shortcut
ta: சுருக்குவழி

en: No titlebar and frame
ta: விளிம்பும் தலைப்புப்பட்டையும் வேண்டாம்

en: Appearance & Fixes
ta: தோற்றமும் திருத்தங்களும்

en: Titlebar color scheme
ta: தலைப்புப்பட்டயின் நிறத்திட்டம்

en: Active opacity
ta: செயலிலுள்ளபோது ஒளிபுகாமை

en: Inactive opacity
ta: செயலிலில்லாதபோது ஒளிபுகாமை

en: Focus stealing prevention
ta: குவியத் திருட்டைத் தடுப்பது

en: Focus protection
ta: குவியப் பாதுகாப்பு

en: Accept focus
ta: குவியத்தை ஏற்பது

en: Ignore global shortcuts
ta: பொதுவான சுருக்குவழிகளை பொருட்படுத்தாதே

en: Closeable
ta: மூடக்கூடியது

en: Desktop file name
ta: Desktop கோப்பின் பெயர்

en: Layer
ta: அடுக்கு

en: Window class not available
ta: சாளர வகுப்பு கிடைக்கவில்லை

en: Dock (panel)
ta: டாக் (பலகம்)

en: Toolbar
ta: கருவிப்பட்டை

en: Desktop
ta: பணிமேடை

en: Default
ta: இயல்பிருப்பு

en: Maximized
ta: அதிகபட்ச பெரிதாக்கி

en: Centered
ta: மையப்படுத்தப்பட்டது

en: Random
ta: சமவாய்ப்பாக

en: None
ta: ஏதுமில்லை

en: Low
ta: குறைவானது

en: Normal
ta: சாதாரணது

en: High
ta: அதிகமானது

en: Extreme
ta: மிக அதிகமானது

en: Below
ta: கீழே

en: Above
ta: மேலே

en: Notification
ta: அறிவிப்பு

en: Popup
ta: மேல்தோன்றுவது

en: Unmanaged window
ta: கையாளப்படா சாளரம்

en: Could not detect window properties. The window is not managed by KWin.
ta: சாளரத்தின் பண்புகளைக் கண்டறிய முடியவில்லை. இச்சாளரத்தை கேவின் கையாளவில்லை.

en: Select File
ta: கோப்பை தேர்ந்தெடுப்பது

en: KWin Rules (*.kwinrule)
ta: கேவின் விதிமுறைகள் (*.kwinrule)

en: Add New…
ta: புதியதை சேர்…

en: Import…
ta: இறக்குமதி…

en: Cancel Export
ta: ஏற்றுமதியை ரத்து செய்

en: Export…
ta: ஏற்றுமதி…

en: No rules for specific windows are currently set
ta: குறிப்பிட்ட சாளரங்களுக்கான தனிப்பட்ட விதியேதும் அமைக்கப்படவில்லை

en: Select the rules to export
ta: ஏற்றுமதி செய்ய வேண்டிய விதிமுறைகளைத் தேர்ந்தெடுக்கவும்

en: Unselect All
ta: அனைத்து தேர்வுகளை நிராகரி

en: Select All
ta: அனைத்தையும் தேர்ந்தெடு

en: Save Rules
ta: விதிமுறைகளை சேமி

en: Edit
ta: திருத்து

en: Duplicate
ta: நகலெடு

en: Delete
ta: நீக்கு

en: Import Rules
ta: விதிமுறைகளை இறக்குமதி செய்

en: Export Rules
ta: விதிமுறைகளை ஏற்றுமதி செய்

en: None selected
ta: எதுவும் தேர்ந்தெடுக்கப்படவில்லை

en: All selected
ta: அனைத்தும் தேர்ந்தெடுக்கப்பட்டுள்ளன

en: %1 selected | %1 selected
ta[0]: %1 தேர்ந்தெடுக்கப்பட்டுள்ளது
ta[1]: %1 தேர்ந்தெடுக்கப்பட்டுள்ளன

en: No window properties changed
ta: எந்த சாளரப்பண்பும் மாற்றப்படவில்லை

[ctx: @info]
en: Click the <interface>Add Property...</interface> button below to add some window properties that will be affected by the rule
ta: இவ்விதிமுறையால பாதிக்கப்பட வேண்டிய சில பண்புகளைச் சேர்க்க கீழுள்ள <interface>பண்பை சேர்...</interface> பட்டனை அழுத்தவும்

en: Add Property...
ta: பண்பை சேர்...

en: Detect Window Properties
ta: சாளரப் பண்புகளை கண்டறி

en: Instantly
ta: உடனடியாக

en: After %1 second | After %1 seconds
ta[0]: %1 நொடிக்குப் பின்
ta[1]: %1 நொடிக்குப் பின்

en: Add property to the rule
ta: பண்பை விதிமுறைக்கு சேர்

en: Yes
ta: ஆம்

en: No
ta: இல்லை
