kwin - en to kn translation catalogue (115 entries)

en: Suspend Compositing
kn: ಸಂಯೋಜಕವನ್ನು ಅಮಾನತ್ತಿನಲ್ಲಿಡು

note: i18n: ectx: attribute (title), widget (QWidget, windows)
en: Windows
kn: ಕಿಟಕಿಗಳು

en: PID of the application to terminate
kn: ಅಂತ್ಯಗೊಳಿಸಲು ಅನ್ವಯಿಕದ PID

en: Hostname on which the application is running
kn: ಅನ್ವಯಿಕವು ಚಾಲ್ತಿಯಲ್ಲಿರುವ ಗಣಕದ ಆತಿಥೇಯಹೆಸರು

en: Caption of the window to be terminated
kn: ಅಂತ್ಯಗೊಳಿಸಬೇಕಾದ ಕಿಟಕಿಯ ಶಿರೋನಾಮ

en: Name of the application to be terminated
kn: ಅಂತ್ಯಗೊಳಿಸಬೇಕಾದ ಅನ್ವಯಿಕದ ಹೆಸರು

en: ID of resource belonging to the application
kn: ಅನ್ವಯಿಕಕ್ಕೆ ಸಂಬಂಧಿಸಿದ ಸಂಪನ್ಮೂಲದ ಐಡಿ

en: Time of user action causing termination
kn: ಬಳಕೆದಾರರ ಕ್ರಿಯೆಯಿಂದ ಅಂತ್ಯಗೊಳ್ಳುವ ಸಮಯ

en: KWin helper utility
kn: KWin ಸಹಾಯ ಸೌಲಭ್ಯ

en: This helper utility is not supposed to be called directly.
kn: ಈ ಸಹಾಯಕ ಸೌಲಭ್ಯಕ್ಕೆ ನೇರವಾಗಿ ಕರೆ ನೀಡುವಂತಿಲ್ಲ.

en: KDE window manager
kn: KDE ಕಿಟಕಿ ನಿರ್ವಾಹಕ

en: Disable configuration options
kn: ಸಂರಚನೆ ಆಯ್ಕೆಗಳನ್ನು ನಿಷ್ಕ್ರಿಯಗೊಳಿಸು

en: Indicate that KWin has recently crashed n times
kn: KWin ಇತ್ತೀಚೆಗೆ n ಸಂಖ್ಯೆಯಲ್ಲಿ ಕುಸಿತಗೊಂಡಿದೆ ಎನ್ನುವುದನ್ನು ಸೂಚಿಸುತ್ತದೆ

en: kwin: unable to claim manager selection, another wm running? (try using --replace)
kn: kwin:ವ್ಯವಸ್ಥಾಪಕ ಆಯ್ಕೆಸಾಧಿಸಲಾಗಲಿಲ್ಲ. ಬೇರೆ wm ಚಾಲನೆಯಲ್ಲಿದೆಯೆ? ('ಬದಲಿಸು'--ಅನ್ನು ಪ್ರಯತ್ನಿಸಿ)

en: Replace already-running ICCCM2.0-compliant window manager
kn: ಚಾಲನೆಯಲ್ಲಿರುವ  ICCCM2.0-ಅನುವರ್ತಿತ ಕಿಟಕಿ ವ್ಯವಸ್ಥಾಪಕವನ್ನು ಬದಲಾಯಿಸು

note: i18n: ectx: property (text), item, widget (QComboBox, kcfg_InRotationEdge) i18n: ectx: property (text), item, widget (QComboBox, kcfg_OutRotationEdge)
en: Top
kn: ಮೇಲೆ

note: i18n: ectx: property (text), item, widget (QComboBox, kcfg_InRotationEdge) i18n: ectx: property (text), item, widget (QComboBox, kcfg_OutRotationEdge)
en: Bottom
kn: ಕೆಳಗೆ

note: i18n: ectx: property (windowTitle), widget (QWidget, PlastikConfigDialog)
en: Config Dialog
kn: ಸಂರಚನಾ ಸಂವಾದ

note: i18n: ectx: property (title), widget (KButtonGroup, titleAlign)
en: Title &Alignment
kn: ಶೀರ್ಷಿಕೆಯ ವಾಲಿಕೆ(&A)

note: i18n: ectx: property (text), widget (QRadioButton, kcfg_titleAlignCenter)
en: Center
kn: ಮಧ್ಯ

note: i18n: ectx: property (text), widget (QCheckBox, kcfg_animateButtons)
en: Animate buttons
kn: ಗುಂಡಿಗಳನ್ನು ಸಜೀವನಗೊಳಿಸು

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, label_3)
en: Animation duration:
kn: ಸಜೀವನದ ಕಾಲಾವಧಿ:

[ctx: Duration of rotation]
note: i18n: ectx: property (specialValueText), widget (QSpinBox, kcfg_AnimationDuration)
en: Default
kn: ಪೂರ್ವನಿಯೋಜಿತ

note: i18n: ectx: property (title), widget (QGroupBox, groupSize)
en: Size
kn: ಗಾತ್ರ

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, label)
en: &Width:
kn: ಅಗಲ(&W):

note: i18n: ectx: property (suffix), widget (QSpinBox, kcfg_RingLife)
en:  msec
kn:  ಮಿಲಿಸೆಕೆಂಡ್

note: i18n: ectx: property (title), widget (QGroupBox, font)
en: Text
kn: ಪಠ್ಯ

note: i18n: ectx: property (title), widget (QGroupBox, groupBox)
en: Appearance
kn: ಸ್ವರೂಪ

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, label_2)
en: &Color:
kn: ಬಣ್ಣ(&C):

en: Toggle Thumbnail for Current Window
kn: ಪ್ರಸ್ತುತ ಕಿಟಕಿಯ ಸೂಚ್ಯಚಿತ್ರವನ್ನು ಅಂತರಣಗೊಳಿಸು

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, label)
en: Maximum &width:
kn: ಗರಿಷ್ಟ ಅಗಲ(&w):

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, label_2)
en: &Spacing:
kn: ಸ್ಥಳ ನೀಡಿಕೆ(&S):

en: Track mouse
kn: ಮೌಸ್ ಜಾಡು

note: i18n: ectx: property (windowTitle), widget (QWidget, KWin::TranslucencyEffectConfigForm)
en: Translucency
kn: ಅರೆಪಾರದರ್ಶಕತೆ

note: i18n: ectx: property (title), widget (QGroupBox, m_opacityGroupBox)
en: General Translucency Settings
kn: ಸಾಮಾನ್ಯ ಅಪಾರದರ್ಶಕತೆಯ ಸಂಯೋಜನೆಗಳು

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, comboboxpopup_label)
en: Combobox popups:
kn: ಕಾಂಬೋಚೌಕ ಪುಟಿಕೆಗಳು:

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, label_3) i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, label_7)
en: Opaque
kn: ಅಪಾರದರ್ಶಕ

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, dialogs_label)
en: Dialogs:
kn: ಸಂವಾದಗಳು:

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, label_2) i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, label_6)
en: Transparent
kn: ಪಾರದರ್ಶಕ

note: i18n: ectx: property (title), widget (QGroupBox, kcfg_IndividualMenuConfig)
en: Set menu translucency independently
kn: ಪರಿವಿಡಿಯ ಅಪಾರದರ್ಶಕತೆಯನ್ನು ಸ್ವತಂತ್ರವಾಗಿ ಅಣಿಗೊಳಿಸಿ

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, dropdownmenus_label)
en: Dropdown menus:
kn: ಬೀಳಿಕೆ ಪರಿವಿಡಿಗಳು:

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, popupmenus_label)
en: Popup menus:
kn: ಪುಟಿಕೆ ಪರಿವಿಡಿಗಳು:

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, tornoffmenus_label)
en: Torn-off menus:
kn: ತುಂಡಾದ ಪರಿವಿಡಿ:

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, ignoreLabel)
en: None
kn: ಯಾವುದೂ ಇಲ್ಲ

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, label_4)
en: &Stiffness:
kn: ಪೆಡಸುತನ(&S):

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, label_5)
en: Dra&g:
kn: ಎಳೆ(&g):

note: i18n: ectx: property (text), widget (QCheckBox, kcfg_MoveWobble)
en: Wo&bble when moving
kn: ಸ್ಥಳಾಂತರಿಸುವಾಗ ಬದಲಾಯಿಸುವಾಗ ಕುಲುಕಾಡು(&b)

note: i18n: ectx: property (text), widget (QCheckBox, kcfg_ResizeWobble)
en: Wobble when &resizing
kn: ಗಾತ್ರವನ್ನು ಬದಲಾಯಿಸುವಾಗ ಕುಲುಕಾಡು(&r)

note: i18n: ectx: property (text), widget (QCheckBox, kcfg_AdvancedMode)
en: Enable &advanced mode
kn: ಸುಧಾರಿತ ಕ್ರಮವನ್ನು ಶಕ್ತಗೊಳಿಸು(&a)

note: i18n: ectx: property (title), widget (QGroupBox, basicGroup)
en: &Wobbliness
kn: ಕುಲುಕಾಡುವಿಕೆ(&W)

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, label)
en: Less
kn: ಕಡಿಮೆ

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, label_2)
en: More
kn: ಇನ್ನಷ್ಟು

[ctx: Special entry in alt+tab list for minimizing all windows]
en: Show Desktop
kn: ಗಣಕತೆರೆಯನ್ನು ತೋರಿಸು.

en: Walk Through Windows
kn: ಕಿಟಕಿಗಳನ್ನು ಅವಲೋಕಿಸಿ.

en: Walk Through Windows (Reverse)
kn: ಕಿಟಕಿಗಳನ್ನು ಅವಲೋಕಿಸಿ ( ಹಿಮ್ಮುಖ)

en: Walk Through Windows Alternative
kn: ವಿಂಡೋಸ್‌ಗೆ ಪರ್ಯಾಯವಾದವುಗಳನ್ನು ಅವಲೋಕಿಸಿ

en: Walk Through Windows Alternative (Reverse)
kn: ವಿಂಡೋಸ್‌ಗೆ ಪರ್ಯಾಯವಾದವುಗಳನ್ನು ಅವಲೋಕಿಸಿ (ಹಿಮ್ಮುಖ)

en: You have selected to show a window without its border.
    Without the border, you will not be able to enable the border again using the mouse: use the window operations menu instead, activated using the %1 keyboard shortcut.
kn: ನೀವು ಅಂಚುಗಳಿಲ್ಲದೆ ಕಿಟಕಿಯನ್ನು ತೋರಿಸಲು ಆಯ್ಕೆ ಮಾಡಿದ್ದೀರಿ 
      ಅಂಚುಗಳಿಲ್ಲದೆ ನೀವು ಮೌಸ್ ಬಳಸಿ ಅಂಚನ್ನು ಶಕ್ತಗೊಳಿಸಲಾರಿರಿದಿಲ್ಲ.ಬದಲಿಗೆ ಕಿಟಕಿ ಕಾರ್ಯಾಚರಣೆ ಪರಿವಿಡಿ ಉಪಯೋಗಿಸಿ. ಇದನ್ನು ಸಕ್ರಿಯಗೊಳಿಸಲು %1 ಸಮೀಪ ಮಾರ್ಗ ಬಳಸಿ.

en: You have selected to show a window in fullscreen mode.
    If the application itself does not have an option to turn the fullscreen mode off you will not be able to disable it again using the mouse: use the window operations menu instead, activated using the %1 keyboard shortcut.
kn: ನೀವು ಪೂರ್ಣತೆರೆಯಲ್ಲಿ ಕಿಟಕಿಯನ್ನು ತೋರಿಸಲು ಆಯ್ಕೆ ಮಾಡಿದ್ದೀರಿ 
      ಅನ್ವಯವು ಪೂರ್ಣತೆರೆಯನ್ನು  ಅಶಕ್ತಗೊಳಿಸುವ ಆಯ್ಕೆ ಹೊಂದಿರದಿದ್ದಲ್ಲಿ ನೀವು ಮೌಸ್ ಬಳಸಿ ಪೂರ್ಣತೆರೆಯನ್ನು ಅಶಕ್ತಗೊಳಿಸಲಾರಿರಿಲಲ.ಬದಲಿಗೆ ಕಿಟಕಿ ಕಾರ್ಯಾಚರಣೆ ಪರಿವಿಡಿ ಉಪಯೋಗಿಸಿ. ಇದನ್ನು ಸಕ್ರಿಯಗೊಳಿಸಲು %1 ಸಮೀಪ ಮಾರ್ಗ ಬಳಸಿ.

en: &Move
kn: ಜರುಗಿಸು(&M)

en: Keep &Above Others
kn: ಇತರರಿಗಿಂತ ಮೇಲೆ ಇರಿಸು (&A)

en: Keep &Below Others
kn: ಇತರರಿಗಿಂತ ಕೆಳಗೆ ಇರಿಸು (&B)

en: &Fullscreen
kn: ಪೂರ್ಣತೆರೆ(&F)

en: Ma&ximize
kn: ಗರಿಷ್ಠೀಕರಿಸು(&x)

en: Mi&nimize
kn: ಕನಿಷ್ಠೀಕರಿಸು(&n)

en: &Close
kn: ಮುಚ್ಚು(&C)

en: &All Desktops
kn: ಎಲ್ಲಾ ಗಣಕತೆರೆಗಳು(&A)

en: &All Activities
kn: ಎಲ್ಲಾ ಚಟುವಟಿಕೆಗಳು(&A)

[ctx: '%1' is a keyboard shortcut like 'ctrl+w']
en: <b>%1</b> is already in use
kn: <b>%1</b> ಈಗಾಗಲೆ ಬಳಕೆಯಲ್ಲಿದೆ

[ctx: keyboard shortcut '%1' is used by action '%2' in application '%3']
en: <b>%1</b> is used by %2 in %3
kn: <b>%1</b> ಎನ್ನುವುದು %2 ಇಂದ %3 ರಲ್ಲಿ ಬಳಸಲ್ಪಟ್ಟಿದೆ

en: Window Operations Menu
kn: ಕಿಟಕಿ ಕಾರ್ಯಾಚರಣೆ ಪರಿವಿಡಿ

en: Close Window
kn: ಕಿಟಕಿಯನ್ನು ಮುಚ್ಚು

en: Maximize Window
kn: ಕಿಟಕಿಯನ್ನು ಹಿಗ್ಗಿಸು

en: Maximize Window Vertically
kn: ಕಿಟಕಿಯನ್ನು ಅಡ್ಡವಾಗಿ ಹಿಗ್ಗಿಸು

en: Maximize Window Horizontally
kn: ಕಿಟಕಿಯನ್ನು ಲಂಬವಾಗಿ ಹಿಗ್ಗಿಸು

en: Minimize Window
kn: ಕಿಟಕಿಯನ್ನು ಚಿಕ್ಕದಾಗಿಸು

en: Shade Window
kn: ಕಿಟಕಿಯನ್ನು ಮಬ್ಬಾಗಿಸು

en: Move Window
kn: ಕಿಟಕಿಯನ್ನು ಜರುಗಿಸು

en: Resize Window
kn: ಕಿಟಕಿಯ ಗಾತ್ರಬದಲಿಸು

en: Raise Window
kn: ಕಿಟಕಿಯನ್ನು ಏರಿಸು

en: Lower Window
kn: ಕಿಟಕಿಯನ್ನು ಕೆಳಗಿಳಿಸು

en: Toggle Window Raise/Lower
kn: ಕಿಟಕಿಯನ್ನು ಅಂತರಿಸು ಏರಿಸು/ಇಳಿಸು

en: Make Window Fullscreen
kn: ಕಿಟಕಿಯನ್ನು ಪೂರ್ಣತೆರೆಗೆ ವಿಸ್ತರಿಸು.

en: Keep Window Above Others
kn: ಈ ಕಿಟಕಿಯನ್ನು ಇತರರಿಗಿಂತ ಮೇಲೆ ಇಡು.

en: Keep Window Below Others
kn: ಈ ಕಿಟಕಿಯನ್ನು ಇತರರಿಗಿಂತ ಕೆಳಗೆ ಇಡು.

en: Activate Window Demanding Attention
kn: ಸಕ್ರಿಯ ಕಿಟಕಿ ಗಮನ ಬಯಸುತ್ತಿದೆ

en: Setup Window Shortcut
kn: ಕಿಟಕಿ ಶೀಘ್ರಮಾರ್ಗ ಸಿದ್ಧಪಡಿಸು

en: Move Window Right
kn: ಕಿಟಕಿಯನ್ನು ಬಲಕ್ಕೆ ಸರಿಸು

en: Move Window Left
kn: ಕಿಟಕಿಯನ್ನು ಎಡಕ್ಕೆ ಸರಿಸು

en: Move Window Up
kn: ಕಿಟಕಿಯನ್ನು ಮೇಲಕ್ಕೆ ಸರಿಸು

en: Move Window Down
kn: ಕಿಟಕಿಯನ್ನು ಕೆಳಕ್ಕೆ ಸರಿಸು

en: Switch to Window Above
kn: ಮೇಲ್ಭಾಗದ ಕಿಟಕಿಗೆ ಬದಲಾಯಿಸು

en: Switch to Window Below
kn: ಕೆಳಭಾಗದ ಕಿಟಕಿಗೆ ಬದಲಾಯಿಸು

en: Switch to Window to the Right
kn: ಬಲಭಾಗದ ಕಿಟಕಿಗೆ ಬದಲಾಯಿಸು

en: Switch to Window to the Left
kn: ಎಡಭಾಗದ ಕಿಟಕಿಗೆ ಬದಲಾಯಿಸು

en: Keep Window on All Desktops
kn: ಕಿಟಕಿಯನ್ನು ಎಲ್ಲಾ ಗಣಕತೆರೆಗಳ ಮೇಲೆ ಇಡು.

en: Window to Desktop %1
kn: %1 ನೇ ಗಣಕತೆರೆಗೆ ಕಿಟಕಿ

en: Window to Next Desktop
kn: ಮುಂದಿನ ಗಣಕತೆರೆಗೆ ಕಿಟಕಿ

en: Window to Previous Desktop
kn: ಹಿಂದಿನ ಗಣಕತೆರೆಗೆ ಕಿಟಕಿ

en: Window One Desktop to the Right
kn: ಒಂದು ಗಣಕತೆರೆ ಬಲಗಡೆಯ ಕಿಟಕಿ

en: Window One Desktop to the Left
kn: ಒಂದು ಗಣಕತೆರೆ ಎಡಗಡೆಯ ಕಿಟಕಿ

en: Window One Desktop Up
kn: ಒಂದು ಗಣಕತೆರೆ ಮೇಲಿನ ಕಿಟಕಿ

en: Window One Desktop Down
kn: ಒಂದು ಗಣಕತೆರೆ ಕೆಳಗಿನ ಕಿಟಕಿ

en: Switch to Screen %1
kn: %1 ನೇ ತೆರೆಗೆ ಬದಲಾಯಿಸು

en: Switch to Next Screen
kn: ಮುಂದಿನ ತೆರೆಗೆ ಬದಲಾಯಿಸು

en: Kill Window
kn: ಕಿಟಕಿಯನ್ನು ಕೊನೆಗಾಣಿಸು (ಕಿಲ್)

en: Activate Window (%1)
kn: ಕಿಟಕಿಯನ್ನು ಸಕ್ರಿಯಗೊಳಿಸು (%1)

en: Desktop %1
kn: ಗಣಕತೆರೆ %1

en: Switch to Next Desktop
kn: ಮುಂದಿನ ಗಣಕತೆರೆಗೆ ಬದಲಾಯಿಸು

en: Switch to Previous Desktop
kn: ಹಿಂದಿನ ಗಣಕತೆರೆಗೆ ಬದಲಾಯಿಸು

en: Switch One Desktop to the Right
kn: ಒಂದು ಗಣಕತೆರೆ ಬಲಗಡೆಗೆ ಬದಲಾಯಿಸು.

en: Switch One Desktop to the Left
kn: ಒಂದು ಗಣಕತೆರೆ ಎಡಗಡೆಗೆ ಬದಲಾಯಿಸು.

en: Switch One Desktop Up
kn: ಒಂದು ಗಣಕತೆರೆ ಮೇಲಕ್ಕೆ ಬದಲಾಯಿಸು.

en: Switch One Desktop Down
kn: ಒಂದು ಗಣಕತೆರೆ ಕೆಳಕ್ಕೆ ಬದಲಾಯಿಸು.

en: Switch to Desktop %1
kn: %1ನೇ ಗಣಕತೆರೆಗೆ ಬದಲಾಯಿಸು
