kwin - en to is translation catalogue (8 entries)

en: Some legacy X11 apps require the ability to read keystrokes typed in other apps for certain features, such as handling global keyboard shortcuts. This is allowed by default. However other features may require the ability to read all keys, and this is disabled by default for security reasons. If you need to use such apps, you can choose your preferred balance of security and functionality here.
is: Sum eldri X11-forrit þurfa að geta greint lyklainnslátt þegar slegið er inn í öðrum forritum í tilteknum aðstæðum, t.d. til að meðhöndla altæka flýtilykla. Þetta er sjálfgefið virkt. Aðrir eiginleikar kunna hins vegar að krefjast þess hægt sé að greina allan lyklainnslátt en það er sjálfgefið óvirkt af öryggisástæðum. Ef þú þarft að nota slík forrit skaltu stilla hér jafnvægið á milli öryggis og notagildis eins og best hentar.

en: Allow legacy X11 apps to read keystrokes typed in all apps:
is: Leyfa eldri X11-forritum að greina lyklainnslátt úr öllum forritum:

en: Never
is: Aldrei

en: Only Meta, Control, Alt and Shift keys
is: Aðeins Meta, Ctrl, Alt og Shift-lykla

en: As above, plus any key typed while the Control, Alt, or Meta keys are pressed
is: Eins og að ofan, auk allra lykla sem ýtt er á þegar Ctrl-, Alt- eða Meta-lyklum er haldið niðri.

en: Always
is: Alltaf

en: Additionally include mouse buttons
is: Hafa auk þess músarhnappa með

en: Note that using this setting will reduce system security to that of the X11 session by permitting malicious software to steal passwords and spy on the text that you type. Make sure you understand and accept this risk.
is: Athugaðu að notkun þessarar stillingar dregur úr öryggi kerfisins svo það samsvarar X11-setu með því að heimila spilliforritum að ræna lykilorðum og njósna um texta sem þú slærð inn. Vertu viss um að þú skiljir og samþykkir áhættuna.
