kwalletd - en to pa translation catalogue (65 entries)

en: Retry
pa: ਮੁੜ-ਕੋਸ਼ਿਸ਼

en: kwalletd GPG backend
pa: kwalletd GPG ਬੈਕਐਂਡ

en: Already open.
pa: ਪਹਿਲਾਂ ਹੀ ਖੁੱਲ੍ਹਾ ਹੈ।

en: Error opening file.
pa: ਫਾਇਲ ਖੋਲ੍ਹਣ ਦੌਰਾਨ ਗਲਤੀ ਹੈ।

en: Not a wallet file.
pa: ਇੱਕ ਵਾਲਟ ਫਾਇਲ ਨਹੀਂ ਹੈ।

en: Unsupported file format revision.
pa: ਗ਼ੈਰ-ਸਹਾਇਕ ਫਾਇਲ ਫਾਰਮੈਟ ਰੀਵਿਜ਼ਨ ਹੈ।

en: Unknown encryption scheme.
pa: ਅਣਜਾਣ ਇੰਕ੍ਰਿਪਸ਼ਨ ਸਕੀਮ ਹੈ।

en: Corrupt file?
pa: ਫਾਇਲ ਨਿਕਾਰਾ ਹੈ?

en: Error validating wallet integrity. Possibly corrupted.
pa: ਵਾਲਟ ਐਂਟੀਗਰੇਟੀ ਵੈਧਤਾ ਲਈ ਗਲਤੀ। ਨਿਕਾਰਾ ਹੋਣਾ ਸੰਭਵ ਹੈ।

en: Read error - possibly incorrect password.
pa: ਪੜ੍ਹਨ ਗਲਤੀ - ਸੰਭਵ ਤੌਰ ਉੱਤੇ ਗਲਤ ਪਾਸਵਰਡ ਹੈ।

en: Decryption error.
pa: ਡਿ-ਕ੍ਰਿਪਸ਼ਨ ਗਲਤੀ ਹੈ।

note: i18n: ectx: property (text), widget (QPushButton, _allowOnce)
en: Allow &Once
pa: ਇਕੇਰਾਂ ਮਨਜ਼ੂਰ(&O)

note: i18n: ectx: property (text), widget (QPushButton, _allowAlways)
en: Allow &Always
pa: ਹਮੇਸ਼ਾ ਮਨਜ਼ੂਰ(&A)

note: i18n: ectx: property (text), widget (QPushButton, _deny)
en: &Deny
pa: ਪਾਬੰਦੀ(&D)

note: i18n: ectx: property (text), widget (QPushButton, _denyForever)
en: Deny &Forever
pa: ਹਮੇਸ਼ਾਂ ਵਾਸਤੇ ਪਾਬੰਦੀ(&F)

en: <qt>KDE has requested to create a new wallet named '<b>%1</b>'. This is used to store sensitive data in a secure fashion. Please choose the new wallet's type below or click cancel to deny the application's request.</qt>
pa: <qt>KDE ਨੇ '<b>%1</b>' ਨਾਂ ਦਾ ਨਵਾਂ ਵਾਲਟ ਬਣਾਉਣ ਦੀ ਬੇਨਤੀ ਕੀਤੀ ਹੈ। ਇਸ ਨੂੰ ਇੱਕ ਸੁਰੱਖਿਅਤ ਢੰਗ ਨਾਲ ਡਾਟਾ ਸਟੋਰ ਕਰਨ ਲਈ ਵਰਤਿਆ ਜਾਂਦਾ ਹੈ। ਇਸ ਵਾਲਟ ਦੀ ਕਿਸਮ ਹੇਠਾਂ ਤੋਂ ਚੁਣੋ ਜਾਂ ਐਪਲੀਕੇਸ਼ਨ ਦੀ ਮੰਗ ਨੂੰ ਰੱਦ ਕਰਨ ਵਾਸਤੇ ਰੱਦ ਕਰੋ ਕਲਿੱਕ ਕਰੋ।</qt>

en: <qt>The application '<b>%1</b>' has requested to create a new wallet named '<b>%2</b>'. This is used to store sensitive data in a secure fashion. Please choose the new wallet's type below or click cancel to deny the application's request.</qt>
pa: <qt>ਐਪਲੀਕੇਸ਼ਨ '<b>%1</b>'  ਨੇ '<b>%2</b>' ਨਾਂ ਦਾ ਨਵਾਂ ਵਾਲਟ ਬਣਾਉਣ ਦੀ ਬੇਨਤੀ ਕੀਤੀ ਹੈ। ਇਸ ਨੂੰ ਇੱਕ ਸੁਰੱਖਿਅਤ ਢੰਗ ਨਾਲ ਡਾਟਾ ਸਟੋਰ ਕਰਨ ਲਈ ਵਰਤਿਆ ਜਾਂਦਾ ਹੈ। ਇਸ ਵਾਲਟ ਦੀ ਕਿਸਮ ਹੇਠਾਂ ਤੋਂ ਚੁਣੋ ਜਾਂ ਐਪਲੀਕੇਸ਼ਨ ਦੀ ਮੰਗ ਨੂੰ ਰੱਦ ਕਰਨ ਵਾਸਤੇ ਰੱਦ ਕਰੋ ਕਲਿੱਕ ਕਰੋ।</qt>

en: Seems that your system has no keys suitable for encryption. Please set-up at least one encryption key, then try again.
pa: ਜਾਪਦਾ ਹੈ ਕਿ ਤੁਹਾਡੇ ਸਿਸਟਮ ਕੋਲ ਇੰਕ੍ਰਿਪਸ਼ਨ ਲਈ ਢੁੱਕਵੀਂ ਕੁੰਜੀ ਨਹੀਂ। ਕਿਰਪਾ ਕਰਕੇ ਘੱਟੋ-ਘੱਟ ਇੱਕ ਇੰਕ੍ਰਿਪਸ਼ਨ ਕੁੰਜੀ ਸੈੱਟਅੱਪ ਕਰਕੇ ਫੇਰ ਕੋਸ਼ਿਸ਼ ਕਰੋ ਜੀ।

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, label)
en: Please select the signing key from the list below:
pa: ਸੂਚੀ ਵਿੱਚੋਂ ਸਾਈਨ ਕੁੰਜੀ ਚੁਣੋ ਜੀ:

note: i18n: ectx: property (text), widget (QTableWidget, listCertificates)
en: Name
pa: ਨਾਂ

note: i18n: ectx: property (text), widget (QTableWidget, listCertificates)
en: E-Mail
pa: ਈ-ਮੇਲ

note: i18n: ectx: property (comment), widget (KTitleWidget, ktitlewidget)
en: The KDE Wallet System
pa: KDE ਵਾਲਟ ਸਿਸਟਮ

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, labelIntro)
en: <html><head/><body><p>The application '<span style=" font-weight:600;">%1</span>' has requested to open the KDE wallet. This is used to store sensitive data in a secure fashion. Please choose the new wallet's type below or click cancel to deny the application's request.</p></body></html>
pa: <html><head/><body><p>ਐਪਲੀਕੇਸ਼ਨ '<span style=" font-weight:600;">%1</span>' ਨੇ KDE ਵਾਲਟ ਖੋਲ੍ਹਣ ਦੀ ਬੇਨਤੀ ਕੀਤੀ ਹੈ। ਇਸ ਨੂੰ ਇੱਕ ਸੁਰੱਖਿਅਤ ਢੰਗ ਨਾਲ ਡਾਟਾ ਸਟੋਰ ਕਰਨ ਲਈ ਵਰਤਿਆ ਜਾਂਦਾ ਹੈ। ਇਸ ਵਾਲਟ ਦੀ ਕਿਸਮ ਹੇਠਾਂ ਤੋਂ ਚੁਣੋ ਜਾਂ ਐਪਲੀਕੇਸ਼ਨ ਦੀ ਮੰਗ ਨੂੰ ਰੱਦ ਕਰਨ ਵਾਸਤੇ ਰੱਦ ਕਰੋ ਕਲਿੱਕ ਕਰੋ।</p></body></html>

note: i18n: ectx: property (text), widget (QRadioButton, radioBlowfish) i18n: ectx: property (text), widget (QRadioButton, _radioBlowfish)
en: Classic, blowfish encrypted file
pa: ਕਲਾਸਿਕ, ਬਲੋਅਫਿਸ਼ ਇੰਕ੍ਰਿਪਟ ਕੀਤੀ ਫਾਇਲ

note: i18n: ectx: property (text), widget (QRadioButton, radioGpg) i18n: ectx: property (text), widget (QRadioButton, _radioGpg)
en: Use GPG encryption, for better protection
pa: ਵਧੀਆ ਸੁਰੱਖਿਆ ਲਈ, GPG ਇਕ੍ਰਿਪਸ਼ਨ ਵਰਤੋਂ

en: <qt>KDE has requested to open the wallet '<b>%1</b>'. Please enter the password for this wallet below.</qt>
pa: <qt>KDE ਵਾਲਟ '<b>%1</b>' ਖੋਲ੍ਹਣ ਲਈ ਮੰਗ ਕੀਤੀ ਹੈ। ਇਸ ਵਾਲਟ ਲਈ ਪਾਸਵਰਡ ਲਈ ਹੇਠਾਂ ਦਿਓ ਜੀ।</qt>

en: <qt>The application '<b>%1</b>' has requested to open the wallet '<b>%2</b>'. Please enter the password for this wallet below.</qt>
pa: <qt>ਐਪਲੀਕੇਸ਼ਨ '<b>%1</b>' ਨੇ ਵਾਲਟ '<b>%2</b>' ਖੋਲ੍ਹਣ ਲਈ ਮੰਗ ਕੀਤੀ ਹੈ। ਇਸ ਵਾਲਟ ਲਈ ਹੇਠਾਂ ਪਾਸਵਰਡ ਦਿਓ ਜੀ।</qt>

note: i18n( "&Open" ), "wallet-open"));
en: KDE Wallet Service
pa: KDE ਵਾਲਟ ਸਰਵਿਸ

en: An application has requested to open a wallet (%1).
pa: ਐਪਲੀਕੇਸ਼ਨ ਨੇ ਵਾਲਟ (%1) ਖੋਲ੍ਹਣ ਦੀ ਮੰਗ ਕੀਤੀ ਹੈ।

[ctx: Text of a button for switching to the (unnamed) application requesting a password]
en: Switch there
pa: ਉੱਥੇ ਬਦਲੋ

en: <b>%1</b> has requested to open a wallet (%2).
pa: <b>%1</b> ਨੇ ਵਾਲਟ (%2) ਖੋਲ੍ਹਣ ਦੀ ਮੰਗ ਕੀਤੀ ਹੈ।

[ctx: Text of a button for switching to the application requesting a password]
en: Switch to %1
pa: %1 ਲਈ ਬਦਲੋ

en: <qt>Error opening the wallet '<b>%1</b>'. Please try again.<br />(Error code %2: %3)</qt>
pa: <qt>ਵਾਲਟ '<b>%1</b>' ਖੋਲ੍ਹਣ ਦੌਰਾਨ ਗਲਤੀ ਹੈ। ਮੁੜ ਟਰਾਈ ਕਰੋ ਜੀ।<br />(ਗਲਤੀ ਕੋਡ %2: %3)</qt>

en: KDE has requested to open the wallet. This is used to store sensitive data in a secure fashion. Please enter a password to use with this wallet or click cancel to deny the application's request.
pa: KDE ਨੇ ਵਾਲਟ ਖੋਲ੍ਹਣ ਦੀ ਮੰਗ ਕੀਤੀ ਹੈ। ਇਸ ਨੂੰ ਇੱਕ ਸੁਰੱਖਿਅਤ ਢੰਗ ਨਾਲ ਡਾਟਾ ਸਟੋਰ ਕਰਨ ਲਈ ਵਰਤਿਆ ਜਾਂਦਾ ਹੈ। ਇਸ ਵਾਲਟ ਨਾਲ ਵਰਤਣ ਲਈ ਇੱਕ ਪਾਸਵਰਡ ਦਿਓ ਜਾਂ ਐਪਲੀਕੇਸ਼ਨ ਦੀ ਮੰਗ ਨੂੰ ਰੱਦ ਕਰਨ ਵਾਸਤੇ ਰੱਦ ਕਰੋ ਕਲਿੱਕ ਕਰੋ।

en: <qt>The application '<b>%1</b>' has requested to open the KDE wallet. This is used to store sensitive data in a secure fashion. Please enter a password to use with this wallet or click cancel to deny the application's request.</qt>
pa: <qt>ਐਪਲੀਕੇਸ਼ਨ '<b>%1</b>' ਨੇ KDEਵਾਲਿਟ ਖੋਲ੍ਹਣ ਦੀ ਮੰਗ ਕੀਤੀ ਹੈ। ਇਸ ਨੂੰ ਇੱਕ ਸੁਰੱਖਿਅਤ ਢੰਗ ਨਾਲ ਡਾਟਾ ਸਟੋਰ ਕਰਨ ਲਈ ਵਰਤਿਆ ਜਾਂਦਾ ਹੈ। ਇਸ ਵਾਲਟ ਨਾਲ ਵਰਤਣ ਲਈ ਇੱਕ ਪਾਸਵਰਡ ਦਿਓ ਜਾਂ ਐਪਲੀਕੇਸ਼ਨ ਦੀ ਮੰਗ ਨੂੰ ਰੱਦ ਕਰਨ ਵਾਸਤੇ ਰੱਦ ਕਰੋ ਕਲਿੱਕ ਕਰੋ।</qt>

en: <qt>KDE has requested to create a new wallet named '<b>%1</b>'. Please choose a password for this wallet, or cancel to deny the application's request.</qt>
pa: <qt>KDE ਨੇ ਇੱਕ ਨਵਾਂ ਵਾਲਟ '<b>%1</b>' ਨਾਂ ਨਾਲ ਬਣਾਉਣ ਦੀ ਮੰਗ ਕੀਤੀ ਹੈ। ਇਸ ਵਾਲਟ ਲਈ ਇੱਕ ਪਾਸਵਰਡ ਚੁਣੋ ਜੀ ਜਾਂ ਐਪਲੀਕੇਸ਼ਨ ਦੀ ਮੰਗ ਰੱਦ ਕਰਨ ਵਾਸਤੇ ਰੱਦ ਕਰੋ।</qt>

en: <qt>The application '<b>%1</b>' has requested to create a new wallet named '<b>%2</b>'. Please choose a password for this wallet, or cancel to deny the application's request.</qt>
pa: <qt>ਐਪਲੀਕੇਸ਼ਨ '<b>%1</b>' ਨੇ ਇੱਕ ਨਵਾਂ ਵਾਲਟ '<b>%2</b>' ਨਾਂ ਨਾਲ ਬਣਾਉਣ ਦੀ ਮੰਗ ਕੀਤੀ ਹੈ। ਇਸ ਵਾਲਟ ਲਈ ਇੱਕ ਪਾਸਵਰਡ ਚੁਣੋ ਜੀ ਜਾਂ ਐਪਲੀਕੇਸ਼ਨ ਦੀ ਮੰਗ ਰੱਦ ਕਰਨ ਵਾਸਤੇ ਰੱਦ ਕਰੋ।</qt>

en: <qt>KDE has requested access to the open wallet '<b>%1</b>'.</qt>
pa: <qt>KDE ਨੇ ਖੁੱਲ੍ਹੇ ਵਾਲਟ '<b>%1</b>' ਵਰਤਣ ਦੀ ਮੰਗ ਕੀਤੀ ਹੈ।</qt>

en: <qt>The application '<b>%1</b>' has requested access to the open wallet '<b>%2</b>'.</qt>
pa: <qt>ਐਪਲੀਕੇਸ਼ਨ '<b>%1</b>'  ਨੇ ਖੁੱਲ੍ਹੇ ਵਾਲਟ '<b>%2</b>' ਵਰਤਣ ਦੀ ਮੰਗ ਕੀਤੀ ਹੈ।</qt>

en: Unable to open wallet. The wallet must be opened in order to change the password.
pa: ਵਾਲਟ ਖੋਲ੍ਹਣ ਲਈ ਅਸਮੱਰਥ ਹੈ। ਪਾਸਵਰਡ ਬਦਲਣ ਲਈ ਵਾਲਟ ਨੂੰ ਖੋਲ੍ਹਣ ਲਾਜ਼ਮੀ ਹੈ।

en: <qt>Please choose a new password for the wallet '<b>%1</b>'.</qt>
pa: <qt>ਵਾਲਟ '<b>%1</b>' ਲਈ ਨਵਾਂ ਪਾਸਵਰਡ ਚੁਣੋ ਜੀ।</qt>

en: Error re-encrypting the wallet. Password was not changed.
pa: ਵਾਲਟ ਲਈ ਮੁੜ-ਇੰਕ੍ਰਿਪਸ਼ਨ ਕਰਨ ਲਈ ਗਲਤੀ। ਪਾਸਵਰਡ ਬਦਲਿਆ ਨਹੀਂ ਜਾ ਸਕਿਆ।

en: Error reopening the wallet. Data may be lost.
pa: ਵਾਲਟ ਨੂੰ ਮੁੜ-ਖੋਲ੍ਹਣ ਦੌਰਾਨ ਗਲਤੀ ਹੈ। ਡਾਟਾ ਖਰਾਬ ਹੋ ਸਕਦਾ ਹੈ।

en: There have been repeated failed attempts to gain access to a wallet. An application may be misbehaving.
pa: ਵਾਲਟ ਵਰਤੋਂ ਲਈ ਲਗਾਤਾਰ ਕੋਸ਼ਿਸ਼ਾਂ ਫੇਲ੍ਹ ਹੋ ਰਹੀਆਂ ਹਨ। ਐਪਲੀਕੇਸ਼ਨ ਸ਼ਾਇਦ ਠੀਕ ਢੰਗ ਨਾਲ ਕੰਮ ਨਹੀਂ ਕਰਦੀ

en: KWallet
pa: ਕੇਵਾਲਟ

en: <qt>Password is empty.  <b>(WARNING: Insecure)</b></qt>
pa: <qt>ਪਾਸਵਰਡ ਖਾਲੀ ਹੈ। <b>(ਚੇਤਾਵਨੀ: ਅਸੁਰੱਖਿਅਤ)</b></qt>

en: Passwords match.
pa: ਪਾਸਵਰਡ ਮਿਲਦਾ ਹੈ।

en: Passwords do not match.
pa: ਪਾਸਵਰਡ ਮਿਲਦਾ ਨਹੀਂ ਹੈ।

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, label)
en: Select encryption GPG key:
pa: ਇੰਕ੍ਰਿਪਸ਼ਨ GPG ਕੁੰਜੀ ਚੁਣੋ:

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, textLabel2)
en: Welcome to KWallet, the KDE Wallet System.  KWallet allows you to store your passwords and other personal information on disk in an encrypted file, preventing others from viewing the information.  This wizard will tell you about KWallet and help you configure it for the first time.
pa: ਕੇ-ਵਾਲਟ, KDE ਵਾਲਟ ਸਿਸਟਮ, ਵਲੋਂ ਜੀ ਆਇਆਂ ਨੂੰ। ਕੇਵਾਲਟ ਤੁਹਾਨੂੰ ਤੁਹਾਡੇ ਪਾਸਵਰਡ ਅਤੇ ਹੋਰ ਨਿੱਜੀ ਜਾਣਕਾਰੀ ਨੂੰ ਡਿਸਕ ਉੱਤੇ ਇੱਕ ਇੰਕ੍ਰਿਪਸ਼ਨ ਫਾਇਲ ਵਿੱਚ ਸੰਭਾਲਣ ਲਈ ਸਹਾਇਕ ਹੈ, ਜਿਸ ਨੂੰ ਕਿ ਹੋਰਾਂ ਨੂੰ ਜਾਣਕਾਰੀ ਵੇਖਣ ਤੋਂ ਰੋਕਿਆ ਜਾ ਸਕਦਾ ਹੈ। ਇਹ ਸਹਾਇਕ ਤੁਹਾਨੂੰ ਕੇ-ਵਾਲਟ ਬਾਰੇ ਦੱਸੇਗਾ ਅਤੇ ਤੁਹਾਨੂੰ ਪਹਿਲੀਂ ਵਾਰ ਇਸ ਦੀ ਸੰਰਚਨਾ ਕਰਨ ਲਈ ਮਦਦ ਕਰੇਗਾ।

note: i18n: ectx: property (text), widget (QRadioButton, _basic)
en: &Basic setup (recommended)
pa: ਸਧਾਰਨ ਸੈਟਅੱਪ (ਸਿਫਾਰਸ਼ੀ)(&B)

note: i18n: ectx: property (text), widget (QRadioButton, _advanced)
en: &Advanced setup
pa: ਮਾਹਰ ਸੈਟਅੱਪ(&A)

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, textLabel1_3)
en: The KDE Wallet system allows you to control the level of security of your personal data.  Some of these settings do impact usability.  While the default settings are generally acceptable for most users, you may wish to change some of them.  You may further tune these settings from the KWallet control module.
pa: KDE ਵਾਲਟ ਸਿਸਟਮ ਤੁਹਾਨੂੰ ਤੁਹਾਡੇ ਨਿੱਜੀ ਡਾਟੇ ਦੀ ਸੁਰੱਖਿਆ ਦਾ ਲੈਵਲ ਕੰਟਰੋਲ ਕਰਨ ਲਈ ਮਦਦਗਾਰ ਹੈ। ਇਹਨਾਂ 'ਚ ਕੁਝ ਸੈਟਿੰਗਾਂ ਵਰਤੋਂਯੋਗਤਾ ਨੂੰ ਪ੍ਰਭਾਵਿਤ ਕਰਦੀਆਂ ਹਨ। ਜਦੋਂ ਕੁ ਡਿਫਾਲਟ ਸੈਟਿੰਗ ਬਹੁਤੇ ਵਰਤੋਂਕਾਰਾਂ ਲਈ ਠੀਕ ਹਨ, ਪਰ ਤੁਸੀਂ ਉਹਨਾਂ 'ਚੋਂ ਕੁਝ ਬਦਲਣਾ ਚਾਹੁੰਦੇ ਹੋ ਸਕਦੇ ਹੋ। ਤੁਸੀਂ ਇਹ ਸੈਟਿੰਗ ਨੂੰ ਆਪਣੇ ਢੰਗ ਨਾਲ ਵਰਤਣ ਲਈ ਕੇਵਾਲਟ ਕੰਟਰੋਲ ਮੋਡੀਊਲ ਨੂੰ ਵਰਤ ਸਕਦੇ ਹੋ।

note: i18n: ectx: property (text), widget (QCheckBox, _closeIdle)
en: Automatically close idle wallets
pa: ਜਦੋਂ ਵਾਲਟ ਵੇਹਲੇ ਹੋਣ ਤਾਂ ਆਟੋਮੈਟਿਕ ਬੰਦ ਕਰੋ

note: i18n: ectx: property (text), widget (QCheckBox, _networkWallet)
en: Store network passwords and local passwords in separate wallet files
pa: ਨੈੱਟਵਰਕ ਪਾਸਵਰਡਾਂ ਅਤੇ ਲੋਕਲ ਪਾਸਵਰਡਾਂ ਨੂੰ ਵੱਖ ਵੱਖ ਵਾਲਟ ਫਾਇਲਾਂ ਵਿੱਚ ਸੰਭਾਲੋ

note: i18n: ectx: property (text), widget (QCheckBox, _useWallet)
en: Yes, I wish to use the KDE wallet to store my personal information.
pa: ਹਾਂ, ਮੈਂ ਕੇ-ਵਾਲਟ ਨੂੰ ਆਪਣੀ ਨਿੱਜੀ ਜਾਣਕਾਰੀ ਸਟੋਰ ਕਰਨ ਲਈ ਵਰਤਣਾ ਚਾਹੁੰਦਾ ਹਾਂ।

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, textLabel1_3)
en: Enter a new password:
pa: ਇੱਕ ਨਵਾਂ ਪਾਸਵਰਡ ਦਿਓ:

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, textLabel2_3)
en: Verify password:
pa: ਪਾਸਵਰਡ ਪੁਸ਼ਟੀ:

note: i18n: ectx: property (title), widget (QGroupBox, _groupBox)
en: What kind of encryption do you wish?
pa: ਤੁਸੀਂ ਕਿਸ ਕਿਸਮ ਦੀ ਇੰਕ੍ਰਿਪਸ਼ਨ ਚਾਹੁੰਦੇ ਹੋ?

en: Michael Leupold
pa: ਮਾਈਕਲ ਲਿਉਪੋਲਡ

en: Former Maintainer
pa: ਪੁਰਾਣਾ ਪਰਬੰਧਕ

en: George Staikos
pa: ਜਾਰਜ ਸਟਾਈਕੋਸ

en: Former maintainer
pa: ਪੁਰਾਣਾ ਪਰਬੰਧਕ

en: Thiago Maceira
pa: ਥਾਈਗੋ ਮੈਕੀਇਰਾ

en: D-Bus Interface
pa: D-Bus ਇੰਟਰਫੇਸ
