kwalletd - en to mr translation catalogue (51 entries)

en: Already open.
mr: आधीपासूनच उघडे.

en: Error opening file.
mr: फाईल उघडतेवेळी त्रुटी.

en: Not a wallet file.
mr: पाकीट फाईल नाही.

en: Unsupported file format revision.
mr: असमर्थीत फाईल स्वरूपन आवृत्ती.

en: Unknown encryption scheme.
mr: अपरिचीत एन्क्रीपशन सुत्रयोजना.

en: Corrupt file?
mr: फाईल सदोषीत?

en: Error validating wallet integrity. Possibly corrupted.
mr: पाकीटाची संपूर्णता प्रमाणीत करताना त्रुटी सापडली. पाकीट सदोषीत झाले असण्याची शक्यता आहे.

en: Read error - possibly incorrect password.
mr: वाचन त्रुटी - संभाव्य अयोग्य गुप्तशब्द.

en: Decryption error.
mr: डिक्रीपशन त्रुटी.

note: i18n: ectx: property (text), widget (QPushButton, _allowOnce)
en: Allow &Once
mr: एकदा अनुमति द्या (&O)

note: i18n: ectx: property (text), widget (QPushButton, _allowAlways)
en: Allow &Always
mr: नेहमीसाठी अनुमति द्या (&A)

note: i18n: ectx: property (text), widget (QPushButton, _deny)
en: &Deny
mr: अनुमतिस नकार (&D)

note: i18n: ectx: property (text), widget (QPushButton, _denyForever)
en: Deny &Forever
mr: नेहमीसाठी अनुमतिस नकार (&F)

note: i18n: ectx: property (comment), widget (KTitleWidget, ktitlewidget)
en: The KDE Wallet System
mr: केडीई पाकीट प्रणाली

en: <qt>KDE has requested to open the wallet '<b>%1</b>'. Please enter the password for this wallet below.</qt>
mr: <qt>'<b>%1</b>' हे पाकीट उघडण्यास केडीई ने विनंती केलेली आहे. कृपया या पाकीटाचा गुप्तशब्द खाली दाखल करा.</qt>

en: <qt>The application '<b>%1</b>' has requested to open the wallet '<b>%2</b>'. Please enter the password for this wallet below.</qt>
mr: <qt>'<b>%2</b>' हे पाकीट उघडण्यास '<b>%1</b>' या अनुप्रयोगाने विनंती केलेली आहे. कृपया या पाकीटाचा गुप्तशब्द खाली दाखल करा.</qt>

note: i18n( "&Open" ), "wallet-open"));
en: KDE Wallet Service
mr: केडीई पाकीट सेवा

[ctx: Text of a button for switching to the (unnamed) application requesting a password]
en: Switch there
mr: तेथे बदली करा

en: <b>%1</b> has requested to open a wallet (%2).
mr: (<b>%2</b>) हे पाकीट उघडण्यास <b>%1</b> ने विनंती केलेली आहे.

[ctx: Text of a button for switching to the application requesting a password]
en: Switch to %1
mr: %1 कडे बदली करा

en: <qt>Error opening the wallet '<b>%1</b>'. Please try again.<br />(Error code %2: %3)</qt>
mr: <qt>'<b>%1</b>' हे पाकीट उघडतेवेळी त्रुटी आढळली. कृपया परत प्रयत्न करा.<br />(त्रुटी कोड %2: %3)</qt>

en: KDE has requested to open the wallet. This is used to store sensitive data in a secure fashion. Please enter a password to use with this wallet or click cancel to deny the application's request.
mr: पाकीट उघडण्यास केडीई ने विनंती केलेली आहे. हे पाकीट संवेदनशील माहिती सुरक्षित

en: <qt>The application '<b>%1</b>' has requested to open the KDE wallet. This is used to store sensitive data in a secure fashion. Please enter a password to use with this wallet or click cancel to deny the application's request.</qt>
mr: <qt>अप्लिकेशन '<b>%1</b>' ने केडीई वाँलेट उघडण्याची विनंती केली आहे.याचा वापर संवेदनशील माहिती सुरक्षित फ़ँशन मध्ये साठवण्यासाठी केला जातो. कृपया या वाँलेट बरोबर वापरासाठी परवलीचा शब्द एन्टर  करा. किंवा ही अप्लिकेशन विनंती नाकारण्यासाठी cancel वर क्लिक करा.</qt>

en: <qt>KDE has requested to create a new wallet named '<b>%1</b>'. Please choose a password for this wallet, or cancel to deny the application's request.</qt>
mr: <qt>केडीई  ने '<b>%1</b>' नावाचे नवे वाँलेट उघडण्याची विनंती केली आहे. कृपया या वाँलेट बरोबर वापरासाठी परवलीचा शब्द निवडा,किंवा ही अप्लिकेशन विनंती नाकारण्यासाठी cancel वर क्लिक करा.</qt>

en: <qt>The application '<b>%1</b>' has requested to create a new wallet named '<b>%2</b>'. Please choose a password for this wallet, or cancel to deny the application's request.</qt>
mr: <qt>अप्लिकेशन ने '<b>%1</b>' नावाचे नवे वाँलेट उघडण्याची विनंती केली आहे.'<b>%2</b>'. कृपया या वाँलेट बरोबर वापरासाठी परवलीचा शब्द निवडा,किंवा ही अप्लिकेशन विनंती नाकारण्यासाठी cancel वर क्लिक करा.</qt>

en: <qt>KDE has requested access to the open wallet '<b>%1</b>'.</qt>
mr: <qt>'<b>'<b>%1</b>' हे पाकीट उघडण्यास <b>केडीई</b> ने विनंती केलेली आहे</b>.</qt>

en: <qt>The application '<b>%1</b>' has requested access to the open wallet '<b>%2</b>'.</qt>
mr: <qt>'<b>'<b>%2</b>' हे पाकीट उघडण्यास '<b>%1</b>' या अनुप्रयोगाने विनंती केलेली आहे</b>.</qt>

en: Unable to open wallet. The wallet must be opened in order to change the password.
mr: पाकीट उघडू शकत नाही. गुप्तशब्द बदलण्यासाठी पाकीट उघडणे गरजेचे आहे.

en: <qt>Please choose a new password for the wallet '<b>%1</b>'.</qt>
mr: <qt>'<b>%1</b>' या पाकीटाकरिता नवीन गुप्तशब्द निवडा.</qt>

en: Error re-encrypting the wallet. Password was not changed.
mr: पाकीटास परत कुटलिपी स्वरूप देताना त्रुटी निर्माण झाली. गुप्तशब्द बदलला नाही.

en: Error reopening the wallet. Data may be lost.
mr: पाकीट परत उघडतेवेळी त्रुटी आढळली. पाकीटातील माहिती हरवू शकते.

en: There have been repeated failed attempts to gain access to a wallet. An application may be misbehaving.
mr: पाकीट उघडण्यासाठी पुन्हा पुन्हा केलेले प्रयत्न अपयशी ठरले. एखादा अनुप्रयोग नीट वागत नसेल.

en: KWallet
mr: के-वॉलेट

en: <qt>Password is empty.  <b>(WARNING: Insecure)</b></qt>
mr: <qt>गुप्तशब्द रिकामे आहे.  <b>(सावधानता: असुरक्षित)</b></qt>

en: Passwords match.
mr: गुप्तशब्द जुळले.

en: Passwords do not match.
mr: परवलीचे शब्द जुळत नाहीत.

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, textLabel2)
en: Welcome to KWallet, the KDE Wallet System.  KWallet allows you to store your passwords and other personal information on disk in an encrypted file, preventing others from viewing the information.  This wizard will tell you about KWallet and help you configure it for the first time.
mr: के-वॉलेट मध्ये आपले स्वागत आहे, केडीई पाकीट प्रणाली. के-वॉलेट एन्क्रीप्टेड फ़ाइलमध्ये डिस्क वर तुमची इतर व्यक्तिगत माहिती व तुमचा परवलीचा शब्द साठवण्याची मुभा देतो,इतर लोक ही माहिती पाहू शकत नाहीत. के-वॉलेट बद्दल विझर्ड तुम्हाला सांगेल व पहिल्या वेळी कॉन्फीगर करायला मदत करेल.

note: i18n: ectx: property (text), widget (QRadioButton, _basic)
en: &Basic setup (recommended)
mr: मूलभूत व्यवस्था (अनुग्रहित) (&B)

note: i18n: ectx: property (text), widget (QRadioButton, _advanced)
en: &Advanced setup
mr: प्रगत व्यवस्था (&A)

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, textLabel1_3)
en: The KDE Wallet system allows you to control the level of security of your personal data.  Some of these settings do impact usability.  While the default settings are generally acceptable for most users, you may wish to change some of them.  You may further tune these settings from the KWallet control module.
mr: केडीई पाकीट प्रणाली तुमच्या व्यक्तिगत माहितीच्या सुरक्षिततेच्या स्तरावर नियंत्रण ठेवण्याची मुभा देते.जरी सामान्यपणे बहुतेक वापरकर्ते डीफाँल्ट सेटीन्गजच पसंत करतात तरी तुम्ही त्यापैकी काही बदलण्याची इच्छा ठेवू शकता.पुढे तुम्ही हे सेटीन्गज के-वॉलेट नियंत्रण मोड्युल कडून ट्यून करू शकता.

note: i18n: ectx: property (text), widget (QCheckBox, _closeIdle)
en: Automatically close idle wallets
mr: निष्क्रिय पाकीटे स्वयंचलितरित्या बंद करा

note: i18n: ectx: property (text), widget (QCheckBox, _networkWallet)
en: Store network passwords and local passwords in separate wallet files
mr: संजाळचे गुप्तशब्द ब स्थानिक गुप्तशब्द वेगवेगळ्या पाकीटांमध्ये साठवा

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, textLabel3)
en: Various applications may attempt to use the KDE wallet to store passwords or other information such as web form data and cookies.  If you would like these applications to use the wallet, you must enable it now and choose a password.  The password you choose <i>cannot</i> be recovered if it is lost, and will allow anyone who knows it to obtain all the information contained in the wallet.
mr: विविध अप्लिकेशन्स वेब कडून डेटा व कूकीज सारखी अथवा इतर माहिती किंवा परवलीचा शब्द साठवण्यासाठी केडीई पाकीटाचा वापर करण्याचा प्रयत्न करू शकतात. तुम्हाला आवडलं तर या अप्लिकेशन्स पाकीट वापरू शकतात, त्यासाठी तुम्ही पाकीट आत्ता एनेबल करणे व परवलीचा शब्द निवडणे गरजेचे आहे.निवडलेला परवलीचा शब्द <i>cannot</i>तो हरवला तर परत मिळू शकत नाही,व ज्या कुणाला महित असेल त्याला पाकीट मधील माहिती मिळवण्याची मुभा मिळते.

note: i18n: ectx: property (text), widget (QCheckBox, _useWallet)
en: Yes, I wish to use the KDE wallet to store my personal information.
mr: हो. माझी इच्छा आहे की माझी वैयक्तिक माहिती ठेवण्यासाठी केडीई पाकीटाचा वापर व्हावा.

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, textLabel1_3)
en: Enter a new password:
mr: नवीन गुप्तशब्द दाखल करा :

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, textLabel2_3)
en: Verify password:
mr: गुप्तशब्दची खात्री करा:

en: Michael Leupold
mr: माइकेल ल्युपोल्ड

en: George Staikos
mr: जॉर्ज स्टैकोस

en: Former maintainer
mr: पूर्वीचा नियंत्रक

en: Thiago Maceira
mr: थिआगो मसैरा

en: D-Bus Interface
mr: DBus संवाद
