kwalletd - en to kn translation catalogue (19 entries)

en: Already open.
kn: ಈಗಾಗಲೆ ತೆರೆದಿದೆ.

en: Error opening file.
kn: ಕಡತವನ್ನು ತೆರೆಯುವಾಗ ದೋಷ.

en: Unsupported file format revision.
kn: ಕಡತ ವಿನ್ಯಾಸ ಪುನರಾವರ್ತನೆಯು ಬೆಂಬಲಿತವಾಗಿಲ್ಲ.

en: Unknown encryption scheme.
kn: ಅಜ್ಞಾತ ಗೂಢಲಿಪೀಕರಣ ರಚನಾಕ್ರಮ.

en: Corrupt file?
kn: ಭ್ರಷ್ಟ ಕಡತವೆ?

en: Read error - possibly incorrect password.
kn: ಓದುವಲ್ಲಿ ದೋಷ - ಬಹುಷಃ ಗುಪ್ತಪದ ತಪ್ಪಾಗಿರಬಹುದು.

en: Decryption error.
kn: ಗೂಢಲಿಪೀಕರಿಸಿದ್ದನ್ನು ತೆಗೆಯುವಲ್ಲಿ ದೋಷ.

note: i18n: ectx: property (text), widget (QPushButton, _allowOnce)
en: Allow &Once
kn: ಒಮ್ಮೆ ಅನುಮತಿಸು(&O)

note: i18n: ectx: property (text), widget (QPushButton, _allowAlways)
en: Allow &Always
kn: ಯಾವಾಗಲೂ ಅನುಮತಿಸು(&A)

note: i18n: ectx: property (text), widget (QPushButton, _deny)
en: &Deny
kn: ನಿರಾಕರಿಸು(&D)

note: i18n: ectx: property (text), widget (QPushButton, _denyForever)
en: Deny &Forever
kn: ಎಂದಿಂದೆಗೂ ನಿರಾಕರಿಸು (&F)

en: <qt>Password is empty.  <b>(WARNING: Insecure)</b></qt>
kn: <qt>ಗುಪ್ತಪದವು ಖಾಲಿ ಇದೆ.  <b>(ಎಚ್ಚರಿಕೆ: ಸುರಕ್ಷಿತವಲ್ಲ)</b></qt>

en: Passwords match.
kn: ಗುಪ್ತಪದವು ತಾಳೆಯಾಗಿದೆ.

en: Passwords do not match.
kn: ಗುಪ್ತಪದವು ತಾಳೆಯಾಗಿಲ್ಲ.

note: i18n: ectx: property (text), widget (QRadioButton, _basic)
en: &Basic setup (recommended)
kn: ಮೂಲಭೂತ ಸಿದ್ಧತೆ(&B) (ಸಲಹೆ ಮಾಡಲಾಗುವುದು)

note: i18n: ectx: property (text), widget (QRadioButton, _advanced)
en: &Advanced setup
kn: ಪ್ರೌಢ ಸಿದ್ಧತೆ(&A)

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, textLabel1_3)
en: Enter a new password:
kn: ಒಂದು ಹೊಸ ಗುಪ್ತಪದವನ್ನು ನಮೂದಿಸಿ:

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, textLabel2_3)
en: Verify password:
kn: ಗುಪ್ತಪದವನ್ನು ಪರಿಶೀಲಿಸು:

en: Former maintainer
kn: ಮೊದಲಿನ ಪಾಲಕ
