kwalletd - en to gu translation catalogue (42 entries)

en: Already open.
gu: પહેલેથી ખૂલ્લું.

en: Error opening file.
gu: ફાઇલ ખોલવામાં ક્ષતિ.

en: Not a wallet file.
gu: પાકીટ ફાઇલ નથી.

en: Unsupported file format revision.
gu: ફાઇલ બંધારણ આવૃત્તિ અસહાયક

en: Unknown encryption scheme.
gu: ગુઢલખાણ લખવાની પધ્ધતિ અજાણ્યી છે.

en: Corrupt file?
gu: બગડેલ ફાઇલ?

en: Error validating wallet integrity. Possibly corrupted.
gu: પાકીટની સંપૂર્ણતા ચકાસવામાં ક્ષતિ જણાઈ આવી છે. કદાચ બગડેલ છે.

en: Read error - possibly incorrect password.
gu: વાંચવામાં ક્ષતિ - કદાચ ખોટો પાસવર્ડ.

en: Decryption error.
gu: ગુઢલખાણ ઉકેલવામાં ક્ષતિ.

note: i18n: ectx: property (text), widget (QPushButton, _allowOnce)
en: Allow &Once
gu: એકવાર સંમતિ આપો (&O)

note: i18n: ectx: property (text), widget (QPushButton, _allowAlways)
en: Allow &Always
gu: હંમેશા સંમતિ આપો (&A)

note: i18n: ectx: property (text), widget (QPushButton, _deny)
en: &Deny
gu: રદ કરો (&D)

note: i18n: ectx: property (text), widget (QPushButton, _denyForever)
en: Deny &Forever
gu: હંમેશા રદ કરો (&F)

en: <qt>KDE has requested to open the wallet '<b>%1</b>'. Please enter the password for this wallet below.</qt>
gu: <qt>કેડીઇએ પાકીટ ખોલવા માટે વિનંતી કરી છે '<b>%1</b>'. મહેરબાની કરીને આ પાકીટ માટે નીચે પાસવર્ડ નાખો.</qt>

en: <qt>The application '<b>%1</b>' has requested to open the wallet '<b>%2</b>'. Please enter the password for this wallet below.</qt>
gu: <qt>કાર્યક્રમ '<b>%1</b>' એ પાકીટ '<b>%2</b>' પાકીટ ખોલવા માટે વિનંતી કરી છે. મહેરબાની કરીને પાકીટ માટેનો પાસવર્ડ નીચે નાખો.</qt>

note: i18n( "&Open" ), "wallet-open"));
en: KDE Wallet Service
gu: કેડીઇ પાકીટ સેવા

en: <qt>Error opening the wallet '<b>%1</b>'. Please try again.<br />(Error code %2: %3)</qt>
gu: <qt>પાકીટ '<b>%1</b>' ખોલવામાં ક્ષતિ. મહેરબાની કરીને પાછો પ્રયત્ન કરો.<br/>( ક્ષતિ આંકડો %2: %3)</qt>

en: KDE has requested to open the wallet. This is used to store sensitive data in a secure fashion. Please enter a password to use with this wallet or click cancel to deny the application's request.
gu: કેડીઇએ પાકીટ ખોલવા માટે વિનંતી કરી છે. જે સંવેદનશીલ માહિતી સુરક્ષિત રીતે સંગ્રહ કરવા માટે ઉપયોગ થાય છે. મહેરબાની કરીને આ પાકીટ સાથે ઉપયોગ કરવા પાસવર્ડ નાખો અથવા કાર્યક્રમની વિનંતી રદ કરવા માટે રદ કરો(cancel) પર કલીક કરો.

en: <qt>The application '<b>%1</b>' has requested to open the KDE wallet. This is used to store sensitive data in a secure fashion. Please enter a password to use with this wallet or click cancel to deny the application's request.</qt>
gu: <qt>કાર્યક્રમ '<b>%1</b>'એ કેડીઇ પાકીટ ખોલવા માટે વિનંતી કરી છે. આ સંવેદનશીલ માહિતી સુરક્ષિત રીતે સંગ્રહ કરવા માટે ઉપયોગ થાય છે. મહેરબાની કરીને આ પાકીટ સાથે ઉપયોગ કરવા પાસવર્ડ નાખો અથવા કાર્યક્રમની વિનંતી અમાન્ય માટે રદ કરો(cancel) પર કલીક કરો.</qt>

en: <qt>KDE has requested to create a new wallet named '<b>%1</b>'. Please choose a password for this wallet, or cancel to deny the application's request.</qt>
gu: <qt>કેડીઇએ નવુ પાકીટ '<b>%1</b>' નામ સાથે ખોલવા માટે વિનંતી કરી છે. મહેરબાની કરીને આ પાકીટ સાથે ઉપયોગ કરવા પાસવર્ડ પસંદ કરો, અથવા કાર્યક્રમની વિનંતી અમાન્ય કરવા માટે રદ કરો(cancel) પર કલીક કરો.</qt>

en: <qt>The application '<b>%1</b>' has requested to create a new wallet named '<b>%2</b>'. Please choose a password for this wallet, or cancel to deny the application's request.</qt>
gu: <qt>કાર્યક્રમ '<b>%1</b>' નવુ પાકીટ '<b>%2</b>' નામ સાથે ખોલવા માટે વિનંતી કરી છે. મહેરબાની કરીને આ પાકીટ સાથે ઉપયોગ કરવા પાસવર્ડ પસંદ કરો, અથવા કાર્યક્રમની વિનંતી અમાન્ય કરવા માટે રદ કરો(cancel) પર કલીક કરો.</qt>

en: <qt>KDE has requested access to the open wallet '<b>%1</b>'.</qt>
gu: <qt>કેડીઇ પાકીટ '<b>%1</b>' ખોલવા માટે વિનંતી કરી છે.</qt>

en: <qt>The application '<b>%1</b>' has requested access to the open wallet '<b>%2</b>'.</qt>
gu: <qt>કાર્યક્રમ '<b>%1</b>'એ પાકીટ '<b>%2</b>' ખોલવા માટે વિનંતી કરી છે.</qt>

en: Unable to open wallet. The wallet must be opened in order to change the password.
gu: પાકીટ ખોલી શકયા નથી. પાસવર્ડ બદલવા માટ પાકીટ ખોલવું પડશે.

en: <qt>Please choose a new password for the wallet '<b>%1</b>'.</qt>
gu: <qt>મહેરબાની કરીને પાકીટ '<b>%1</b>' માટે નવો પાસવર્ડ પસંદ કરો.</qt>

en: Error re-encrypting the wallet. Password was not changed.
gu: ફરીથી ગુઢલખાણ લખવામાં ક્ષતિ. પાસવર્ડ બદલાયેલ નથી.

en: Error reopening the wallet. Data may be lost.
gu: પાકીટ ફરી ખોલવામાં ક્ષતિ. માહિતી કદાચ ગુમાવી શકે.

en: There have been repeated failed attempts to gain access to a wallet. An application may be misbehaving.
gu: પાકીટને ખોલવાનો ફરી ફરીને નિષ્ફળ પ્રયત્ન થયો છે. કાર્યક્રમની વર્ણતૂક ખરાબ હોઇ શકે.

en: <qt>Password is empty.  <b>(WARNING: Insecure)</b></qt>
gu: <qt>પાસવર્ડ ખાલી છે. <b>(ચેતાવણી: અસુરક્ષિત)</b></qt>

en: Passwords match.
gu: પાસવર્ડો બંધબેસ્યા.

en: Passwords do not match.
gu: પાસવર્ડસ બંધબેસતાં નથી.

note: i18n: ectx: property (text), widget (QRadioButton, _basic)
en: &Basic setup (recommended)
gu: સામાન્ય સ્થાપના (ભલામણ કરેલ) (&B)

note: i18n: ectx: property (text), widget (QRadioButton, _advanced)
en: &Advanced setup
gu: અધતન સ્થાપના (&A)

note: i18n: ectx: property (text), widget (QCheckBox, _closeIdle)
en: Automatically close idle wallets
gu: નિષ્ક્રિય પાકીટોને આપમેળે બંધ કરો

note: i18n: ectx: property (text), widget (QCheckBox, _networkWallet)
en: Store network passwords and local passwords in separate wallet files
gu: નેટવર્ડ પાસવર્ડો અને સ્થાનિક પાસવર્ડો અલગ અલગ પાકીટ ફાઇલોમાં સંગ્રહ કરવા

note: i18n: ectx: property (text), widget (QCheckBox, _useWallet)
en: Yes, I wish to use the KDE wallet to store my personal information.
gu: હા, હું મારી અગંત માહિતી સંગ્રહ કરવા માટે કેડીઇ પાકીટનો ઉપયોગ કરવા ઇચ્છિત છુ.

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, textLabel1_3)
en: Enter a new password:
gu: નવો પાસવર્ડ નાખો:

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, textLabel2_3)
en: Verify password:
gu: પાસવર્ડ ચકાસણી:

en: Michael Leupold
gu: માઇકલ લ્યૂપોલ્ડ

en: George Staikos
gu: જયોર્જ સ્ટાઇકોસ

en: Former maintainer
gu: પહેલાના જાળવનાર

en: Thiago Maceira
gu: થીઆગો મેકૈરા
