ksystemstats - en to ta translation catalogue (15 entries)

[ctx: @title]
en: Name
ta: பெயர்

[ctx: @title]
en: Total Usage
ta: மொத்த பயன்பாட்டு

[ctx: @title, Short for 'Total Usage']
en: Usage
ta: பயன்பாட்டு

[ctx: @title]
en: System Usage
ta: இயங்குதள பயன்பாட்டு

[ctx: @title, Short for 'System Usage']
en: System
ta: இயங்குதளம்

[ctx: @title, Short for '%1 System Usage']
en: %1 System
ta: %1 இயங்குதளம்

[ctx: @title]
en: User Usage
ta: பயனர் பயன்பாட்டு

[ctx: @title, Short for 'User Usage']
en: User
ta: பயனர்

[ctx: @title, Short for '%1 User Usage']
en: %1 User
ta: %1 பயனர்

[ctx: @title]
en: Wait Usage
ta: காத்திருப்பு பயன்பாட்டு

[ctx: @title, Short for 'Wait Load']
en: Wait
ta: காத்திருப்பு

[ctx: @title, Short for '%1 Wait Load']
en: %1 Wait
ta: %1 காத்திருப்பு

[ctx: @title]
en: Current Frequency
ta: தற்போதைய அதிர்வெண்

[ctx: @title]
en: Current Temperature
ta: தற்போதைய வெப்பநிலை

[ctx: @title]
en: All
ta: அனைத்தும்
