ksysguard - en to pa translation catalogue (153 entries)

[ctx: @title]
en: Name
pa: ਨਾਂ

[ctx: @title]
en: Total Usage
pa: ਕੁੱਲ ਵਰਤੋਂ

[ctx: @title, Short for 'Total Usage']
en: Usage
pa: ਵਰਤੋਂ

[ctx: @title]
en: System Usage
pa: ਸਿਸਟਮ ਦੀ ਵਰਤੋਂ

[ctx: @title, Short for 'System Usage']
en: System
pa: ਸਿਸਟਮ

[ctx: @title]
en: User Usage
pa: ਵਰਤੋਂਕਾਰ ਲਈ ਵਰਤੋਂ

[ctx: @title, Short for 'User Usage']
en: User
pa: ਵਰਤੋਂਕਾਰ

[ctx: @title]
en: Wait Usage
pa: ਉਡੀਕ ਵਰਤੋਂ

[ctx: @title, Short for 'Wait Load']
en: Wait
pa: ਉਡੀਕ

[ctx: @title]
en: Current Frequency
pa: ਮੌਜੂਦਾ ਫਰੀਕਿਊਂਸੀ

[ctx: @info]
en: Current frequency of the CPU
pa: CPU ਦੀ ਮੌਜੂਦਾ ਫਰੀਕਿਊਂਸੀ

[ctx: @title]
en: Current Temperature
pa: ਮੌਜੂਦਾ ਤਾਪਮਾਨ

[ctx: @title]
en: All
pa: ਸਭ

[ctx: @title]
en: Maximum CPU Frequency
pa: ਵੱਧ ਤੋਂ ਵੱਧ CPU ਫਰੀਕਿਊਂਸੀ

[ctx: @title, Short for 'Maximum CPU Frequency']
en: Max Frequency
pa: ਵੱਧ ਤੋਂ ਵੱਧ ਫਰੀਕਿਊਂਸੀ

[ctx: @title]
en: Minimum CPU Frequency
pa: ਘੱਟੋ-ਘੱਟ CPU ਫਰੀਕਿਊਂਸੀ

[ctx: @title, Short for 'Minimum CPU Frequency']
en: Min Frequency
pa: ਘੱਟੋ-ਘੱਟ ਫਰੀਕਿਊਂਸੀ

[ctx: @title]
en: Average CPU Frequency
pa: ਔਸਤ CPU ਫਰੀਕਿਊਂਸੀ

[ctx: @title, Short for 'Average CPU Frequency']
en: Average Frequency
pa: ਔਸਤ ਫਰੀਕਿਊਂਸੀ

[ctx: @title]
en: Maximum CPU Temperature
pa: ਵੱਧ ਤੋਂ ਵੱਧ CPU ਤਾਪਮਾਨ

[ctx: @title, Short for 'Maximum CPU Temperature']
en: Max Temperature
pa: ਵੱਧ ਤੋਂ ਵੱਧ ਤਾਪਮਾਨ

[ctx: @title]
en: Minimum CPU Temperature
pa: ਘੱਟੋ-ਘੱਟ CPU ਤਾਪਮਾਨ

[ctx: @title, Short for 'Minimum CPU Temperature']
en: Min Temperature
pa: ਘੱਟੋ-ਘੱਟ ਤਾਪਮਾਨ

[ctx: @title]
en: Average CPU Temperature
pa: ਔਸਤ CPU ਤਾਪਮਾਨ

[ctx: @title, Short for 'Average CPU Temperature']
en: Average Temperature
pa: ਔਸਤ ਤਾਪਮਾਨ

[ctx: @title]
en: Number of CPUs
pa: CPU ਦੀ ਗਿਣਤੀ

[ctx: @title, Short fort 'Number of CPUs']
en: CPUs
pa: CPU

[ctx: @info]
en: Number of physical CPUs installed in the system
pa: ਸਿਸਟਮ ਵਿੱਚ ਇੰਸਟਾਲ ਭੌਤਿਕ CPU ਦੀ ਗਿਣਤੀ

[ctx: @title]
en: Number of Cores
pa: ਕੋਰਾਂ ਦੀ ਗਿਣਤੀ

[ctx: @title, Short fort 'Number of Cores']
en: Cores
pa: ਕੋਰਾਂ

[ctx: @info]
en: Number of CPU cores across all physical CPUS
pa: ਸਾਰੇ ਭੌਤਿਕ CPU ਨਾਲ CPU ਕੋਰਾਂ ਦੀ ਗਿਣਤੀ

en: CPUs
pa: CPU

[ctx: @title]
en: Core %1
pa: ਕੋਰ %1

[ctx: @title]
en: CPU %1 Core %2
pa: CPU %1 ਕੋਰ %2

[ctx: @title]
en: Load Averages
pa: ਲੋਡ ਔਸਤ

[ctx: @title]
en: Load average (1 minute)
pa: ਲੋਡ ਔਸਤ (1 ਮਿੰਟ)

[ctx: @title]
en: Load average (5 minutes)
pa: ਲੋਡ ਔਸਤ (5 ਮਿੰਟ)

[ctx: @title]
en: Load average (15 minute)
pa: ਲੋਡ ਔਸਤ (15 ਮਿੰਟ)

[ctx: @title, Short for 'Load average (1 minute)]
en: Load average (1m)
pa: ਲੋਡ ਔਸਤ (1 ਮਿੰਟ)

[ctx: @title, Short for 'Load average (5 minutes)]
en: Load average (5m)
pa: ਲੋਡ ਔਸਤ (5 ਮਿੰਟ)

[ctx: @title, Short for 'Load average (15 minutes)]
en: Load average (15m)
pa: ਲੋਡ ਔਸਤ (15 ਮਿੰਟ)

[ctx: @title]
en: Total Space
pa: ਕੁੱਲ ਥਾਂ

[ctx: @title Short for 'Total Space']
en: Total
pa: ਕੁੱਲ

[ctx: @title]
en: Read Rate
pa: ਪੜ੍ਹਨ ਦੀ ਦਰ

[ctx: @title Short for 'Read Rate']
en: Read
pa: ਪੜ੍ਹਨ

[ctx: @title]
en: Write Rate
pa: ਲਿਖਣ ਦੀ ਦਰ

[ctx: @title Short for 'Write Rate']
en: Write
pa: ਲਿਖਣ

[ctx: @title]
en: Used Space
pa: ਵਰਤੀ ਗਈ ਥਾਂ

[ctx: @title Short for 'Used Space']
en: Used
pa: ਵਰਤੀ

[ctx: @title]
en: Free Space
pa: ਖਾਲੀ ਥਾਂ

[ctx: @title Short for 'Free Space']
en: Free
pa: ਖਾਲੀ

[ctx: @title]
en: Percentage Used
pa: ਵਰਤਣ ਦੀ ਫੀਸਦੀ

[ctx: @title]
en: Percentage Free
pa: ਖਾਲੀ ਫੀਸਦੀ

en: Disks
pa: ਡਿਸਕਾਂ

[ctx: @title]
en: All Disks
pa: ਸਾਰੀਆਂ ਡਿਸਕਾਂ

[ctx: @title, Short for `Percentage Free]
en: Free
pa: ਖਾਲੀ

[ctx: @title, Short for `Percentage Used]
en: Used
pa: ਵਰਤੀ

[ctx: @title]
en: All GPUs
pa: ਸਾਰੇ GPU

[ctx: @title]
en: All GPUs Usage
pa: ਸਾਰੇ GPU ਲਈ ਵਰਤੋਂ

[ctx: @title Short for 'All GPUs Usage']
en: Usage
pa: ਵਰਤੋਂ

[ctx: @title]
en: All GPUs Total Memory
pa: ਸਾਰੇ GPU ਦੀ ਕੁੱਲ ਮੈਮੋਰੀ

[ctx: @title Short for 'All GPUs Total Memory']
en: Total
pa: ਕੁੱਲ

[ctx: @title]
en: All GPUs Used Memory
pa: ਸਾਰੇ GPU ਲਈ ਵਰਤੀ ਮੈਮੋਰੀ

[ctx: @title Short for 'All GPUs Used Memory']
en: Used
pa: ਵਰਤੀ

[ctx: @title]
en: Usage
pa: ਵਰਤੋਂ

[ctx: @title]
en: Total Video Memory
pa: ਕੁੱਲ ਵੀਡੀਓ ਮੈਮੋਰੀ

[ctx: @title Short for Total Video Memory]
en: Total
pa: ਕੁੱਲ

[ctx: @title]
en: Video Memory Used
pa: ਵਰਤੋਂ ਗਈ ਵੀਡੀਓ ਮੈਮੋਰੀ

[ctx: @title Short for Video Memory Used]
en: Used
pa: ਵਰਤੀ

[ctx: @title]
en: Frequency
pa: ਫਰੀਕਿਊਂਸੀ

[ctx: @title]
en: Memory Frequency
pa: ਮੈਮੋਰੀ ਫਰੀਕਿਊਂਸੀ

[ctx: @title]
en: Temperature
pa: ਤਾਪਮਾਨ

[ctx: @title]
en: Power
pa: ਪਾਵਰ

en: Hardware Sensors
pa: ਹਾਰਡਵੇਅਰ ਸੈਂਸਰ

[ctx: @title]
en: Physical Memory
pa: ਫਿਜ਼ੀਕਲ ਮੈਮੋਰੀ

[ctx: @title]
en: Swap Memory
pa: ਸਵੈਪ ਮੈਮੋਰੀ

[ctx: @title]
en: Total Physical Memory
pa: ਕੁੱਲ ਫਿਜ਼ੀਕਲ ਮੈਮੋਰੀ

[ctx: @title, Short for 'Total Physical Memory']
en: Total
pa: ਕੁੱਲ

[ctx: @title]
en: Used Physical Memory
pa: ਵਰਤੀ ਫਿਜ਼ੀਕਲ ਮੈਮੋਰੀ

[ctx: @title, Short for 'Used Physical Memory']
en: Used
pa: ਵਰਤੀ

[ctx: @title]
en: Used Physical Memory Percentage
pa: ਵਰਤੀ ਫਿਜ਼ੀਕਲ ਮੈਮੋਰੀ ਫੀਸਦੀ

[ctx: @title]
en: Free Physical Memory
pa: ਕੁੱਲ ਫਿਜ਼ੀਕਲ ਮੈਮੋਰੀ

[ctx: @title, Short for 'Free Physical Memory']
en: Free
pa: ਕੁੱਲ

[ctx: @title]
en: Free Physical Memory Percentage
pa: ਖਾਲੀ ਫਿਜ਼ੀਕਲ ਮੈਮੋਰੀ ਫੀਸਦੀ

[ctx: @title]
en: Application Memory
pa: ਐਪਲੀਕੇਸ਼ਨ ਮੈਮੋਰੀ

[ctx: @title, Short for 'Application Memory']
en: Application
pa: ਐਪਲੀਕੇਸ਼ਨ

[ctx: @title]
en: Application Memory Percentage
pa: ਐਪਲੀਕੇਸ਼ਨ ਮੈਮੋਰੀ ਫੀਸਦੀ

[ctx: @title]
en: Cache Memory
pa: ਕੈਸ਼ ਮੈਮੋਰੀ

[ctx: @title, Short for 'Cache Memory']
en: Cache
pa: ਕੈਸ਼

[ctx: @title]
en: Cache Memory Percentage
pa: ਕੈਸ਼ ਮੈਮੋਰੀ ਫੀਸਦੀ

[ctx: @title]
en: Buffer Memory
pa: ਬਫ਼ਰ ਮੈਮੋਰੀ

[ctx: @title, Short for 'Buffer Memory']
en: Buffer
pa: ਬਫ਼ਰ

en: Amount of memory used for caching disk blocks
pa: ਕੈਸ਼ ਕੀਤੇ ਡਿਸਕ ਬਲਾਕਾਂ ਰਾਹੀਂ ਵਰਤੀ ਗਈ ਮੈਮੋਰੀ ਦੀ ਮਾਤਰਾ

[ctx: @title]
en: Buffer Memory Percentage
pa: ਬਫ਼ਰ ਮੈਮੋਰੀ ਫੀਸਦੀ

[ctx: @title]
en: Total Swap Memory
pa: ਕੁੱਲ ਸਵੈਪ ਮੈਮੋਰੀ

[ctx: @title, Short for 'Total Swap Memory']
en: Total
pa: ਕੁੱਲ

[ctx: @title]
en: Used Swap Memory
pa: ਵਰਤੀ ਸਵੈਪ ਮੈਮੋਰੀ

[ctx: @title, Short for 'Used Swap Memory']
en: Used
pa: ਵਰਤੀ

[ctx: @title]
en: Used Swap Memory Percentage
pa: ਵਰਤੀ ਸਵੈਪ ਮੈਮੋਰੀ ਫੀਸਦੀ

[ctx: @title]
en: Free Swap Memory
pa: ਖਾਲੀ ਸਵੈਪ ਮੈਮੋਰੀ

[ctx: @title, Short for 'Free Swap Memory']
en: Free
pa: ਖਾਲੀ

[ctx: @title]
en: Free Swap Memory Percentage
pa: ਖਾਲੀ ਸਵੈਪ ਮੈਮੋਰੀ ਫੀਸਦੀ

[ctx: @title]
en: Memory
pa: ਮੈਮੋਰੀ

[ctx: @title]
en: All Network Devices
pa: ਸਾਰੇ ਨੈੱਟਵਰਕ ਡਿਵਾਈਸਾਂ

[ctx: @title]
en: Download Rate
pa: ਡਾਊਨਲੋਡ ਦੀ ਦਰ

[ctx: @title Short for Download Rate]
en: Download
pa: ਡਾਊਨਲੋਡ

[ctx: @title]
en: Upload Rate
pa: ਅੱਪਲੋਡ ਦੀ ਦਰ

[ctx: @title Short for Upload Rate]
en: Upload
pa: ਅੱਪਲੋਡ

[ctx: @title]
en: Total Downloaded
pa: ਕੁੱਲ ਕੀਤੇ ਡਾਊਨਲੋਡ

[ctx: @title Short for Total Downloaded]
en: Downloaded
pa: ਡਾਊਨਲੋਡ ਕੀਤੇ

[ctx: @title]
en: Total Uploaded
pa: ਕੁੱਲ ਅੱਪਲੋਡ

[ctx: @title Short for Total Uploaded]
en: Uploaded
pa: ਅੱਪਲੋਡ ਕੀਤੇ

[ctx: @title]
en: Network Name
pa: ਨੈੱਟਵਰਕ ਦਾ ਨਾਂ

[ctx: @title Short of Network Name]
en: Name
pa: ਨਾਂ

[ctx: @title]
en: Signal Strength
pa: ਸਿਗਨਲ ਮਜ਼ਬੂਤੀ

[ctx: @title Short of Signal Strength]
en: Signal
pa: ਸਿਗਨਲ

[ctx: @title]
en: IPv4 Address
pa: IPv4 ਐਡਰੈਸ

[ctx: @title]
en: IPv4 Gateway
pa: IPv4 ਗੇਟਵੇ

[ctx: @title Short of IPv4 Gateway]
en: IPv4 Gateway
pa: IPv4 ਗੇਟਵੇ

[ctx: @title]
en: IPv6 Address
pa: IPv6 ਐਡਰੈਸ

[ctx: @title]
en: IPv6 Gateway
pa: IPv6 ਗੇਟਵੇ

[ctx: @title Short of IPv6 Gateway]
en: IPv6 Gateway
pa: IPv6 ਗੇਟਵੇ

[ctx: @title]
en: Network Devices
pa: ਨੈੱਟਵਰਕ ਡਿਵਾਈਸ

[ctx: @title]
en: Operating System
pa: ਓਪਰੇਟਿੰਗ ਸਿਸਟਮ

[ctx: @title]
en: Kernel
pa: ਕਰਨਲ

[ctx: @title]
en: Kernel Name
pa: ਕਰਨਲ ਦਾ ਨਾਂ

[ctx: @title]
en: Kernel Version
pa: ਕਰਨਲ ਦਾ ਵਰਜ਼ਨ

[ctx: @title]
en: Kernel Name and Version
pa: ਕਰਨਲ ਦਾ ਨਾਂ ਅਤੇ ਵਰਜ਼ਨ

[ctx: @title Kernel Name and Version]
en: Kernel
pa: ਕਰਨਲ

[ctx: @title]
en: System
pa: ਸਿਸਟਮ

[ctx: @title]
en: Hostname
pa: ਹੋਸਟ ਦਾ ਨਾਂ

[ctx: @title]
en: Operating System Name
pa: ਓਪਰੇਟਿੰਗ ਸਿਸਟਮ ਦਾ ਨਾਂ

[ctx: @title]
en: Operating System Version
pa: ਓਪਰੇਟਿੰਗ ਸਿਸਟਮ ਦਾ ਵਰਜ਼ਨ

[ctx: @title]
en: Operating System Name and Version
pa: ਓਪਰੇਟਿੰਗ ਸਿਸਟਮ ਦਾ ਨਾਂ ਤੇ ਵਰਜ਼ਨ

[ctx: @title]
en: Operating System Logo
pa: ਓਪਰੇਟਿੰਗ ਸਿਸਟਮ ਦਾ ਲੋਗੋ

[ctx: @title]
en: Operating System URL
pa: ਓਪਰੇਟਿੰਗ ਸਿਸਟਮ URL

[ctx: @title]
en: Uptime
pa: ਅੱਪ-ਟਾਈਪ

[ctx: @title]
en: KDE Plasma
pa: KDE ਪਲਾਜ਼ਮਾ

[ctx: @title]
en: Qt Version
pa: Qt ਵਰਜ਼ਨ

[ctx: @title]
en: KDE Frameworks Version
pa: KDE ਫਰੇਮਵਰਕਸ ਵਰਜ਼ਨ

[ctx: @title]
en: KDE Plasma Version
pa: KDE ਪਲਾਜ਼ਮਾ ਵਰਜ਼ਨ

[ctx: @title]
en: Window System
pa: ਵਿੰਡੋ ਸਿਸਟਮ

[ctx: @info]
en: Unknown
pa: ਅਣਪਛਾਤਾ

[ctx: @title]
en: Design Capacity
pa: ਡਿਜ਼ਾਈਨ ਸਮਰੱਥਾ

[ctx: @title]
en: Current Capacity
pa: ਮੌਜੂਦਾ ਸਮਰੱਥਾ

en: Amount of energy that the battery can currently hold
pa: ਊਰਜਾ ਦੀ ਮਾਤਰਾ, ਜੋ ਕਿ ਬੈਟਰੀ ਸਟੋਰ ਕਰ ਸਕਦੀ ਹੈ

[ctx: @title]
en: Health
pa: ਹਾਲਤ

en: Percentage of the design capacity that the battery can hold
pa: ਡਿਜ਼ਾਇਨ ਸਮਰੱਥਾ ਦੀ ਫੀਸਦੀ, ਜੋ ਕਿ ਬੈਟਰੀ ਰੱਖ ਸਕਦੀ ਹੈ

[ctx: @title]
en: Charge
pa: ਚਾਰਜ

en: Amount of energy that the battery is currently holding
pa: ਊਰਜਾ ਦੀ ਮਾਤਰਾ, ਜੋ ਕਿ ਬੈਟਰੀ ਰੱਖ ਸਕਦੀ ਹੈ

[ctx: @title]
en: Charge Percentage
pa: ਚਾਰਜ ਦੀ ਫ਼ੀਸਦੀ

[ctx: @title]
en: Charging Rate
pa: ਚਾਰਜ ਹੋਣ ਦੀ ਦਰ

[ctx: @title]
en: Charging  Rate
pa: ਚਾਰਜ ਹੋਣ ਦੀ ਦਰ
