kdelibs4 - en to ta translation catalogue (37 entries)

[ctx: KJobTrackerFormatters|@item:intext]
en: %n day(s) | %n day(s)
ta[0]: %n நாள்
ta[1]: %n நாள்

[ctx: KJobTrackerFormatters|@item:intext]
en: %n hour(s) | %n hour(s)
ta[0]: %n மணிநேரம்
ta[1]: %n மணிநேரம்

[ctx: KJobTrackerFormatters|@item:intext]
en: %n minute(s) | %n minute(s)
ta[0]: %n நிமிடம்
ta[1]: %n நிமிடம்

[ctx: KJobTrackerFormatters|@item:intext]
en: %n second(s) | %n second(s)
ta[0]: %n நொடி
ta[1]: %n நொடி

[ctx: KJobTrackerFormatters|@item:intext days and hours.]
en: %1 and %2
ta: %1 %2

[ctx: KJobTrackerFormatters|@item:intext hours and minutes.]
en: %1 and %2
ta: %1 %2

[ctx: KJobTrackerFormatters|@item:intext minutes and seconds.]
en: %1 and %2
ta: %1 %2

[ctx: KNotificationJobUiDelegate|]
note: Job name, e.g. Copying has failed
en: %1 (Failed)
ta: %1 (தோல்வியடைந்தது)

[ctx: KStatusBarJobTracker|]
en: Stop
ta: நிறுத்து

[ctx: KStatusBarJobTracker|]
en:  Stalled
ta:  சிக்கியுள்ளது

[ctx: KStatusBarJobTracker|]
en:  %1/s
ta:  %1/நொடி

[ctx: KWidgetJobTracker|]
en: %1 of %2 complete | %1 of %2 complete
ta[0]: %2 இல் %1 முடிவடைந்துள்ளது
ta[1]: %2 இல் %1 முடிவடைந்துள்ளது

[ctx: KWidgetJobTracker|]
en: %1 / %n folder(s) | %1 / %n folder(s)
ta[0]: %1 / %n அடைவு
ta[1]: %1 / %n அடைவு

[ctx: KWidgetJobTracker|]
en: %1 / %n file(s) | %1 / %n file(s)
ta[0]: %1 / %n கோப்பு
ta[1]: %1 / %n கோப்பு

[ctx: KWidgetJobTracker|]
en: %1 / %n item(s) | %1 / %n item(s)
ta[0]: %1 / %n உருப்படி
ta[1]: %1 / %n உருப்படி

[ctx: KWidgetJobTracker|]
en: %1% of %2
ta: %2 இல் %1%

[ctx: KWidgetJobTracker|]
en: %1% of %n file(s) | %1% of %n file(s)
ta[0]: %n கோப்பில் %1%
ta[1]: %n கோப்புகளில் %1%

[ctx: KWidgetJobTracker|]
en: Stalled
ta: சிக்கியுள்ளது

[ctx: KWidgetJobTracker|]
en: %1/s (%2 remaining) | %1/s (%2 remaining)
ta[0]: %1/நொடி (%2 மீதம்)
ta[1]: %1/நொடி (%2 மீதம்)

[ctx: KWidgetJobTracker|speed in bytes per second]
en: %1/s
ta: %1/நொடி

[ctx: KWidgetJobTracker|]
en: &Close
ta: &மூடு

[ctx: KWidgetJobTracker|]
en: Close the current window or document
ta: தற்போதைய ஆவணத்தை அல்லது சாளரத்தை மூடு

[ctx: KWidgetJobTracker|]
en: %1/s (done)
ta: %1/நொடி (முடிந்துள்ளது)

[ctx: KWidgetJobTracker|]
en: &Resume
ta: &தொடர்

[ctx: KWidgetJobTracker|]
en: &Pause
ta: &இடைநிறுத்து

[ctx: KWidgetJobTracker|The source url of a job]
en: Source:
ta: மூலம்:

[ctx: KWidgetJobTracker|The destination url of a job]
en: Destination:
ta: சேருமிடம்:

[ctx: KWidgetJobTracker|]
en: Click this to expand the dialog, to show details
ta: சாளரத்தைப் பெரிதாக்கி விவரங்களைக் காட்ட இதைக் கிளிக் செய்யலாம்

[ctx: KWidgetJobTracker|]
en: &Keep this window open after transfer is complete
ta: இடமாற்றம் மு&டிந்தபின்னும் இச்சாளரத்தை மூடாதே

[ctx: KWidgetJobTracker|]
en: Open &File
ta: &கோப்பை திற

[ctx: KWidgetJobTracker|]
en: Open &Destination
ta: &சேருமிடத்தை திற

[ctx: KWidgetJobTracker|]
en: &Cancel
ta: &ரத்து செய்

[ctx: KWidgetJobTracker|]
en: Progress Dialog
ta: முன்னேற்றச் சாளரம்

[ctx: KWidgetJobTracker|]
en: %n item(s) | %n item(s)
ta[0]: %n உருப்படி
ta[1]: %n உருப்படி(கள்)

[ctx: KWidgetJobTracker|]
en: %n folder(s) | %n folder(s)
ta[0]: %n அடைவு
ta[1]: %n அடைவுகள்

[ctx: KWidgetJobTracker|]
en: %n file(s) | %n file(s)
ta[0]: %n கோப்பு
ta[1]: %n கோப்புகள்

[ctx: KWidgetJobTracker|]
en: Click this to collapse the dialog, to hide details
ta: சாளரத்தைச் சிறிதாக்க விவரங்களை மறைக்க இதைக் கிளிக் சேய்யலாம்
