kio_sftp - en to vi translation catalogue (37 entries)

en: Incorrect or invalid passphrase
vi: Mật tổ sai hoặc không hợp lệ

en: Could not allocate callbacks
vi: Không phân bố được lời gọi lại

en: Could not set log verbosity.
vi: Không đặt được độ chi tiết của nhật kí.

en: Could not set log userdata.
vi: Không đặt được dữ liệu người dùng của nhật kí.

en: Could not set log callback.
vi: Không đặt được lời gọi lại của nhật kí.

en: SFTP Login
vi: Đăng nhập SFTP

en: Use the username input field to answer this question.
vi: Sử dụng trường nhập tên người dùng để trả lời câu hỏi này.

en: Please enter your password.
vi: Vui lòng nhập mật khẩu của bạn.

en: Site:
vi: Địa điểm:

[ctx: error message. %1 is a path, %2 is a numeric error code]
en: Could not read link: %1 [%2]
vi: Không đọc được liên kết: %1 [%2]

en: Could not create a new SSH session.
vi: Không tạo được phiên SSH mới.

en: Could not set a timeout.
vi: Không đặt được thời hạn.

en: Could not disable Nagle's Algorithm.
vi: Không tắt được thuật toán Nagle.

en: Could not set compression.
vi: Không đặt được chế độ nén.

en: Could not set host.
vi: Không đặt được máy.

en: Could not set port.
vi: Không đặt được cổng.

en: Could not set username.
vi: Không đặt được tên người dùng.

en: Could not parse the config file.
vi: Không phân tách được tệp cấu hình.

en: Opening SFTP connection to host %1:%2
vi: Đang mở kết nối SFTP đến máy %1:%2

en: Could not get server public key type name
vi: Không lấy được tên kiểu khoá công khai của máy chủ.

en: Could not create hash from server public key
vi: Không tạo được giá trị băm từ khoá công khai của máy chủ

en: Could not create fingerprint for server public key
vi: Không tạo được điểm chỉ cho khoá công khai của máy chủ

en: An %1 host key for this server was not found, but another type of key exists.
    An attacker might change the default server key to confuse your client into thinking the key does not exist.
    Please contact your system administrator.
    %2
vi: Không tìm thấy khoá %1 cho máy chủ này, nhưng lại có một kiểu khoá khác.
    Một kẻ tấn công có thể thay đổi khoá máy chủ mặc định nhằm làm cho máy khách của bạn nghĩ rằng khoá không tồn tại.
    Vui lòng liên hệ với quản trị viên hệ thống của bạn.
    %2

[ctx: @title:window]
en: Host Identity Change
vi: Thay đổi danh tính máy

[ctx: @info]
en: <para>The host key for the server <emphasis>%1</emphasis> has changed.</para><para>This could either mean that DNS spoofing is happening or the IP address for the host and its host key have changed at the same time.</para><para>The %2 key fingerprint sent by the remote host is:<bcode>%3</bcode>Are you sure you want to continue connecting?</para>
vi: <para>Khoá cho máy chủ <emphasis>%1</emphasis> đã thay đổi.</para><para>Điều này có thể có nghĩa là, hoặc việc đánh lừa bằng DNS đang diễn ra, hoặc địa chỉ IP cho máy đó và khoá của nó đã thay đổi cùng lúc.</para><para>Điểm chỉ của khoá %2 do máy ở xa gửi là:<bcode>%3</bcode>Bạn có chắc chắn muốn tiếp tục kết nối không?</para>

[ctx: @title:window]
en: Host Verification Failure
vi: Thất bại xác minh máy

[ctx: @info]
en: <para>The authenticity of host <emphasis>%1</emphasis> cannot be established.</para><para>The %2 key fingerprint is:<bcode>%3</bcode>Are you sure you want to continue connecting?</para>
vi: <para>Tính xác thực của máy <emphasis>%1</emphasis> không thể được chứng minh.</para><para>Điểm chỉ của khoá %2 là:<bcode>%3</bcode>Bạn có chắc chắn muốn tiếp tục kết nối không?</para>

[ctx: @action:button]
en: Connect Anyway
vi: Cứ kết nối

en: Authentication failed.
vi: Xác thực thất bại.

en: Authentication failed. The server didn't send any authentication methods
vi: Xác thực thất bại. Máy chủ không gửi bất kì phương thức xác thực nào

en: Please enter your username and password.
vi: Vui lòng nhập tên người dùng và mật khẩu.

en: Incorrect username or password
vi: Tên người dùng hoặc mật khẩu sai

en: Unable to request the SFTP subsystem. Make sure SFTP is enabled on the server.
vi: Không thể yêu cầu hệ thống con SFTP. Hãy chắc chắn rằng SFTP được bật trên máy chủ.

en: Could not initialize the SFTP session.
vi: Không khởi tạo được phiên SFTP.

en: Successfully connected to %1
vi: Đã kết nối thành công đến %1

en: Invalid sftp context
vi: Ngữ cảnh SFTP không hợp lệ

en: Could not change permissions for
    %1
vi: Không thay đổi được quyền cho
    %1
