kio_man - en to vi translation catalogue (30 entries)

[ctx: @info]
en: No man page matching <resource>%1</resource> could be found.<nl/><nl/>Check that you have not mistyped the name of the page, and note that man page names are case sensitive.<nl/><nl/>If the name is correct, then you may need to extend the search path for man pages, either using the <envar>MANPATH</envar> environment variable or a configuration file in the <filename>/etc</filename> directory.
vi: Không tìm được trang sổ tay nào khớp với <resource>%1</resource>.<nl/><nl/>Hãy kiểm tra lại rằng bạn không gõ nhầm tên của trang, và lưu ý rằng tên các trang sổ tay có phân biệt hoa thường.<nl/><nl/>Nếu tên đã đúng rồi, bạn có thể cần phải mở rộng đường dẫn tìm kiếm các trang sổ tay, bằng cách dùng biến môi trường <envar>MANPATH</envar> hoặc một tệp cấu hình ở thư mục <filename>/etc</filename>.

[ctx: @info]
en: The specified man page references another page <filename>%1</filename>,<nl/>but the referenced page <filename>%2</filename> could not be found.
vi: Trang sổ tay được chỉ định tham chiếu đến một trang khác <filename>%1</filename>,<nl/>nhưng không tìm được trang được tham chiếu <filename>%2</filename>.

[ctx: @info]
en: The man page <filename>%1</filename> could not be read.
vi: Không đọc được trang sổ tay <filename>%1</filename>.

[ctx: @info]
en: The man page <filename>%1</filename> could not be converted.
vi: Không chuyển dạng được trang sổ tay <filename>%1</filename>.

en: Manual Page Viewer Error
vi: Lỗi trình xem trang sổ tay

en: There is more than one matching man page:
vi: Có nhiều hơn một trang sổ tay khớp:

en: Multiple Manual Pages
vi: Nhiều trang sổ tay

en: Note: if you read a man page in your language, be aware it can contain some mistakes or be obsolete. In case of doubt, you should have a look at the English version.
vi: Lưu ý: nếu bạn xem một trang sổ tay trong ngôn ngữ của mình, hãy lưu ý rằng nó có thể có một vài lỗi hoặc đã lỗi thời. Khi có nghi ngờ, bạn nên xem thử phiên bản tiếng Anh.

en: Header Files
vi: Tệp đầu tải

en: Header Files (POSIX)
vi: Tệp đầu tải (POSIX)

en: User Commands
vi: Lệnh người dùng

en: User Commands (POSIX)
vi: Lệnh người dùng (POSIX)

en: System Calls
vi: Lời gọi hệ thống

en: Subroutines
vi: Lặp thức con

en: Perl Modules
vi: Khối Perl

en: Network Functions
vi: Chức năng mạng

en: Devices
vi: Thiết bị

en: File Formats
vi: Định dạng tệp

en: Games
vi: Trò chơi

en: Miscellaneous
vi: Hỗn hợp

en: System Administration
vi: Quản trị hệ thống

en: Kernel
vi: Nhân

en: Local Documentation
vi: Tài liệu cục bộ

en: New
vi: Mới

en: Main Manual Page Index
vi: Chỉ mục trang sổ tay chính

en: Section %1
vi: Phần %1

en: Index for section %1: %2
vi: Chỉ mục cho phần %1: %2

en: Manual Page Index
vi: Chỉ mục trang sổ tay

en: Generating Index
vi: Đang tạo chỉ mục

[ctx: @info]
en: Could not find the <command>%1</command> program on your system. Please install it if necessary, and ensure that it can be found using the environment variable <envar>PATH</envar>.
vi: Không tìm được chương trình <command>%1</command> trong hệ thống. Vui lòng cài đặt nếu cần thiết, và đảm bảo rằng nó có thể được tìm thấy bằng biến môi trường <envar>PATH</envar>.
