kio-extras - en to vi translation catalogue (9 entries)

en: Activities
vi: Hoạt động

en: Loading...
vi: Đang tải...

en: The Activity Manager is not running
vi: Trình quản lí Hoạt động đang không chạy

en: Link to the current activity
vi: Liên kết với Hoạt động hiện tại

en: Unlink from the current activity
vi: Bỏ liên kết với Hoạt động hiện tại

en: Link to:
vi: Liên kết với:

en: Unlink from:
vi: Bỏ liên kết với:

en: Current activity
vi: Hoạt động hiện tại

en: Activity
vi: Hoạt động
