kio_sftp - en to ta translation catalogue (32 entries)

en: Incorrect or invalid passphrase
ta: தவறான அல்லது செல்லுபடியாகாத கடவுச்சொல்

en: SFTP Login
ta: SFTP நுழைவு

en: Use the username input field to answer this question.
ta: இக்கேள்விக்கு பதிலளிக்க, பயனர் பெயருக்கான பலத்தை பயன்படுத்துங்கள்.

en: Please enter your password.
ta: உங்கள் கடவுச்சொல்லை உள்ளிடுங்கள்.

en: Site:
ta: தளம்:

[ctx: error message. %1 is a path, %2 is a numeric error code]
en: Could not read link: %1 [%2]
ta: இணைப்பை படிக்க முடியவில்லை: %1 [%2]

en: Could not create a new SSH session.
ta: புதிய SSH அமர்வை உருவாக்க முடியவில்லை.

en: Could not set a timeout.
ta: காலாவதி நேரத்தை அமைக்க முடியவில்லை.

en: Could not disable Nagle's Algorithm.
ta: Nagle படிமுறையை முடக்க முடியவில்லை.

en: Could not set compression.
ta: சுருக்கத்தை அமைக்க முடியவில்லை.

en: Could not set host.
ta: புரவனை அமைக்க முடியவில்லை.

en: Could not set port.
ta: புறையை அமைக்க முடியவில்லை.

en: Could not set username.
ta: பயனர் பெயரை அமைக்க முடியவில்லை.

en: Could not parse the config file.
ta: விருப்பத்தேர்வுக்கோப்பை புரிந்துகொள்ள முடியவில்லை.

en: Opening SFTP connection to host %1:%2
ta: %1 என்ற புரவனுக்கு SFTP இணைப்பு திறக்கப்படுகிறது: %2

en: Could not get server public key type name
ta: புரவனின் பொது சாவியின் வகையின் பெயரை கண்டறிய முடியவில்லை

en: Could not create hash from server public key
ta: புரவனின் பொது சாவியிலிருந்து சரிகாண்தொகையை உருவாக்க முடியவில்லை

en: Could not create fingerprint for server public key
ta: புரவனின் பொது சாவியிலிருந்து கைரேகையை உருவாக்க முடியவில்லை

en: An %1 host key for this server was not found, but another type of key exists.
    An attacker might change the default server key to confuse your client into thinking the key does not exist.
    Please contact your system administrator.
    %2
ta: இச்செவையகத்திற்கான %1 அடையாளச்சாவி கண்டுபிடிக்கப்படவில்லை, ஆனால் இன்னொரு வகையான சாவி உள்ளது.
    வாங்கிகளை ஏமாற்ற, சேவையகத்தைத் தாக்கியோர் அதன் இயல்பிருப்பு சாவியை மாற்றலாம்.
    உங்கள் கணினியின் நிர்வாகியைத் தொடர்பு கொள்ளுங்கள்.
    %2

[ctx: @title:window]
en: Host Identity Change
ta: புரவனின் அடையாளம் மாறியுள்ளது

[ctx: @info]
en: <para>The host key for the server <emphasis>%1</emphasis> has changed.</para><para>This could either mean that DNS spoofing is happening or the IP address for the host and its host key have changed at the same time.</para><para>The %2 key fingerprint sent by the remote host is:<bcode>%3</bcode>Are you sure you want to continue connecting?</para>
ta: <para><emphasis>%1</emphasis> எனும் சேவையகத்திற்கான அடையாளச்சாவி மாறியுள்ளது.</para><para>இது DNS மோசடியின் விளைவாக இருக்கலாம், அல்லது சேவையகத்தின் IP முகவரியும் அதன் சாவியும் ஒரே நேரத்தில் மாறியிருக்கலாம்.</para><para>தொலை புரவன் அனுப்பிய %2 சாவியின் கைரேகை:<bcode>%3</bcode>உறுதியாக இணைவதைத் தொடர வேண்டுமா?</para>

[ctx: @title:window]
en: Host Verification Failure
ta: புரவன் உறுதிப்பாடு தோல்வியடைந்த‍து

[ctx: @info]
en: <para>The authenticity of host <emphasis>%1</emphasis> cannot be established.</para><para>The %2 key fingerprint is:<bcode>%3</bcode>Are you sure you want to continue connecting?</para>
ta: <para><emphasis>%1</emphasis> எனும் புரவினின் அடையாளத்தை உறுதிசெய்ய முடியவில்லை.</para><para>அதன் %2 சாவியின் கைரேகை:<bcode>%3</bcode>உறுதியாக இணைவதைத் தொடர வேண்டுமா?</para>

[ctx: @action:button]
en: Connect Anyway
ta: இருப்பினும் இணை

en: Authentication failed.
ta: சான்றளித்தல் தோல்வியடைந்த‍து.

en: Authentication failed. The server didn't send any authentication methods
ta: சான்றளித்தல் தோல்வியடைந்த‍து. சான்றளிக்க வேண்டிய முறையை சேவையகம் கூறவில்லை.

en: Please enter your username and password.
ta: உங்கள் பயனர்பெயரையும் கடவுச்சொல்லையும் உள்ளிடுங்கள்.

en: Incorrect username or password
ta: தவறான பயனர்பெயர் அல்லது கடவுச்சொல்

en: Unable to request the SFTP subsystem. Make sure SFTP is enabled on the server.
ta: SFTP கூறை தொடர்புகொள்ள முடியவில்லை. சேவையகத்தில் SFTP இயக்கப்பட்டுள்ளதா என்பதை உறுதி செய்யுங்கள்.

en: Could not initialize the SFTP session.
ta: SFTP அமர்வை துவக்க முடியவில்லை.

en: Successfully connected to %1
ta: %1 என்பதற்கான இணைப்பு வெற்றிகரமாக உண்டாக்கப்பட்டுள்ளது

en: Could not change permissions for
    %1
ta: %1
    என்பதற்கு அனுமதிகளை மாற்ற முடியவில்லை
