kio_man - en to ta translation catalogue (13 entries)

en: User Commands
ta: பயனர் கட்டளைகள்

en: System Calls
ta: கணினி அழைப்புக்கள்

en: Subroutines
ta: உபநிரல்கள்

en: Perl Modules
ta: பகுதிகளை திருத்து

en: Network Functions
ta: பிணையம் செயல்கூறுகள்

en: Devices
ta: சாதனங்கள்

en: File Formats
ta: கோப்பு வடிவங்கள்

en: Games
ta: விளையாட்டுக்கள்

en: System Administration
ta: கணினி நிர்வாகம்

en: Kernel
ta: வித்து

en: Local Documentation
ta: தொழில்நுட்ப புத்தகம்

en: New
ta: புதிய

en: Generating Index
ta: சுட்டியை உருவாக்குகிறேன்
