kio-extras - en to ta translation catalogue (9 entries)

en: Activities
ta: செயல்பாடுகள்

en: Loading...
ta: ஏற்றப்படுகிறது…

en: The Activity Manager is not running
ta: செயல்பாடு மேலாளி இயங்கவில்லை

en: Link to the current activity
ta: தற்போதைய செயல்பாட்டிற்கு இணை

en: Unlink from the current activity
ta: தற்போதைய செயல்பாட்டுடனான இணைப்பை துண்டி

en: Link to:
ta: இதற்கு இணை:

en: Unlink from:
ta: இதனுடனான இணைப்பை துண்டி:

en: Current activity
ta: தற்போதைய செயல்பாடு

en: Activity
ta: செயல்பாடு
