kio_thumbnail - en to pa translation catalogue (10 entries)

en: No MIME Type specified.
pa: ਕੋਈ MIME ਕਿਸਮ ਨਹੀਂ ਦਿੱਤੀ ਹੈ।

en: No or invalid size specified.
pa: ਕੋਈ ਜਾਂ ਗਲਤੀ ਅਕਾਰ ਦਿੱਤਾ ਗਿਆ ਹੈ।

en: Cannot create thumbnail for directory
pa: ਡਾਇਰੈਕਟਰੀ ਲਈ ਥੰਮਨੇਲ ਬਣਾਇਆ ਨਹੀਂ ਜਾ ਸਕਦਾ

en: No plugin specified.
pa: ਕੋਈ ਪਲੱਗਇਨ ਨਹੀਂ ਦਿੱਤੀ ਗਈ ਹੈ।

en: Cannot load ThumbCreator %1
pa: ThumbCreator %1 ਲੋਡ ਨਹੀਂ ਕੀਤਾ ਜਾ ਸਕਦਾ

en: Cannot create thumbnail for %1
pa: %1 ਲਈ ਥੰਮਨੇਲ ਬਣਾਇਆ ਨਹੀਂ ਜਾ ਸਕਦਾ

en: Failed to create a thumbnail.
pa: ਥੰਮਨੇਲ ਬਣਾਉਣ ਲਈ ਅਸਫ਼ਲ ਹੈ।

en: Could not write image.
pa: ਚਿੱਤਰ ਲਿਖਿਆ ਨਹੀਂ ਜਾ ਸਕਿਆ ਹੈ।

en: Failed to attach to shared memory segment %1
pa: ਸਾਂਝਾ ਮੈਮੋਰੀ ਸਿਗਮੈਂਟ %1 ਨਾਲ ਜੁੜਨ ਲਈ ਫੇਲ੍ਹ ਹੈ

en: Image is too big for the shared memory segment
pa: ਚਿੱਤਰ ਸਾਂਝੀ ਮੈਮੋਰੀ ਸਿਗਮੈਂਟ ਵਿੱਚ ਸਮਾ ਨਹੀਂ ਸਕਦਾ ਹੈ
