kio_thumbnail - en to kn translation catalogue (9 entries)

en: No MIME Type specified.
kn: MIME ಬಗೆ ನಿಗದಿಗೊಳಿಸಿಲ್ಲ.

en: No or invalid size specified.
kn: ಗಾತ್ರ ನಿಗದಿಗೊಳಿಸಿಲ್ಲ ಅಥವಾ ಅಮಾನ್ಯವಾದದ್ದಾಗಿದೆ.

en: No plugin specified.
kn: ಮಿಳಿತಾನ್ವಯ (plugin) ನಿಗದಿಗೊಳಿಸಿಲ್ಲ.

en: Cannot load ThumbCreator %1
kn: ThumbCreator %1 ಅನ್ನು ಉತ್ಥಾಪಿಸಲಾಗುವುದಿಲ್ಲ

en: Cannot create thumbnail for %1
kn: %1 ಗೆ ಚಿಕಣಿಚಿತ್ರವನ್ನು (thumbnail) ರಚಿಸಲಾಗುವುದಿಲ್ಲ

en: Failed to create a thumbnail.
kn: ಚಿಕಣಿಚಿತ್ರದ (thumbnail) ರಚನೆ ವಿಫಲವಾಯಿತು

en: Could not write image.
kn: ಚಿತ್ರವನ್ನು ಬರೆಯಲಾಗಲಿಲ್ಲ.

en: Failed to attach to shared memory segment %1
kn: %1 ವಿಭಾಜ್ಯ ಸ್ಮೃತಿಖಂಡಕ್ಕೆ (shared memory segment) ಸೇರಿಸವುದು ವಿಫಲವಾಯಿತು

en: Image is too big for the shared memory segment
kn: ಚಿತ್ರವು ವಿಭಾಜ್ಯ ಸ್ಮೃತಿಖಂಡಕ್ಕೆ (shared memory segment) ಹಿಡಿಯಲಾರದಷ್ಟು ದೊಡ್ಡದಾಗಿದೆ
